KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Bình Thạnh 300k [Y.H] NGỌC NHƯ - VÚ TO CHÀ BÁ - DỊU DÀNG DÂM ĐÃNG

Lượt xem: 45308

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,646
11,286
243
SaiGon
VND
0
Tín dụng
57,421
Nghệ Danh
NGỌC NHƯ
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1991
Khu vực
Bình Thạnh
Hoạt động
10h đến 1h sáng
Giá
300K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Vét máng, Some
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi tùy khách nha, some thương lượng với em ấy
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ !
Số điện thoại
0936346158
Nay khám phá ra được một em hàng nữa, cho các bác có thêm sự lựa chọn! Do một bác giới thiệu, nên em cũng phải vác cái thân trâu này đi cày tiếp, với gương mặt dễ thương, má hây hây, mặt tròn lẳng, giọng nói ngọt ngào, ôi thôi, thích thú vô cùng , đợi em tí nha! :)) ! Em bước ra với cái khăn quấn lấp ló cả bầu vú, chỉ muốn xé toạt khăn ra mà mút, em lại gần thì tay tao cũng nhẹ nhàng cởi lớp khăn ra, trước mặt là cả một bầu sữa đầy đặn, trắng nõn nà, tay tao đưa nhẹ lên thì biết....real 100% nha! To tròn trắng bóc như hai quả bóng, mềm mại và mịn màng!
Miệng bú cặp vú ấy, tay rờ xuống đã có chút nước rỉ ra, máy còn hoạt động tốt đấy, động cơ không rung lắc, âm thanh rên nhẹ nhàng, ổn áp tốt, điện chạy tốt, cảm thấy tê tê người! Luồn tay ra bợ cặp đít thì lán, to tròn, dàn đít cao to vậy thì chạy còn gì bằng! Nằm ngửa ra tận hưởng service tí, em đi lưỡi điêu luyện lắm, nhẹ nhàng, lick ti như máy rung, quanh rốn, xuống eo ót, hơi nhột tí :)) ! Đang trườn bò cơ thể, bổng bất chọt em bỏ cả cu vào miệng, một hơi một lún trọn con cu, mất tích, cảm giác rần rần cơ thể, ấm áp, ướt át và bó chặc lấy con cu đang cứng ngắt...lim dim trong sự sung sướng, em bắt đầu ngồi lên, màn cưỡi ngựa đung đưa cặp đít lên xuống, cạ 2 cái mu vào nhau....gồng mình từng đợt, bao nhiu dồn nén bắn ra xối xả...! Tậng cùng của khoái lạc, đến với em và tậng hưởng những giây phút thú vị nhé mọi người!

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE
: Xinh kiểu con gái miền Bắc, mặt tròn tròn mũi cao, nhìn cưng lắm, giọng ngọt ngào, nói chuyện dâm lắm nha!

: nhìn cặp bưởi là đưa mỏ vào ngay, to tròn tự nhiên, real nhé!

EO : em ót hợp với dáng người thôi, tầm này tuổi thì phải có lipit dzồi

ĐÍT : cho một đít, tròn trịa, to tròn, doggy vang dội kết hợp tiếng rên là sự xuất tinh :)) !

BÍM : còn bót, còn xăng để lượn bầu trời, lông lá tự nhiên, nhìn đẹp lắm!

SERVICE : như đã kể trên, em đi lưỡi nhẹ nhàng, lick ti, BJ bài bản, nếu bác sạch sẽ, em sẽ làm bác đê mê hơn nữa, đến với em thật thơm tho để tận hưởng hết những khoái cảm nào! Mọi đóng góp mình xin lắng nghe và truyền đạt lại với em ấy! Xin Cảm Ơn :) !

RP THỰC TẾ
quang1410

Hình thị dâm nhoa

Chỉnh sửa cuối:

Vario2018

Checker Chính Thức
8/4/19
1,982
3,134
142
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
11,397
Nay khám phá ra được một em hàng nữa, cho các bác có thêm sự lựa chọn! Do một bác giới thiệu, nên em cũng phải vác cái thân trâu này đi cày tiếp, với gương mặt dễ thương, má hây hây, mặt tròn lẳng, giọng miền Tây ngọt ngào, ôi thôi, dạo này gặp miền Tây cũng nhìu, thích thú vô cùng với cái chữ dạ anh tắm chưa, tắm "gồi" đợi em tí nha! :)) ! Em bước ra với cái khăn quấn lấp ló cả bầu vú, chỉ muốn xé toạt khăn ra mà mút, em lại gần thì tay tao cũng nhẹ nhàng cởi lớp khăn ra, trước mặt là cả một bầu sữa đầy đặn, trắng nõn nà, tay tao đưa nhẹ lên thì biết....real 100% nha! To tròn trắng bóc như hai quả bóng, mềm mại và mịn màng!
Miệng bú cặp vú ấy, tay rờ xuống đã có chút nước rỉ ra, máy còn hoạt động tốt đấy, động cơ không rung lắc, âm thanh rên nhẹ nhàng, ổn áp tốt, điện chạy tốt, cảm thấy tê tê người! Luồn tay ra bợ cặp đít thì lán, to tròn, dàn đít cao to vậy thì chạy còn gì bằng! Nằm ngửa ra tận hưởng service tí, em đi lưỡi điêu luyện lắm, nhẹ nhàng, lick ti như máy rung, quanh rốn, xuống eo ót, hơi nhột tí :)) ! Đang trườn bò cơ thể, bổng bất chọt em bỏ cả cu vào miệng, một hơi một lún trọn con cu, mất tích, cảm giác rần rần cơ thể, ấm áp, ướt át và bó chặc lấy con cu đang cứng ngắt...lim dim trong sự sung sướng, em bắt đầu ngồi lên, màn cưỡi ngựa đung đưa cặp đít lên xuống, cạ 2 cái mu vào nhau....gồng mình từng đợt, bao nhiu dồn nén bắn ra xối xả...! Tậng cùng của khoái lạc, đến với em và tậng hưởng những giây phút thú vị nhé mọi người!

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE
: Xinh kiểu con gái miền tây, mặt tròn tròn mũi cao, nhìn cưng lắm, giọng ngọt ngào, nói chuyện dâm lắm nha, rất ngọt là khác!

ĐÍT : cho một đít, tròn trịa, to tròn, doggy vang dội kết hợp tiếng rên là sự xuất tinh :)) !

SERVICE : như đã kể trên, em đi lưỡi nhẹ nhàng, lick ti, BJ bài bản, nếu bác sạch sẽ, em sẽ làm bác đê mê hơn nữa, đến với em thật thơm tho để tận hưởng hết những khoái cảm nào! Mọi đóng góp mình xin lắng nghe và truyền đạt lại với em ấy! Xin Cảm Ơn :) !

Chống chỉ định các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ ! Xin cảm ơn! Đã đến với em, hãy coi em như người yêu mình và nâng niu nhẹ nhàng thôi !

INFO
NGỌC NHƯ
1991
Khu Vực : BÌNH THẠNH
SỐ ĐT : 0936346158
GIÁ : 300K/s
Làm từ 10h đến 1h sáng hôm sau

Hình thị dâm nhoa
Xem ảnh/clip 76822Xem ảnh/clip 76823Xem ảnh/clip 76824Xem ảnh/clip 76825Xem ảnh/clip 76826Xem ảnh/clip 76827Xem ảnh/clip 76828Xem ảnh/clip 76829Xem ảnh/clip 76830Xem ảnh/clip 76831

THÍNH NÈ
Xem ảnh/clip 76832Xem ảnh/clip 76833
Like ủng hộ

Mikilo123

Checker Tập Sự
1/9/19
873
857
94
HỒ CHÍ MINH
VND
0
Tín dụng
4,377
Nay khám phá ra được một em hàng nữa, cho các bác có thêm sự lựa chọn! Do một bác giới thiệu, nên em cũng phải vác cái thân trâu này đi cày tiếp, với gương mặt dễ thương, má hây hây, mặt tròn lẳng, giọng nói ngọt ngào, ôi thôi, thích thú vô cùng , đợi em tí nha! :)) ! Em bước ra với cái khăn quấn lấp ló cả bầu vú, chỉ muốn xé toạt khăn ra mà mút, em lại gần thì tay tao cũng nhẹ nhàng cởi lớp khăn ra, trước mặt là cả một bầu sữa đầy đặn, trắng nõn nà, tay tao đưa nhẹ lên thì biết....real 100% nha! To tròn trắng bóc như hai quả bóng, mềm mại và mịn màng!

ĐÁNH GIÁ CÁ NHÂN :
FACE
: Xinh kiểu con gái miền tây, mặt tròn tròn mũi cao, nhìn cưng lắm, giọng ngọt ngào, nói chuyện dâm lắm nha, rất ngọt là khác!

Chống chỉ định các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ ! Xin cảm ơn! Đã đến với em, hãy coi em như người yêu mình và nâng niu nhẹ nhàng thôi !

INFO
NGỌC NHƯ
1991
Khu Vực : BÌNH THẠNH
SỐ ĐT : 0936346158
GIÁ : 300K/s
Làm từ 10h đến 1h sáng hôm sau

Hình thị dâm nhoa
Xem ảnh/clip 76822Xem ảnh/clip 76823Xem ảnh/clip 76824Xem ảnh/clip 76825Xem ảnh/clip 76826Xem ảnh/clip 76827Xem ảnh/clip 76828Xem ảnh/clip 76829Xem ảnh/clip 76830Xem ảnh/clip 76831

THÍNH NÈ
Xem ảnh/clip 76832Xem ảnh/clip 76833
Oke ngon và gần để check