KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Q12 300k [Y.H] BẢO NGỌC ❤️ Xinh Xắn Rất Chiều Khách, Tình Cảm Như Người Yêu

Lượt xem: 17954

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
7,063
12,815
222
SaiGon
VND
300,000
Tín dụng
22,113
Nghệ Danh
Bảo Ngọc
Xuất xứ
Miền Trung
Năm sinh
1996
Khu vực
Quận 12
Hoạt động
Full time
Giá
300K
Service
HJ, BJ, Bóp vú, Hôn vú, Vét máng, Qua đêm
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi tùy khách nha. Qua đêm thương lượng với em ấy.
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, không quay lén và chụp lén khi chưa có sự đồng ý ạ! Không hổ trợ các anh bị lock, phát hiện acc clone vẫn không hổ trợ!
Số điện thoại
0338220344
Hôm nay mình vô tình biết đến em ấy, em sở hữu nụ cười duyên dáng, gương mặt xinh xắn, bản tính dễ thương, nói chuyện tình cảm nhẹ nhàng lắm, vào phòng cùng nụ cười đáng yêu, ban đầu có chút ngại ngùng lúng túng, nhưng cách nói chuyện tự nhiên làm em trở nên đẹp hơn, gần gũi hơn bao giờ hết.
Nhẹ nhàng tháo từng cút áo, hương thơm của người con gái thật quyến rũ, ôm nhẹ em, hôn phớt lên đôi môi căng mộng, em đáp lại bằng cái dụi vào ngực, độ tuổi chín mùi nhất của người con gái xuân thì, đầy sức sống và khao khát, vuốt ve đôi gò bồng đào săn chắc, cảm nhận được sự rạo rực của cơ thể em, ướt đẫm cả bên dưới tràn đầy sinh lực. Đôi môi ướt át lả lướt trên cơ thể, đôi bàn tay mềm mại vuốt ve như sự khám phá, nhẹ nhàng đưa con cu to khỏe vào miệng, với đôi mắt thích thú, lên xuống ngon lành như đang thưởng thức hương vị của tình dục. Nhẹ nhàng ấn vào trong âm đạo, ấm áp lan tỏa khắp người, những cái nắc hòa cùng tiếng rên rỉ của khoái lạc, đôi bờ mông tròn lẳng đón nhận từng nhịp nắc, con chim em ướt đẫm, ghì chặc lấy anh, đưa anh lên đỉnh của thiên đường...!

ADD zalo của em ấy thì ADD số này nha mọi người
0938196360
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUÁT :
FACE:
xinh xắn lắm nha, cười duyên, nói chuyện dễ thương.

VÚ: tự nhiên, săn chắc, bóp sướng bú đã

EO: mình dây nên eo ót đầy đủ nha

ĐÍT: tròn lẳng, doggy âm thanh vang vọng, vỗ chan chát nảy cả đít

BÝM: nước nôi tốt, nắc chắc nịt luôn

SERVICE :HJ nhẹ nhàng, vuốt con cu tốt, BJ sâu, ướt át, lên xuống đều đặn, sướng cả người. Vú chim bú thơm tho nà mọi người. Đến với em nhẹ nhàng nâng niu như người yêu nha.
Bảo Ngọc
SF 1.jpg

Chỉnh sửa cuối:

N0 Rep0rt

Checker Tập Sự
12/2/19
1,060
767
87
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
2,611
Hôm nay mình vô tình biết đến em ấy, em sở hữu nụ cười duyên dáng, gương mặt xinh xắn, bản tính dễ thương, nói chuyện tình cảm nhẹ nhàng lắm, vào phòng cùng nụ cười đáng yêu, ban đầu có chút ngại ngùng lúng túng, nhưng cách nói chuyện tự nhiên làm em trở nên đẹp hơn, gần gũi hơn bao giờ hết.
Nhẹ nhàng tháo từng cút áo, hương thơm của người con gái thật quyến rũ, ôm nhẹ em, hôn phớt lên đôi môi căng mộng, em đáp lại bằng cái dụi vào ngực, độ tuổi chín mùi nhất của người con gái xuân thì, đầy sức sống và khao khát, vuốt ve đôi gò bồng đào săn chắc, cảm nhận được sự rạo rực của cơ thể em, ướt đẫm cả bên dưới tràn đầy sinh lực. Đôi môi ướt át lả lướt trên cơ thể, đôi bàn tay mềm mại vuốt ve như sự khám phá, nhẹ nhàng đưa con cu to khỏe vào miệng, với đôi mắt thích thú, lên xuống ngon lành như đang thưởng thức hương vị của tình dục. Nhẹ nhàng ấn vào trong âm đạo, ấm áp lan tỏa khắp người, những cái nắc hòa cùng tiếng rên rỉ của khoái lạc, đôi bờ mông tròn lẳng đón nhận từng nhịp nắc, con chim em ướt đẫm, ghì chặc lấy anh, đưa anh lên đỉnh của thiên đường...!
ĐÁNH GIÁ TỔNG QUÁT :
FACE:
xinh xắn lắm nha, cười duyên, nói chuyện dễ thương.

VÚ: tự nhiên, săn chắc, bóp sướng bú đã

EO: mình dây nên eo ót đầy đủ nha

ĐÍT: tròn lẳng, doggy âm thanh vang vọng, vỗ chan chát nảy cả đít

BÝM: nước nôi tốt, nắc chắc nịt luôn

SERVICE :HJ nhẹ nhàng, vuốt con cu tốt, BJ sâu, ướt át, lên xuống đều đặn, sướng cả người. Vú chim bú thơm tho nà mọi người. Đến với em nhẹ nhàng nâng niu như người yêu nha.
face có nét, loli éo hợp gu