KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Hàng Thảo luận Vấn đề tắm táp với các em hàng trước khi nhập cuộc

Lượt xem: 1174

Chimsungto

Bé Đang Tập Nói
12/2/21
39
29
16
31
SG
VND
0
Tín dụng
201
Để đảm bảo cuộc vui trọn vẹn và không mất hứng vì mùi cơ thể thì 2 bên khách hàng và bên cung cấp dịch vụ sẽ tắm táp cho sạch sẽ trước. Đa số em hàng trong phần mô tả dịch vụ sẽ có thêm phần tắm chung với khách. Tuy nhiên đó chỉ là lý thuyết.
Thực tế qua trải nghiệm bản thân và để ý đại đa số tn set kèo của ae trên diễn đàn, t đều thấy mấy em hàng kêu khách tắm trước đi rồi em qua. Ko biết tụi mày ntn chứ tao đi dạo gần đây hình như ko có em nào chịu tắm chung với khách hay tắm trước khi lâm trận. Đây có phải là cắt giảm dịch vụ hay ko? :v hay chỉ là do tao xui? :v

Amen999

Sắp Làm Checker
28/4/20
561
618
63
Bình Thạnh
VND
17,000
Tín dụng
3,694
Chắc cũng tuỳ em vs tâm trạng các em! Bác muốn tắm táp kỹ thì ráng đi sớm! Chứ mấy em ngày tắm nhiều lần sao mà ai chịu nổi! ;))

Chimsungto

Bé Đang Tập Nói
12/2/21
39
29
16
31
SG
VND
0
Tín dụng
201
Uh, cũng ít em hàng thực hiện mục tắm chung, hay bảo khách tắm trước.
Có em thì chỉ cầm vòi nước xịt cho khách tắm, tiện thể săm soi và rửa chim khách cho kỹ thôi.
Lúc trước t đi mấy chị mb thì có, tắm chung rửa chim cho mình như mẹ con =]] khá điềm đạm & cởi mở. Vệ sinh sạch sẽ là tốt cho cả 2, vậy mà có thằng sợ tắm nhiều thì bệnh :v
Mấy em trẻ trẻ thì ít hẳn, vào phòng vẫn vui vẻ niềm nở nhưng ko có tắm chung nữa, chịch xong thì vô toilet xịt lozl thôi :))))

• Like
Reactions: Nghèo mà ham

Đẫn Lù

Checker Tập Sự
13/12/19
1,064
2,210
109
37
Vietnam
VND
0
Tín dụng
9,277
Tắm chung làm cái đéo gì, mấy con hàng mà chủ động kêu tắm chung mục đích đều để tự tay rửa con cu mày cho sạch để lát bú vs để coi cu có bị bệnh hay ko thoi, chứ đéo như trong tưởng tượng của nhiều thằng là vào hai đứa hoà quyện tắm chung để sờ soạng đúng nghĩa đen đâu, nên thoi bỏ mẹ nó đi tự rửa cu roi tự phơi cu chờ hàng nó đến đi, tao riết chán đéo thèm check hàng nữa, con nào cũng như con nào, liếm vú roi sục cặc cho lên roi bú roi đeo bao chịch 5 10p xong rửa roi mặc đồ về, chán vãi lồn

Chỉnh sửa cuối:

vuhoang2409

Checker Tập Sự
13/10/18
732
1,036
93
31
TpHCM
VND
0
Tín dụng
4,923
mấy em chỉ rửa sơ qua thôi chứ tắm cả ngày có mà đột quỵ sớm hả m :)) chủ yếu là rửa chim thôi nhìu khi bú vú hữi thấy mùi nước miếng của thằng khác tuột nứng luôn :))

đừngdừnglại83

Sắp Làm Checker
3/3/19
2,552
5,242
72
39
đâu trở về chỗ đó...
VND
0
Tín dụng
11,368
@Đẫn Lù...mấy con hàng thì dc cái choi an toàn(an toàn ý là bit ks,bít bánh)với lại choi đúng giá,có j còn khiếu nại dc,với k phải trả tiền trc...chứ sgbb thì giả danh mấy hồi,đâu có j kiểm chứng đâu(này là tao nói con sgbb mà mày mới choi,mày đoán nó là con hàng đó,chứ tao k nói toi sgbb đúng nghĩa nhé...),mà mày cho tao hỏi cái,cái vụ ngu mới nhất của mày có thiet là 2t/shot k,hay là nói thêm tí cho oai vậy...?

Chỉnh sửa cuối:

Nghèo mà ham

Lão Làng Checker
27/12/19
11,191
23,280
397
Saigon
VND
0
Tín dụng
22,487
Nói này chắc mấy anh cũng sẽ nhận ra ngay, thường mấy đứa nào mà có tắm chung, nhưng lại kêu anh tắm trước đi thì khả năng cao là đang bị khách dí cần chạy khách đó
Câu trả lời soạn sẵn, cứ trả lời khi khách nhắn số phòng...kkk

DÉP_LÀO

Checker Tập Sự
4/4/19
6,791
11,157
122
HCM
VND
0
Tín dụng
25,483