KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cảnh Báo Từ này chừa nghe con hàng nào người Bắc la tau bye bye

Lượt xem: 9851

Tìmphởsg1990

Tập Tành Ăn Chơi
5/11/19
140
187
47
32
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
773
Đi 10 con Bắc thì 10 còn làm ăn bố láo . Toàn pr nick ảo ko . A em né trang wed gai gọi .to ra nha . Dkm sụp hầm lần thứ 10 với gái Bắc .bữa h sụp 9 lần rồi ko tức bằng bua nay . Nó vào keu mình tự cởi đồ rồi lay tay sục sục 3 cái rồi chồng bao . Minh keu e làm gi kì vay nó keu sáng sớm e kiêng làm đỉ còn kiêng . Tau điên đưa nó 800k tau kêu biến con mẹ mày luon đi con .😡😡

Chỉnh sửa cuối:

Nghèovìhamchơi

Checker Chuyên Nghiệp
4/2/20
10,327
22,075
347
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
20,967
Đi 10 con Bắc thì 10 còn làm ăn bố láo . Toàn pr nick ảo ko . A em né trang wed gai gọi .to ra nha . Dkm sụp hầm lần thứ 10 với gái Bắc .
Hàng Rphang có mấy em Bắc tính dê thương lắm như mấy em thuộc team @Doremon , lúc đầu t cũng dị ứng nhưng đi mấy em Bắc của team này thì đi rồi lại muốn đi nữa

cuong_phong

Bé Đang Tập Nói
27/2/19
2,035
1,145
23
32
Quận 5
VND
0
Tín dụng
9,244
Đi 10 con Bắc thì 10 còn làm ăn bố láo . Toàn pr nick ảo ko . A em né trang wed gai gọi .to ra nha . Dkm sụp hầm lần thứ 10 với gái Bắc .
săn vé máy bay giá rẻ ra hà nội chịch chọe gãy cu cho sướng . gái ngoài đấy ngoan hiền , lễ phép . Còn gái Bắc Nam Tiến thì 2 năm nay tao sợ lắm rồi , chia tay sớm

• Like
Reactions: Tìmphởsg1990

Tìmphởsg1990

Tập Tành Ăn Chơi
5/11/19
140
187
47
32
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
773
Tao k biết ngoài bắc ntn mà sao mấy e đợt này vào quá nhiều,còn theo t thì nếu xuất xứ từ miền bắc thì đa số chỉ có mb mới ok thôi còn mấy e trẻ trẻ thì thua,h t cũng như m,thấy miền bắc là né,đi miền tây thôi nhưng trước khi đi cũng phải gọi để nghe tiếng coi có đúng k vì tụi nó hay mượn danh gái miền tây,tao từng bị 1 lần,tới khi vào thì nó nói chắc bánh nó viết lộn
Bữa h ko cay gì dù bi sụp hầm gai Bắc 9 lần roi. Hom nay hẹn con này dkm nó zô keu mình tự cởi áo lay tay sục rồi chồng bao . Tau keu sao e làm kì vay nó keu sáng sớm kiêng dkm nó làm đỉ còn kiêng

• Like
Reactions: Deleted member 1751