KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Thảo luận trứng nước có đôi lời

Lượt xem: 737

tuantran199519

Trứng nước
20/2/21
8
6
5
25
mỹ tho tieng giang
VND
0
Tín dụng
33
sau 1 thời nằm vùng thì mình cũng có đóng cmn góp xíu
gọi đầu bến tre nói thật lòng mất cmn niềm tin vkl giá dao động từ 130k đến 150k hj và bj cho qua loa và sụt cmn muốn dục con cu thân iu
quán dọc lộ quốc lộ 60 thì đi luôn giá 400k đến 500k,tại chỗ hoặc lại ks nhưng công nghiệp khỏi chê nhen,nghe có đi luôn thì xác định Bj cho qua loa và Hj là nhiều a e cứ xác định
về bánh thì có hoàng bd và trang,giá cả dao động thì 700k đến 1,5tr,bánh nên ăn nói lịch sự kẻo bị BAN
Còn hàng tự đi thì máy anh lớn Tèo và Hoàng tg,group anh em đã có
Mình thường qua tg chơi,quán Mai gia dao dong 350k đến 400k tại chỗ nha,goi dau thì quán hương bác Tèo mới Re
Đôi lời gởi anh em trên diễn đàn,thàng nào cũng muốn ăn và được ăn,chăn hay săn dc thì a e hiểu công sức bỏ ra nhiều,té hầm thì khỏi phải bàn,có sân chơi cho anh em để chơi mà còn đâm thọt,không ý thức,hàng thì giấu như mèo giấu cức hàng chứ có phải rau hay mb đâu mà share trao đổi
Ăn được thì 1 lời cảm ơn k có,ăn nói hàm hồ bất lịch,quay qua chưởi này chưởi nọ,ý thức xíu đi mấy ba,làm như chúng nó nứng lồn sẵn cho mấy ba đến chịch k bằng
Thành lập group mong mấy bác tuyển anh em vào nhóm có tâm xíu,mấy anh lớn có kinh nghiệm quãn lí rồi,k nói,ăn nói thì nói tá lã,có được nick hàng hay bánh quăng vào,trong khi đó anh em muốn đi thì không được đi,anh em phá thì nhiều
mong anh em có 1 sân chơi lớn mạnh

Conmemajmt

Đang Tuổi Sửu Nhi
28/2/20
21
12
25
28
P9 tpmt tg
VND
0
Tín dụng
65
Nó vẫn là vấn đề muôn thưở nha bác. Họ ko hiễu 2 chữ hàng kín tự săn nó như thế nào. Bỏ thoi gian lẫn tiền bạc. Như rau vậy nhung nói thag qua hag de chia se ae. Nhug toàn chym chuot. Tui gặp cả đôg thể loại. Có bac tui gt xog di xog lặn mất tâm. 1 loi cảm ơn ko có. Nên đừng bắt tụi tui phait xì hay k xì. Cách chơi ae sẽ quyết định hết. Ae bỏ si nghĩ gái mà làm gì giữ kín như gì. Tui biẹt danh bùn lính tèo. Mog ae giup đỡ

tuantran199519

Trứng nước
20/2/21
8
6
5
25
mỹ tho tieng giang
VND
0
Tín dụng
33
Nó vẫn là vấn đề muôn thưở nha bác. Họ ko hiễu 2 chữ hàng kín tự săn nó như thế nào. Bỏ thoi gian lẫn tiền bạc. Như rau vậy nhung nói thag qua hag de chia se ae. Nhug toàn chym chuot. Tui gặp cả đôg thể loại. Có bac tui gt xog di xog lặn mất tâm. 1 loi cảm ơn ko có. Nên đừng bắt tụi tui phait xì hay k xì. Cách chơi ae sẽ quyết định hết. Ae bỏ si nghĩ gái mà làm gì giữ kín như gì. Tui biẹt danh bùn lính tèo. Mog ae giup đỡ
thì đó nên loại mấy thành phần ăn k dc phá cho hôi,bu đông dịt thúi,chỉ mong anh em nhìn nhận tình dục là nghệ thuật và ý thức để hưởng thụ chứ k phải con cu làm lú suy nghĩ,có ý thức hơn để lớn mạnh

Conmemajmt

Đang Tuổi Sửu Nhi
28/2/20
21
12
25
28
P9 tpmt tg
VND
0
Tín dụng
65
Hiẹn moi ng moi cog viec. Ko thể ép họ nhug đã thich chơi gai thy phải có nhận thức và trách nhiệm hơn. Tui đơn giản lắm. Ai cho tui kèo mới thỳ bắt buộc tui kiếm kèo mới cho lại ae. Họ cho mih mà ko gì trả lại coi như mắc nợ. Nợ tiền dễ trả nợ cái tinh cái nghĩa thỳ khó. Sáng nt gr của tèo chỉ hỏi 1 cái ae cf ko ko thay ai tl chỉ có 1 og cf. Toàn ẩn thân mún ăn ko chứ ko dám lòi mặt. Haizd

checkerbinhq12

Tính Làm Checker
13/3/20
530
569
71
hochiminh
VND
0
Tín dụng
2,893
T thấy chẳng có ích gì !
vấn đề này từ lâu rồi không phải mới đây !
nếu ai cũng sn như m thì chẳng có gì để mà thảo luận
Người thì có nhìu loại : ng này ng kia ! mỗi ng 1 suy nghĩ
Họ thích thì share ko thì thôi , đâu phải m nói cái là ng ta thay đổi .
Đời nó là thế ! tập mà sống chung rồi sẽ quen.
SN làm cc gì cho mệt !
Trên đây cũng chỉ là 4rum trao đổi lẫn nhau , thích thì đến ko mến thì out thôi
Còn gr zalo , viber thì có mà đầy . nhưng họ đã đủ và ko mún ai vào thêm nên ko tuyển

cuong_phong

Tính Làm Checker
27/2/19
1,084
575
78
31
Quận 5
VND
0
Tín dụng
4,157
Đơn giản là mày sinh ra trong thời buổi loạn lạc . Cộng sản nắm quyền thiên hạ , đồng tiền mất giá và lạm phát quá cao so với khu vực Đông Nam Á . 1 món hàng phải gánh đủ loại thế . Để dành ít tiền mua vé máy bay qua các nước Tư Bản mà chịch choẹc , mày sẽ thấy giá trị đồng tiền . Còn sống ở xứ Việt Cộng này thì chỉ có làm quan mới sung sướng Con Cẹc

checkerbinhq12

Tính Làm Checker
13/3/20
530
569
71
hochiminh
VND
0
Tín dụng
2,893
Đơn giản là mày sinh ra trong thời buổi loạn lạc . Cộng sản nắm quyền thiên hạ , đồng tiền mất giá và lạm phát quá cao so với khu vực Đông Nam Á . 1 món hàng phải gánh đủ loại thế . Để dành ít tiền mua vé máy bay qua các nước Tư Bản mà chịch choẹc , mày sẽ thấy giá trị đồng tiền . Còn sống ở xứ Việt Cộng này thì chỉ có làm quan mới sung sướng Con Cẹc
nói như m chắc ai cũng khổ khi ở VN . t ở đây còn sướng hơn ở nước khác .
dm bên nước khác còn khổ hơn , éo bik lúc nào ăn Chì .
m là 3 que rách à , bị dí như 1 con cko ko dám về đây nên giờ ngồi cào phím
tụi như m chắc còn lác đác vài thằng
vì nhiù thằng vào ăn cơm tù rồi

N O K I A

Checker Tập Sự
29/2/20
3,587
7,838
120
Rphang chứ đâu
VND
0
Tín dụng
1,026
Đã xem:QAhocbai:

cuong_phong

Tính Làm Checker
27/2/19
1,084
575
78
31
Quận 5
VND
0
Tín dụng
4,157
nói như m chắc ai cũng khổ khi ở VN . t ở đây còn sướng hơn ở nước khác .
dm bên nước khác còn khổ hơn , éo bik lúc nào ăn Chì .
m là 3 que rách à , bị dí như 1 con cko ko dám về đây nên giờ ngồi cào phím
tụi như m chắc còn lác đác vài thằng
vì nhiù thằng vào ăn cơm tù rồi
mày gõ là tao biết mày Bắc Kì 100% rồi . Mày bị tụi Khổng Cộng Nho tẩy não rồi . Thôi tao không trách thằng Bắc Kì con

billyvn090gc

Đang Bú Sữa Mẹ
31/3/21
124
30
12
27
Cần Đước, Long An
VND
0
Tín dụng
349
sau 1 thời nằm vùng thì mình cũng có đóng cmn góp xíu
gọi đầu bến tre nói thật lòng mất cmn niềm tin vkl giá dao động từ 130k đến 150k hj và bj cho qua loa và sụt cmn muốn dục con cu thân iu
quán dọc lộ quốc lộ 60 thì đi luôn giá 400k đến 500k,tại chỗ hoặc lại ks nhưng công nghiệp khỏi chê nhen,nghe có đi luôn thì xác định Bj cho qua loa và Hj là nhiều a e cứ xác định
về bánh thì có hoàng bd và trang,giá cả dao động thì 700k đến 1,5tr,bánh nên ăn nói lịch sự kẻo bị BAN
Còn hàng tự đi thì máy anh lớn Tèo và Hoàng tg,group anh em đã có
Mình thường qua tg chơi,quán Mai gia dao dong 350k đến 400k tại chỗ nha,goi dau thì quán hương bác Tèo mới Re
Đôi lời gởi anh em trên diễn đàn,thàng nào cũng muốn ăn và được ăn,chăn hay săn dc thì a e hiểu công sức bỏ ra nhiều,té hầm thì khỏi phải bàn,có sân chơi cho anh em để chơi mà còn đâm thọt,không ý thức,hàng thì giấu như mèo giấu cức hàng chứ có phải rau hay mb đâu mà share trao đổi
Ăn được thì 1 lời cảm ơn k có,ăn nói hàm hồ bất lịch,quay qua chưởi này chưởi nọ,ý thức xíu đi mấy ba,làm như chúng nó nứng lồn sẵn cho mấy ba đến chịch k bằng
Thành lập group mong mấy bác tuyển anh em vào nhóm có tâm xíu,mấy anh lớn có kinh nghiệm quãn lí rồi,k nói,ăn nói thì nói tá lã,có được nick hàng hay bánh quăng vào,trong khi đó anh em muốn đi thì không được đi,anh em phá thì nhiều
mong anh em có 1 sân chơi lớn mạnh
Đi xa khám phá...Mìnhcũng trứng nước nhưng hiểu câu mà mấy lão tay chơi hay nói: "Gái mát xa nó khác, service (dịch vụ, phục vụ,thái độ nó khác).... còn gái chồi, gái quán thì đời hoa lỡ, còn nghẹn ko chen vào mát-xa.." Nói đúng câu "Gái mát-xa khác, gái bán cà phê khác"

tuantran199519

Trứng nước
20/2/21
8
6
5
25
mỹ tho tieng giang
VND
0
Tín dụng
33
ai cũng muốn tiền nhiều nhưng làm nghề nào cũng vậy,mình rất dễ,k vừa ý lần sau mình cũng chẳng muốn tới,làm t cũng k bao giờ đụng chạm,service chuẩn thì lần sau mình ghé tiếp
còn mấy ong 9 trị hay phân biệt vùng miền thì mời sang nơi khác dùm