KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Massage Q11 Trải nghiệm chân thật Massage Khoẻ Cát Cát của anh em

Lượt xem: 3518

ConTrymNhoNhỏ

Đang Tuổi Sửu Nhi
1/6/19
16
34
24
TP. Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
19
Chào các đồng dâm trên diễn đàn, em cũng đã từ rất lâu rồi mới viết bài lại do dạo này công việc chụp ảnh khá được đắt khách. Nên sau 1 ngày tiếp khách bàn lịch cho công việc xong, mình từ Q.1 chạy 1 mạch sang Q.11 để trải nghiệm cái Massage khoẻ này. Hồi trước hay massage Như Ý ở Lê Thị Bạch Cát á, nhưng được mấy đồng dâm giới thiệu sang 299 Minh Phụng này thì mình cũng đi chuột bạch thử. Ai dè gặp ngay mối ruột từ Như Ý qua =))))

•Về cơ sở vật chất thì theo em đánh giá là 6đ/10đ : Sạch sẽ mới mẻ vì mới mở gần đây
Có phòng xông hơi, nhưng xông hơi chung anh em nào muốn đi thì nói với nhân viên không thì đi thẳng lên lầu Massge luôn cũng được.
Phòng ốc thì phòng riêng biệt kín đáo từ trên xuống dưới, anh em nào thích đi theo nhóm thì cũng có phòng 4 người luôn.
•Nhân viên thì mình set em Lệ vì vào cửa đã thấy em ngồi rồi, với lại hồi đó hay đi bên Như Ý nên book ngay để có trải nghiệm ngon như cũ.

Kỹ thuật đấm bóp thì theo mình đánh giá là 7-8đ. Không thay đổi gì mấy, có chà đá nóng, đi lưng, bé sẽ hỏi có đau nhức chỗ nào bé sẽ làm nhiều chỗ đó, em cảm thấy làm xong là cơ thể khoẻ hẳn ra. Nhất là khoản bẻ khớp, nghe rắc rắc mới biết là mình không biết chăm chút cơ thể chỉ biết làm thôi =((
Trò chuyện 1 hồi thì mới biết là có bé Bình An từ Như Ý chuyển qua
• Giá cả: Vé: 170k cho 90ph. Tip thì tuỳ anh em, mình thì tip 180k cho chẳn tiền. Tổng cộng cho 1 buổi thư giản massage khoẻ là 350k*

Trên đây là những gì em trải nghiệm được và cũng giới thiệu với anh em trải nghiệm cùng. Thanks anh em đã đọc bài của mình ❤

• Like
Reactions: Hungchau88