KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Clip RAU Trả rp cho ông anh: Em là con đuỹ của anh

Lượt xem: 25048

Ban_trai

Checker Chính Thức
6/1/21
1,763
5,482
173
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
16,290
Dc ông anh @Night King89 quý mến và tin tưởng. Dù ae chỉ chém gió qua zalo cũng chưa gặp nhau ngoài đời. Share info kèm clip của em rau. Nhìn mlem mlem quá. Nên mình cũng thử kết nối xem sao. Mất j đâu :)). Cảm ơn anh!
Sau 2 ngày văn vở cũng set dc cái kèo đón em và hẹn hò thẳng khách sạn. Hahaaaaa.Em cứ thắc mắc là nhiều người rủ em đi ăn chơi bình thường, sao lại đâm đầu vô ks với anh? Anh thật sự k trả lời dc câu này, có thể do duyên, cũng có thể là em dễ dãi. Dù lý do thế nào, chỉ cần chúng ta có với nhau kỷ niệm vui là dc phải k em!?
Đón em, chờ đợi 1 chút, thì: Oh wow!!!!! Cô gái mặc váy body đen với dáng ng múp múp đúng gu. Làn da trắng trẻo, mịn màng, cùng mùi hương nhẹ nhẹ. Càng tăng thêm phần kích thích. Một chút nữa thôi sẽ thế nào nhỉ? Mình tự hỏi!
Và càng tuyệt vời hơn nữa. Khi từ từ lột bộ đồ của em ra. Đồ lót sexy, mông to tròn, mịn màng. Ngực vừa đủ, đầu ti nhỏ xíu, căng cứng. Bím múp và nhiều nước. Skill thì ổn. Em BJ lâu, chiều chuộng lút cán. Em cưỡi ngựa cũng rất tuyệt, bím co thắt siết chặt con cu. Vâng! 2 shot ngon chym.
Anh em đeo tai nghe và cho góp ý nhé. Chúc ae cuối tuần vui vẻ.
8A72DA63-6B4A-401A-88D5-35B36BB7A5DA.jpeg 497AED4C-65B1-4144-9126-CE97EED571AB.jpeg
Xem ảnh/clip trim.038BB0A8-6FBF-4DF9-AF07-F0F774D87554.MOV

Chỉnh sửa cuối: