KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Massage Q10 Tokyo Q10, 68 con gái của thần dâm

Lượt xem: 3847

windandn

Trứng nước
10/10/20
23
15
7
28
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
89
Để tao kể cho mấy TML nghe về câu chuyện chỉ mới vừa xảy vào ngày hôm qua. Dao gần đây bế tắc uể oải trong công việc nên tao bèn rủ mấy ông anh sang Tokyo Q10 để xả trees tranh thủ vì ngày 20/3 là hết Khuyến Mãi cmnr. Dạo này khó khăn nên tao toàn săn KM thôi mấy TML ạ :D :D
Vào massage tokyo Q10 thì thiết kế cũng như bên Q3 thôi tao đang hết tiền mặc thì rút thẻ ra quẹt thì máy hư quẹt thẻ hư nên hụt hẩng vl bèn phải nhờ thằng bạn Ml chuyển khoảng trả giúp. 3 thằng tao đi vé 900 KM chỉ tính 1 vé, tao chưa đi bên Q10 bao giờ bèn đi random. Lên tới phòng đang loay hoay thì em nó cũng vừa lên tới, trước mặt tao là một cô bé xinh xắn với thân hình mảnh mai, e cuối đầu chào nhé nhưng ẩn chưa sau đó là 1 vẽ mặc dâm cực kì, e kêu tao cởi quần ra đi dấu dấu làm gì lát nữa cũng bị em mần thôi, tao mắc cỡ quá thây vì cởi từng nút quần tao tụt hẳng xuống luôn cho đỡ ngại chúng mày à. Em mặc đồ lọt khe nhìn cực dâm em búng thằng em tao nhẹ 1 cái rồi cho tao vào xông hơi.
Xông hơi xong thì em vào bồn tắm cho tao trò chuyện chơi đoán số một hồi mới biết em số 68. Trong bồn tắm bắt đầu em tung nhưng skill thần thánh ra thì ôi thôi mẹ ôi, đang tắm thì em xoay mong lại rồi cạ cạ, đẩy nguyên cái cặp mong lên mặc tao rồi trường xuống, dm ôi lúc đó hứng quá muốn nắc nát cái cặp mong ghê hồn. Rồi chưa kể em uống lượng xoáy người lại ngậm một phá lúc cán lúc đó tao như lạc vào cõi mây. Nô đua tinh nghịch đá trứng cút, bú bình, xúc bình xăng trong bồn tắm xong thì tao ra ngoài cho em massage.

Em massage nhẹ nhàng rồi tới massage Thái tinh dầu, chà từ đầu tao xuống tới chân, ròi bất ngờ ưỡng mong lên là màng quét WC thần thánh. Vờn được một lúc t cũng phải nằm ngửa ra cho em tiếp tục mần, chà từ dưới lên từ trên xuống rồi đặp nguyên cặp bưởi vào mặt tao, lúc đó tao phê quá chụp mút raó riết, rồi em xoáy người lại là tư thế 69, trong lúc nói chuyện em có kể nhiều lúc e cũng muốn lắm nhưng làm nghê này e cũng thõa mãn dc một phần, trời má máu dâm t lại nổi lên thế là cứ 69 thôi. Em có nói tao là sờ chỗ này đi em sướng lắm, em thì mút tao thì húp được 10p là tao dồn hết lực nã hết tinh binh CIA vào miệng em, cảm giác thiệt khó tả. lúc đó cũng gần hết giờ nên tao tranh thủ tắm rửa xong, định xuóng mà e không cho xuống đẩy tao ra ngồi nc chút nữa. Em bảo là làm em sướng lắm e thích lắm biết không bắt đền, tao mới nói là thôi bữa khác anh đền sau.
Mấy tml nào thích dâm dâm mình dây mà gặp em thì đụng bài.
Em nó mới bước vào nghề đây thôi nên mấy tml đi sau làm từ từ thôi để giữ gìn cho những ae sau nữa. =))

tao có chụp vài tấm ảnh của em nó đây. Tướng này mà dogy thì ôi thôi rồi

ĐườngTăng

Tập Tành Ăn Chơi
4/5/19
127
252
44
Tây NiNh
VND
0
Tín dụng
790
T nghĩ massage sang trọng thì nên đầu tư cho các e đồng phục sang chảnh 1 chút. Vừa tôn trọng khách hàng, vừa tôn lên vẻ đẹp và sự chuyên nghiệp. Chứ t đi massage vé hơn 2 củ mà các e mặc đồ như mấy bé HTGĐ nhìn tắt nứng.

windandn

Trứng nước
10/10/20
23
15
7
28
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
89
T nghĩ massage sang trọng thì nên đầu tư cho các e đồng phục sang chảnh 1 chút. Vừa tôn trọng khách hàng, vừa tôn lên vẻ đẹp và sự chuyên nghiệp. Chứ t đi massage vé hơn 2 củ mà các e mặc đồ như mấy bé HTGĐ nhìn tắt nứng.
ban đầu t cũng nghĩ giống m vậy đó, nhưng vào em cởi đồ ra mặc sịp lọt khe m à

• Like
Reactions: TonyNg

XLú

Tập Tành Ăn Chơi
1/12/18
168
280
44
43
Hochiminh
VND
0
Tín dụng
808
ban đầu t cũng nghĩ giống m vậy đó, nhưng vào em cởi đồ ra mặc sịp lọt khe m à
Ba cái sịp lọt khe mà mày đã chảy máu mũi rồi sao ? Chắc qua khu Gold View hay Sunrise mấy em ra mở cửa đón mày chắc mày xịt mẹ lun ! Toàn Croptop bằng voan mỏng, sịp lọt khe ra mở cửa vào căn hộ của các em ( thuê hay mua tao ko wan tâm ).

hotuanhao2111

Trứng nước
13/2/21
1
0
4
28
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
2
Ba cái sịp lọt khe mà mày đã chảy máu mũi rồi sao ? Chắc qua khu Gold View hay Sunrise mấy em ra mở cửa đón mày chắc mày xịt mẹ lun ! Toàn Croptop bằng voan mỏng, sịp lọt khe ra mở cửa vào căn hộ của các em ( thuê hay mua tao ko wan tâm ).
Share info tin bới tml ơiiii

mrxxx92

Đang Tuổi Sửu Nhi
27/3/20
48
28
26
30
ho chi minh
VND
0
Tín dụng
219
Bác có info em nào ko ib t với bác.