KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Tâm Sự Kể Truyện Tình chú cháu liệu có bền lâu

Lượt xem: 1986

Pitacute

Checker Chính Thức
3/3/22
720
1,741
136
Việt Nam
VND
0
Tín dụng
6,618
Pé nì cũng kết bạn qua app thần thánh, cứ lâu lâu lạo pm mình tâm sự. Cứ con con chú chú, nc lễ phép lắm, đi đâu chơi hay ăn uống lại hay chụp hình gửi chú, hỏi con chụp zại đẹp hông chú, con dễ thương hok. Moá mới bê lớn, còn hs mà pé này dc cái học giỏi lại có khiếu hoạt ngôn nên lọt top 20 hs đoạt giải Kim Đồng Toàn Quốc. T nghĩ ko hề dễ dc bằng khen này, mình cũng chả nghĩ ngợi gì chúc mừng pé thôi, em cứ lâu lâu nt than vãn học mệt mỏi, về nhà là đừ người. Học còn pải lo cho hội hè, bạn bè đủ thứ. Ôi ẻm mà tâm sự nt thì thôi thôi trời biển, tl ko kịp gặp mình nt chậm nữa. Xong kỳ này đi xa nhận giải cũng chụp gửi mình, chú thấy con tài hok? Ùm tài, giỏi ngoan chú thương. Ban đầu cũng nghĩ 1 ng e xa lạ hay nick ảo chọc gẹo mình, dần dà thấy e cũng hay alo nói dóc chơi, mình cũg hỏi pé thích ng ntn, moá nó bảo con thíc ng vui vẻ giống chú zị đó. Trời trời k lẽ giờ đi xã lũ cho lớp 8 chời, m đừng gài chú nha m bóc lịch chết à…. Trong trỏng k có bia k có gái âu à, bớt giỡn đi m….

Chỉnh sửa cuối:

Khoai giao hợp

Đang Bú Sữa Mẹ
12/4/22
23
30
10
21
TPHCM
VND
0
Tín dụng
237
Thiện tai, thiện tai! Khuyên idol đừng đụng vào mặt hàng này. Nguy hiểm lắm nhé. Vào đó lại ít đi một người viết rp cho các em rau nhỉ

Bin Biết Chill

Bé Đang Tập Nói
4/12/21
91
86
16
19
TP HCM
VND
0
Tín dụng
630
Pha này chúa cũng bó tay

Ngocyentb98

Bé Đang Tập Nói
19/4/22
219
208
21
24
Sai gon
VND
0
Tín dụng
1,334
biết mà, nguy hiểm lắm có ngon lành gi đâu. Chú cháu thôi
Đó giờ e theo dõi Pita đến nay mới thấy Pita viết truyện cũng li kỳ nha :QAngaingung: ! Nếu Là Thiệt thì Chim Yến Cũng trùng ý vs @Chân Mệnh Culy ! Tố 1 Phát Đi Qúa Lâu ! Bõ Cho Lành ....................................