KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Hỏi Tìm bạn nữ some cùng vợ chồng mình

Lượt xem: 912

TASEX88

Trứng nước
28/3/21
5
0
1
33
Tp HCM
VND
0
Tín dụng
13
Hai vợ chồng mình đang ở chung cư tại Quận 7. Do muốn đổi gió để tăng thêm phần hưng phấn cũng như thử cảm giác lạ. Vợ chồng mình đang muốn tìm bạn nữ để some cùng vợ chồng mình. Nếu bạn nào có nhu cầu hoặc biết thì giới thiệu cho vợ chồng mình nhé . Cảm ơn và sẽ hậu tạ.

Cảnh Giác :Không chuyển khoản trước cho bất kỳ ai với những bài có nội dung liên quan đến rau, hàng, some/swing, vào nhóm hoặc có ai đó mời chào. Rất nhiều người đã bị lừa, hãy cảnh giác!
- BQT

PhúcCK

Checker Chính Thức
20/10/19
1,960
2,948
154
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
9,325
Lên đây tìm nam thì có 500 ae chứ nữ thì thua rồi 😂

Some sw ct st

Đang Tuổi Sửu Nhi
4/5/20
34
17
24
Bạc Liêu
VND
0
Tín dụng
257
thay gì đăng tìm nữ vc bạn có thể bỏ ra 1 ít tiền kím e hàng nào đó về chung vui cùng, vì các em hàng bây giờ chủ yếu đều chịu some, còn việc muốn gái tươi ngon lành thì chắc đợi thêm 5 10 năm nữa, mình biết chơi some từ 11 năm trước mà đến giờ vẫn chưa thấy ai tìm đc nữ some cùng, đã phần có thì toàn nhờ cô vợ có bạn thân dâm rủ some chung thôi

• Like
Reactions: Thixlamtinh

huuminh120123

Trứng nước
25/3/21
4
2
2
29
soc trang
VND
0
Tín dụng
16
thay gì đăng tìm nữ vc bạn có thể bỏ ra 1 ít tiền kím e hàng nào đó về chung vui cùng, vì các em hàng bây giờ chủ yếu đều chịu some, còn việc muốn gái tươi ngon lành thì chắc đợi thêm 5 10 năm nữa, mình biết chơi some từ 11 năm trước mà đến giờ vẫn chưa thấy ai tìm đc nữ some cùng, đã phần có thì toàn nhờ cô vợ có bạn thân dâm rủ some chung thôi
Some k ông