KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Bệnh - Tật Thảo luận Tâm sự về HPV(Sùi mào gà)

Lượt xem: 1320

Silencer301

Đang Bú Sữa Mẹ
20/1/21
36
20
9
31
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
117
:Amiditthui:Nay tao rảnh, nên tao viết vài dòng tâm sự với tụi bây về bệnh SMG. Chắc hẳn là rất nhiều thằng ml trên đây sẽ rất hớn hở khi mỗi ngày trên group có bài đăng về SMG.Và đây là câu chuyện thật 100% của tao.🥸

*Chuyện là này, tao thì cũng thuộc dạng nhu cầu cao, cơ mà cũng chưa bao giờ thích món ăn phò vì tao nhát vkl, với lại tao cũng đủ nhận thức được chuyện nguy cơ mắc phải bệnh STDs mấy tml ah. Vào đề, hôm đó thì như mọi ngày tao cũng Zalo chat chít với lũ bạn ngáo lozz, thì có một em kết bạn mà cách chổ tao trọ tầm 300 m tụi mày ah, tao cũng add rồi tám các kiểu thì được biết em là giáo viên mầm non dạy bên q12.

* Hôm đó cũng nc xong đưa đẩy thì cũng hẹn gặp mặt em bên Giga Mall Phạm văn đồng, buổi gặp cũng ăn pizza các kiểu tám đủ chuyện hết thì được biết em cũng trải qua nhiều mối tình. Thật là tao cũng ngây thơ vkl tụi mày ah, lúc trước tao toàn quen gái gia giáo cũng chưa đéo làm gì ai chỉ sơ bộ bj 69 Mân mê với mấy em ngiu cũ. Nói ra chưa được địt bao giờ 🤧. Mà lúc đó tao đéo biết được về nguy cơ lây nhiễm tụi mày ah. Sau một tuần chat chít thì em hẹn đi ks, tao ham hố mong chờ được lần đầu chịch. 🤧

* Thì hôm đó dạo phố đêm và sau đó vào ks trên đường Tân Sơn đối diện sân golf. Vào thì em kêu vào tắm rửa với em, rồi xong tao phi lên giường đút cu vào mồm em. Xong em có vẻ không vui và bức rứt, tao hỏi có chuyện gì nói anh nghe thi em nó quyết định nói là em đã từng bị HPV cách đây mấy năm và từng trải qua nhiều mối tình mà giờ khỏi rồi. Tao cũng nghĩ là HIV tao mới sợ chứ HPV là gì đâu (thật là lúc đó tao đéo biết HPV là gì) em bảo tao lên mạng search tìm hiểu, thi ngay lúc đó tao cũng lên và tìm hiểu

*Do chưa có nhiều kiến thức nên tao vẫn nói ok không sao đâu em, em từng bị nhưng chữa khỏi rồi thì thôi, huống chi em là giáo viên nên anh nghĩ em không nói dối. Thế là đeo bao vào làm thôi, quen em được 1 tháng mấy cũng chich tuần mấy phát, mà mỗi lần làm tao đều mang bao đàng hoàng xong tao về sinh súng tầm 10 phút, tới mức em nó bảo anh sợ em tới mức vậy hả?😂😂do tao ở sạch thôi chứ sợ gì đâu. Lúc đó tao cũng nghĩ bệnh này nếu bị thì trị khỏi thôi, em nói nếu mà anh bị thì em với anh đi trị.

* Vậy đó đến lúc tao quyết định chia tay em vì tao nghĩ k có tương lai. Em cũng khóc lóc nếu tao lại và kêu ngủ với em lần cuối tụi mày ah. Tao cũng chịu em lần cuối cũng ngay ks cũ đường Tân Sơn, nhập được tầm 15 phút tao xuất nhưng em vẫn nhúng tụi mày ah, nên tao theo em nó, lát em nó bảo bộ anh ra rồi hả chắc nó cảm giác được ku nó xìu, rút ra thi thôi cái bao còn trong bím em nó ku tao thì ướt nhẹp dính hết dịch tao mới bik là tuột cmn bao rồi.

* Lúc đó tao mới vào nhà tắm rửa các kiểu tầm 15 phút ấy. Xong hôm đó tao nằm suy nghĩ rồi sợ, không biết có bị dính không. Cuộc đời tao bắt đầu sống trong cảnh hoang mang từ đó, tao lên mạng xem thông tin từ web việt cho tới nước ngoài, xem hình vẽ HPV trên Google. Tao vô cùng sợ tột độ, ngày nào cũng vạch ku ra xem coi có nổi gì không, lo lắng, stress, mất ăn, mất ngủ ròng rã tụi mày ah. Tao stress tới mức lưỡi tao bị viêm các kiểu mà tìm hiểu thì khi tụi mày stress sức đề kháng sẽ giảm gây ra nhiều triệu chứng như tiêu hóa, viêm lưỡi bản đồ,...

* Sau 2 tháng tao lấy hết can đảm đi đa liễu, vào khám thì tao cũng nói y chang quá trình tao như thế thế, thằng bs kêu vạch ku ra cho nó khám thì không có mẹ gì hết, nó bảo về đi thằng ml, chưa chắc bạn gái mày bị bệnh mà mày bị, còn nếu bị thì 2 tháng vẫn chưa phát thì khả năng cao mày không có gì. Tao cũng đỡ lo phần nào vì tao cũng biết thời gian ủ bệnh từ 4 tuần tới 9 tháng, có khi cả năm nếu sức đề kháng tốt. Thế là chuỗi ngày sống trong hoang mang không bik mình có bệnh không bắt đầu từ 2 tháng rồi 6 tháng cho tới giờ là 2 năm rồi tao vẫn chưa bị cc gì. Thì tao nghĩ tao thoát rồi.

* Tao cũng thường xuyên xem Fb của em nó xem thế nào cũng theo dõi em nó cũng vẫn đi dạy bt. Haizz, kể từ đó tao treo chym. Cũng như nhiều thằng tao biết chắc là trước khi bị thì tụi nó đéo biết được về những bệnh STDs này, đặc biệt là HPV, nên mới nhắm mắt đút cu vào. Mai mắn là tao không dính.

* Tao cũng xin khuyên anh em nào có nguy cơ hoặc qh tiếp xúc với người bệnh là:
“Tuyệt đối bình tĩnh trước đã, đừng có thất kinh hồn vía, điều đầu tiên tụi mày làm là lên bệnh viện Da liễu gặp bs để được tư vấn và theo dõi cũng như tụi bs sẽ khuyên mày nên kiêng hay xét nghiệm,... nếu cần thiết “.

* Tuyệt đối không lên mạng xem mấy cái web mà đa số là web mấy phòng khám Tàu khua nó thông tin hù dọa, tụi mày càng stress hơn.

* Và đừng có lên page hỏi cc gì trên này sẽ có 2 luồng dư luận mà đa phần mấy thằng ml nó vào comments hù dọa không .

”LÊN THẴNG DA LIỄU dùm”

* Và tao cũng khẳng định là có chơi có chịu tuỳ gu từng thằng, đéo sợ thì chơi còn sợ thì như tao hehe 😜 không vào bậy bạ. Thôi đây là tâm trạng của tao và cũng là trải nghiệm kinh hoàng nhất. Nói tới đây thôi. Chúc tụi mày ăn chơi giữ mình và bảo vệ gia đình của tụi mày.😜😜😜😜

Chỉnh sửa cuối:

Tâm Tình

Bé Đang Tập Nói
22/1/21
277
408
20
30
HCM
VND
0
Tín dụng
2,080
:Amiditthui:Nay tao rảnh, nên tao viết vài dòng tâm sự với tụi bây về bệnh SMG. Chắc hẳn là rất nhiều thằng ml trên đây sẽ rất hớn hở khi mỗi ngày trên group có bài đăng về SMG. Chuyện là này, tao thì cũng thuộc dạng nhu cầu cao, cơ mà cũng chưa bao giờ thích món ăn phò vì tao nhát vkl, với lại tao cũng đủ nhận thức được chuyện nguy cơ mắc phải bệnh STDs mấy tml ah. Vào đề, hôm đó thì như mọi ngày tao cũng Zalo chat chít với lũ bạn ngáo lozz, thì có một em kết bạn mà cách chổ tao trọ tầm 300 m tụi mày ah, tao cũng add rồi tám các kiểu thì được biết em là giáo viên mầm non dạy bên q12. Hôm đó cũng nc xong đưa đẩy thì cũng hẹn gặp mặt em bên Giga Mall Phạm văn đồng, buổi gặp cũng ăn pizza các kiểu tám đủ chuyện hết thì được biết em cũng trải qua nhiều mối tình. Thật là tao cũng ngây thơ vkl tụi mày ah, đó giờ tao toàn quen gái gia giáo cũng chưa đéo làm gì ai chỉ sơ bộ bj 69 Mân mê với em ngiu. Nói ra chưa được đó 🤧. Mà lúc đó tao đéo biết được về nguy cơ lây nhiễm tụi mày ah. Sau một tuần chat chít thì em hẹn đi ks, tao ham hố mong chờ được lần đầu chịch. Thi hôm đó dạo phố đêm và sau đó vào ks trên đường Tân Sơn đối diện sân golf. Vào thì em kêu vào tắm rửa với em, rồi xong tao phi lên giường đút cu vào mồm em. Xong em có vẻ không vui và bức rứt, tao hỏi có chuyện gì nói anh nghe thi em nó quyết định nói là em đã từng bị HPV cách đây mấy năm và từng trải qua nhiều mối tình mà giờ khỏi rồi. Tao cũng nghĩ là HIV tao mới sợ chứ HPV là gì đâu (thật là lúc đó tao đéo biết HPV là gì) em bảo tao lên mạng search tìm hiểu, thi ngay lúc đó tao cũng lên và tìm hiểu. Do chưa có nhiều kiến thức nên tao vẫn nói ok không sao đâu em, em từng bị nhưng chữa khỏi rồi thì thôi, huống chi em là giáo viên nên anh nghĩ em không nói dối. Thế là đeo bao vào làm thôi, quen em được 1 tháng mấy cũng chich tuần mấy phát, mà mỗi lần làm xong tao về sinh súng tầm 10 phút, tới mức em nó bảo anh sợ em tới mức vậy hả?😂😂do tao ở sạch thôi chứ sợ gì đâu. Lúc đó tao cũng nghĩ bệnh này nếu bị thì trị khỏi thôi, em nói nếu mà anh bị thì em với anh đi trị. Vậy đó đến lúc tao quyết định chia tay em vì tao nghĩ k có tương lai. Em cũng khóc lóc nếu tao lại và kêu ngủ với em lần cuối tụi mày ah. Tao cũng chịu em lần cuối cũng ngay ks cũ đường Tân Sơn, nhập được tầm 15 phút tao xuất nhưng em vẫn nhúng tụi mày ah, nên tao theo em nó, lát em nó bảo bộ anh ra rồi hả chắc nó cảm giác được ku nó xìu, rút ra thi thôi cái bao còn trong bím em nó cứ tao thì ướt nhẹp tao mới bik là tuột cmn bao rồi. Lúc đó tao mới vào nhà tắm rửa các kiểu tầm 15 phút ấy. Xong hôm đó tao nằm suy nghĩ rồi sợ, không biết có bị dính không. Cuộc đời tao bắt đầu sống trong cảnh hoang mang từ đó, tao lên mạng xem thông tin từ web việt cho tới nước ngoài, xem hình vẽ HPV trên Google. Tao vô cùng sợ tột độ, ngày nào cũng vạch ku ra xem coi có nổi gì không, lo lắng, stress, mất ăn, mất ngủ ròng rã tụi mày ah. Tao stress tới mức lưỡi tao bị viêm các kiểu mà tìm hiểu thì khi tụi mày stress sức đề kháng sẽ giảm gây ra nhiều triệu chứng như tiêu hóa, viêm lưỡi bản đồ,...2 tháng sau tao lấy hết can đảm đi đa liễu, vào khám thì tao cũng nói y chang quá trình tao như thế thế, thằng bs kêu vạch ku ra cho nó khám thì không có mẹ gì hết, nó bảo về đi thằng ml, chưa chắc bạn gái mày bị bệnh mà mày bị, còn nếu bị thì 2 tháng vẫn chưa phát thì khả năng cao mày không có gì. Tao cũng đỡ lo phần nào vì tao cũng biết thời gian ủ bệnh từ 4 tuần tới 9 tháng, có khi cả năm nếu sức đề kháng tốt. Thế là chuỗi ngày sống trong hoang mang không bik mình có bệnh không bắt đầu từ 2 tháng rồi 6 tháng cho tới giờ là 2 năm rồi tao vẫn chưa bị cc gì. Thì tao nghĩ tao thoát rồi. Tao cũng thường xuyên xem Fb của em nó xem thế nào cũng theo dõi em nó cũng vẫn đi dạy bt. Haizz, kể từ đó tao treo chym. Cũng như nhiều thằng tao biết chắc là trước khi bị thì tụi nó đéo biết được về những bệnh STDs này, đặc biệt là HPV, nên mới nhắm mắt đút cu vào. Mai mắn là tao không dính. Tao cũng xin khuyên anh em nào có nguy cơ hoặc qh tiếp xúc với người bệnh là “Tuyệt đối bình tĩnh trước đã, đừng có thất kinh hồn vía, điều đầu tiên tụi mày làm là lên bệnh viện Da liễu gặp bs để được tư vấn và theo dõi cũng như tụi bs sẽ khuyên mày nên kiêng hay xét nghiệm,... nếu cần thiết “”Tuyệt đối không lên mạng xem mấy cái web mà đa số là web mấy phòng khám Tàu khua nó thông tin hù dọa, tụi mày càng stress hơn””Và đừng có lên page hỏi cc gì trên này sẽ có 2 luồng dư luận mà đa phần mấy thằng ml nó vào comments hù dọa không “”LÊN THẴNG DA LIỄU dùm” Và tao cũng khẳng định là có chơi có chịu tuỳ gu từng thằng, đéo sợ thì chơi còn sợ thì như tao hehe 😜 không vào bậy bạ. Thôi đây là tâm trạng của tao và cũng là trải nghiệm kinh hoàng nhất. Nói tới đây thôi. Chúc tụi mày ăn chơi giữ mình và bảo vệ gia đình của tụi mày.😜😜😜😜
không quya lại được đâu, chuyện xảy ra đã rồi là rồi chứ chơi mà lo lắng thì không vui, nhân trần là nhân trần

• Like
Reactions: Silencer301

Silencer301

Đang Bú Sữa Mẹ
20/1/21
36
20
9
31
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
117
Tao y chang mày, sợ vạch ra coi hoài luôn, rốt cuộc bị viêm bao quy đầu, vãi thật
Nhiều lúc cái tinh thần nó làm mày hoang mang, mất ăn mất ngủ vkl, không có nghĩ là có. Sợ vcl luôn. Bệnh này thời gian nó sẽ đào thải hết,... nhưng từ khi mắc cho tới khi hết thì khả năng 6 tháng hoặc 1 năm sau nó tái phát nữa, mà tao được biết là nếu mắc bệnh và chữa khỏi thì mỗi 6 tháng đi xét nghiệm xem nó còn virus hay đã ngủ đông, rồi đéo biết đâu mà lần khi nào nó lại phát. Nên khổ là vậy chứ ...

• Like
Reactions: Dan Nguyen

Silencer301

Đang Bú Sữa Mẹ
20/1/21
36
20
9
31
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
117
Cảm ơn thớt, ba cái này thì t biết. T khác m ở chổ 1 khi đã chơi thì t đéo hoang mang, trời kêu t thì t dạ.
Lúc đó tao không có nhiều kiến thức về HPV nên tao hoang mang. Mà lúc đó tao mém vét cả máng, mà hên em nó đẩy ra, dm em nó chắc cũng ý thức được hơn nhiều con. Bởi thế ra đường không bik ai là ai mà mò, cô giáo đó mà nó cũng bị chắc thèm cu mãn tính quá

• Haha
Reactions: GIÀ ĐÓI

14cm15p

Bé Đang Tập Nói
5/11/20
80
101
23
26
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
595
Lúc đó tao không có nhiều kiến thức về HPV nên tao hoang mang. Mà lúc đó tao mém vét cả máng, mà hên em nó đẩy ra, dm em nó chắc cũng ý thức được hơn nhiều con. Bởi thế ra đường không bik ai là ai mà mò, cô giáo đó mà nó cũng bị chắc thèm cu mãn tính quá
Cô giáo hay nghề gì thì cũng là người bác ơi, là người thì ai cũng có nhu cầu sinh lý cả ạ, xưa em cũng từng bị smg trị gần năm mới hết, nên các bác nào bị cứ yên tâm chữa rồi sẽ hết thôi, chúc các bác sức khoẻ

nrhan001

Bé Đang Tập Nói
4/6/20
53
28
20
31
hcm
VND
0
Tín dụng
217
thằng nhát chết cũng đòi vác chyn đi chịc.
chim t lâu lâu nó nỗi lên vài nốt hư hạt đậu đây còn đéo buồn đời đây
cơ mà có tml nào bít cách trị dứt điểm k.chứ đốt hoài chym xẹo k à

• Like

Kedaoho

Checker Tập Sự
21/10/19
232
321
83
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,462
thay mặt thủ tướng mới và đồng dâm thay mặt chính phủ việt nam lâm thời xin cám ơn đồng chí . đồng chí là tấm gương sáng cho tất cả anh em . cám ơn và cám ơn

• Haha

Docmun

Tính Làm Checker
20/10/19
798
827
61
29
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
4,230
Cô giáo hay nghề gì thì cũng là người bác ơi, là người thì ai cũng có nhu cầu sinh lý cả ạ, xưa em cũng từng bị smg trị gần năm mới hết, nên các bác nào bị cứ yên tâm chữa rồi sẽ hết thôi, chúc các bác sức khoẻ
Lên bài review đi mày để những ng khác lỡ bị thì có hi vọng và bình tĩnh đối mặt hơn...
Thấy mày toàn check hàng cao cấp

• Like
Reactions: 14cm15p

nrhan001

Bé Đang Tập Nói
4/6/20
53
28
20
31
hcm
VND
0
Tín dụng
217
xin cách trị đi thầy
hết đc đội ơn thầy con gà 45kg giá 7xi

Dan Nguyen

Checker Chính Thức
20/2/19
6,840
7,736
173
TP HCM
VND
0
Tín dụng
30,575
Chích ngừa + đeo bao + bJ qua bao: yen tam mà check

• Like

BacTai

Bé Đang Tập Nói
25/7/19
26
7
23
29
The Coffee Bean and Tea Leaf Vietnam
VND
0
Tín dụng
87
:Amiditthui:Nay tao rảnh, nên tao viết vài dòng tâm sự với tụi bây về bệnh SMG. Chắc hẳn là rất nhiều thằng ml trên đây sẽ rất hớn hở khi mỗi ngày trên group có bài đăng về SMG.Và đây là câu chuyện thật 100% của tao.🥸

*Chuyện là này, tao thì cũng thuộc dạng nhu cầu cao, cơ mà cũng chưa bao giờ thích món ăn phò vì tao nhát vkl, với lại tao cũng đủ nhận thức được chuyện nguy cơ mắc phải bệnh STDs mấy tml ah. Vào đề, hôm đó thì như mọi ngày tao cũng Zalo chat chít với lũ bạn ngáo lozz, thì có một em kết bạn mà cách chổ tao trọ tầm 300 m tụi mày ah, tao cũng add rồi tám các kiểu thì được biết em là giáo viên mầm non dạy bên q12.

* Hôm đó cũng nc xong đưa đẩy thì cũng hẹn gặp mặt em bên Giga Mall Phạm văn đồng, buổi gặp cũng ăn pizza các kiểu tám đủ chuyện hết thì được biết em cũng trải qua nhiều mối tình. Thật là tao cũng ngây thơ vkl tụi mày ah, lúc trước tao toàn quen gái gia giáo cũng chưa đéo làm gì ai chỉ sơ bộ bj 69 Mân mê với mấy em ngiu cũ. Nói ra chưa được địt bao giờ 🤧. Mà lúc đó tao đéo biết được về nguy cơ lây nhiễm tụi mày ah. Sau một tuần chat chít thì em hẹn đi ks, tao ham hố mong chờ được lần đầu chịch. 🤧

* Thì hôm đó dạo phố đêm và sau đó vào ks trên đường Tân Sơn đối diện sân golf. Vào thì em kêu vào tắm rửa với em, rồi xong tao phi lên giường đút cu vào mồm em. Xong em có vẻ không vui và bức rứt, tao hỏi có chuyện gì nói anh nghe thi em nó quyết định nói là em đã từng bị HPV cách đây mấy năm và từng trải qua nhiều mối tình mà giờ khỏi rồi. Tao cũng nghĩ là HIV tao mới sợ chứ HPV là gì đâu (thật là lúc đó tao đéo biết HPV là gì) em bảo tao lên mạng search tìm hiểu, thi ngay lúc đó tao cũng lên và tìm hiểu

*Do chưa có nhiều kiến thức nên tao vẫn nói ok không sao đâu em, em từng bị nhưng chữa khỏi rồi thì thôi, huống chi em là giáo viên nên anh nghĩ em không nói dối. Thế là đeo bao vào làm thôi, quen em được 1 tháng mấy cũng chich tuần mấy phát, mà mỗi lần làm tao đều mang bao đàng hoàng xong tao về sinh súng tầm 10 phút, tới mức em nó bảo anh sợ em tới mức vậy hả?😂😂do tao ở sạch thôi chứ sợ gì đâu. Lúc đó tao cũng nghĩ bệnh này nếu bị thì trị khỏi thôi, em nói nếu mà anh bị thì em với anh đi trị.

* Vậy đó đến lúc tao quyết định chia tay em vì tao nghĩ k có tương lai. Em cũng khóc lóc nếu tao lại và kêu ngủ với em lần cuối tụi mày ah. Tao cũng chịu em lần cuối cũng ngay ks cũ đường Tân Sơn, nhập được tầm 15 phút tao xuất nhưng em vẫn nhúng tụi mày ah, nên tao theo em nó, lát em nó bảo bộ anh ra rồi hả chắc nó cảm giác được ku nó xìu, rút ra thi thôi cái bao còn trong bím em nó ku tao thì ướt nhẹp dính hết dịch tao mới bik là tuột cmn bao rồi.

* Lúc đó tao mới vào nhà tắm rửa các kiểu tầm 15 phút ấy. Xong hôm đó tao nằm suy nghĩ rồi sợ, không biết có bị dính không. Cuộc đời tao bắt đầu sống trong cảnh hoang mang từ đó, tao lên mạng xem thông tin từ web việt cho tới nước ngoài, xem hình vẽ HPV trên Google. Tao vô cùng sợ tột độ, ngày nào cũng vạch ku ra xem coi có nổi gì không, lo lắng, stress, mất ăn, mất ngủ ròng rã tụi mày ah. Tao stress tới mức lưỡi tao bị viêm các kiểu mà tìm hiểu thì khi tụi mày stress sức đề kháng sẽ giảm gây ra nhiều triệu chứng như tiêu hóa, viêm lưỡi bản đồ,...

* Sau 2 tháng tao lấy hết can đảm đi đa liễu, vào khám thì tao cũng nói y chang quá trình tao như thế thế, thằng bs kêu vạch ku ra cho nó khám thì không có mẹ gì hết, nó bảo về đi thằng ml, chưa chắc bạn gái mày bị bệnh mà mày bị, còn nếu bị thì 2 tháng vẫn chưa phát thì khả năng cao mày không có gì. Tao cũng đỡ lo phần nào vì tao cũng biết thời gian ủ bệnh từ 4 tuần tới 9 tháng, có khi cả năm nếu sức đề kháng tốt. Thế là chuỗi ngày sống trong hoang mang không bik mình có bệnh không bắt đầu từ 2 tháng rồi 6 tháng cho tới giờ là 2 năm rồi tao vẫn chưa bị cc gì. Thì tao nghĩ tao thoát rồi.

* Tao cũng thường xuyên xem Fb của em nó xem thế nào cũng theo dõi em nó cũng vẫn đi dạy bt. Haizz, kể từ đó tao treo chym. Cũng như nhiều thằng tao biết chắc là trước khi bị thì tụi nó đéo biết được về những bệnh STDs này, đặc biệt là HPV, nên mới nhắm mắt đút cu vào. Mai mắn là tao không dính.

* Tao cũng xin khuyên anh em nào có nguy cơ hoặc qh tiếp xúc với người bệnh là:
“Tuyệt đối bình tĩnh trước đã, đừng có thất kinh hồn vía, điều đầu tiên tụi mày làm là lên bệnh viện Da liễu gặp bs để được tư vấn và theo dõi cũng như tụi bs sẽ khuyên mày nên kiêng hay xét nghiệm,... nếu cần thiết “.

* Tuyệt đối không lên mạng xem mấy cái web mà đa số là web mấy phòng khám Tàu khua nó thông tin hù dọa, tụi mày càng stress hơn.

* Và đừng có lên page hỏi cc gì trên này sẽ có 2 luồng dư luận mà đa phần mấy thằng ml nó vào comments hù dọa không .

”LÊN THẴNG DA LIỄU dùm”

* Và tao cũng khẳng định là có chơi có chịu tuỳ gu từng thằng, đéo sợ thì chơi còn sợ thì như tao hehe 😜 không vào bậy bạ. Thôi đây là tâm trạng của tao và cũng là trải nghiệm kinh hoàng nhất. Nói tới đây thôi. Chúc tụi mày ăn chơi giữ mình và bảo vệ gia đình của tụi mày.😜😜😜😜
Thường thì tao hay khuyên mtl hỏi bệnh này bệnh kia là ra hít mùi đất đi cho quen :")) Đm ăn chơi mà k tìm hiểu để rồi lo này lo kia. Bệnh đ phải muốn là mắc đâu. Tới số dính mới dính dc :))