KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn SGBB RAU Share vài em sgbb với mấy em rau ăn đã chán (lưu ý : có phí )

Lượt xem: 6955

Ban_trai

Checker Chính Thức
6/1/21
1,768
5,563
173
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
16,503
Xin lỗi bạn nhé , mình không thiếu tiền và cũng không muốn làm ăn gì mấy này , mình có mình chia sẻ người mới vì mình hiểu tâm lý ảnh em đi chơi , còn bạn dùng cái nick chính đi chứ mình biết from chữ của bạn là bik bạn bên team nào trên này rồi , sân si đố kỵ không tốt đâu , mình share và làm việc với nhiều anh em khác cũng đã có bài rp tốt rồi , bác đi xin rau xin share free làm phiền tôi tôi k hổ trợ giờ bác đi bêu rếu kiểu này , phí phủng chẳng qua cũng chỉ là hình thức để xem ng đó có chịu chơi không hay là loại âm binh để còn biết đánh giá để share kèo thôi , tin tưởng thì trao đổi không thì không ai ép đừng có mà tính tình con nít ngta không share rồi lộn xộn , để ý đi chơi xưa giờ diễn đàn gái gú thường có những thằng cu giật giật như này anh em nào mà share pháo cho thể loại này dễ bị đâm lắm 🤭
Xác nhận mtpboy là checker thứ thiệt. Nó còn chịu donate phí để xin rau vs sgbb của t chứ ham hố j lấy phí của anh em :)

• Like
Reactions: map2611

Knownothing08

Bé Đang Tập Nói
10/12/20
44
68
22
28
HCM
VND
0
Tín dụng
435
Sgbb là 1 dạng gái ngầm bán chuyên ... ngày xưa cánh nông dân cũ hay gọi là rau lai hàng .... chỉ cần cho tiền là 95-100% là chịch dc...
Sgbb bây giờ bị biến tướng nhìu... có khi 1 con nhỏ sgbb 1 tháng gặp nhìu thằng là chuyện bthuong
Nhìu anh chịch sgbb mà về viết rp như là rau thật zay.... mai mốt ai chịch sgbb thì thêm Tab sgbb cho anh em biết
Xưa thiệt là xưa thì gọi là gái gọi hạng sang
Hơi xưa tí thì gọi là PG A
Gần đây chuyển qua Sgbb
Bình mới rượu cũ thôi

Van96

Bé Đang Tập Nói
25/9/21
258
80
18
26
To. Hcm
VND
0
Tín dụng
1,070
Phí thì ok, ko thành vấn đề!! Nhưng mà tao thích giao lưu trực tiếp luôn, hẹn nhau ăn cơm, cf rồi tiền trao cháo múc

chimchichbong

Checker Chính Thức
30/8/19
2,907
2,630
134
33
hcm
VND
0
Tín dụng
15,164
Mẹ thông tin sgbb đầy, qt có tiền chu chấp cho mấy e nó ko, bày đặt share có phí, m tính làm môi giới ah :))) mà phí trước mới vkl. T nói thật mày lun, môi giới cho thông tin oke chốt oke hết mới dám lấy phí, lên diễn đàn chơi free rồi còn cắn tiền 3 thông tin này:)))

Đá Rong Rêu

Trứng nước
14/6/22
13
5
2
24
TPHCM
VND
0
Tín dụng
61
Mẹ thông tin sgbb đầy, qt có tiền chu chấp cho mấy e nó ko, bày đặt share có phí, m tính làm môi giới ah :))) mà phí trước mới vkl. T nói thật mày lun, môi giới cho thông tin oke chốt oke hết mới dám lấy phí, lên diễn đàn chơi free rồi còn cắn tiền 3 thông tin này:)))
quá hay quá hay
Dừng lại 2 giây chia se cho khầy