KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sức Khỏe Sinh Lý sau khi cắt bao quy đầu

Lượt xem: 1284

lonconba

Trứng nước
28/2/21
1
0
8
27
lam dong
VND
0
Tín dụng
5
chào các bác, có bác nào giống em không đi nghe bác sĩ cắt bao quy đầu giờ e hối hận quá
trước khi cắt em đều đều 40p hoặc hơn nếu muốn. từ khi cắt xong đến giờ cố gắng lắm mới đc 15p là out có luyện mãi cũng vậy
nên e muốn hỏi có bác rnào cắt xong bị giống em không chứ vợ trẻ đẹp mà cứ vậy e lo lắng quá :(

Deleted member 148529

Đang Tuổi Sửu Nhi
30/1/21
430
264
30
28
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,946
Cắt bao thì cái đầu con ku va chạm nhiều mau ra là đúng , chưa cắt toàn da bao đầu con ku chơi cũng không sướng bằng. Nhiều em gặp còn bao qui đầu thì không đi đâu hoặc có đi cũng không bj, nói chung ai cũng phải cắt nếu không muốn ôm ổ vi khuẩn sau này.

• Like
Reactions: TonyNg
2/4/21
7
26
7
30
An giang
VND
0
Tín dụng
96
chào các bác, có bác nào giống em không đi nghe bác sĩ cắt bao quy đầu giờ e hối hận quá
trước khi cắt em đều đều 40p hoặc hơn nếu muốn. từ khi cắt xong đến giờ cố gắng lắm mới đc 15p là out có luyện mãi cũng vậy
nên e muốn hỏi có bác rnào cắt xong bị giống em không chứ vợ trẻ đẹp mà cứ vậy e lo lắng quá :(
Cắt ở đâu vậy. Chi phí nhiêu tiền

sa_mac

Bé Đang Tập Nói
3/11/19
32
18
21
27
TPHCM
VND
0
Tín dụng
152
Cắt ở đâu vậy. Chi phí nhiêu tiền
Tui cắt ở bệnh viện bình dân, chi phí cắt có 1 triệu mấy thôi nhưng quan trọng là phải dưỡng thương sau cắt ấy, bác đừng có đi mấy cái phòng khám nam ở ngoài nhé toàn lừa đảo, vô cắt bao quy đầu nó làm cho 5-6 triệu rồi vẽ lên đủ thứ bệnh.
Bác muốn biết thêm về quá trình cắt thì inbox tui nhé, tui kể cho biết đường chuẩn bị

Se7enLe

Đang Tuổi Sửu Nhi
2/3/20
12
36
24
27
TPHCM
VND
0
Tín dụng
157
Tui cắt ở bệnh viện bình dân, chi phí cắt có 1 triệu mấy thôi nhưng quan trọng là phải dưỡng thương sau cắt ấy, bác đừng có đi mấy cái phòng khám nam ở ngoài nhé toàn lừa đảo, vô cắt bao quy đầu nó làm cho 5-6 triệu rồi vẽ lên đủ thứ bệnh.
Bác muốn biết thêm về quá trình cắt thì inbox tui nhé, tui kể cho biết đường chuẩn bị
Inb zalo 0353022950 hỏi tí bác êy

Maximizer

Checker Tập Sự
9/10/19
1,167
1,579
87
31
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
7,342
Cắt bao thì cái đầu con ku va chạm nhiều mau ra là đúng , chưa cắt toàn da bao đầu con ku chơi cũng không sướng bằng. Nhiều em gặp còn bao qui đầu thì không đi đâu hoặc có đi cũng không bj, nói chung ai cũng phải cắt nếu không muốn ôm ổ vi khuẩn sau này.
mày nói v cũng ko đúng. T bị dài bao quy đầu đây. Đó giờ đi check hàng chơi bời đều không có vấn đề gì. T cũng thường xuyên vệ sinh sạch sẽ lột ra rửa đầu khất nên đó giờ có bị dơ hay vi khuẩn vi trùng gì đâu. Quan trọng do mình giữ vệ sinh thôi. Có điều t bị dài quá nên đeo bcs bị đùn hơi khó hơn bình thường.

• Like
Reactions: Thánh chăn rau

Dismoclong

Bé Đang Tập Nói
26/11/19
12
12
21
34
Tan phu
VND
0
Tín dụng
91
Đúng là chưa cắt lâu ra hơn á. Tui cũng vậy. Mà dó h vệ sinh kĩ có bị gì đâu. Kakakaaaaaa

Anh30cm

Bé Đang Tập Nói
7/4/20
14
1
17
31
Quảng Ngãi
VND
0
Tín dụng
38
Có cắt thì vào bệnh viện đa khoa mà cắt, đừng vào phòng khám tư, nó chém thấy mẹ, tao mới cắt đx 4 ngày đây, ai cũng phải cắt thôi, ko ảnh hưởng tới vợ con lắm.

Se7enLe

Đang Tuổi Sửu Nhi
2/3/20
12
36
24
27
TPHCM
VND
0
Tín dụng
157
Có cắt thì vào bệnh viện đa khoa mà cắt, đừng vào phòng khám tư, nó chém thấy mẹ, tao mới cắt đx 4 ngày đây, ai cũng phải cắt thôi, ko ảnh hưởng tới vợ con lắm.
Cắt có để lại sẹo hay gì k bác