KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Tân Bình 400k San San - Nữ hoàng Cosplay - Đã kiểm định

Lượt xem: 24295

Reporter

Dân đen
Thành viên BQT
9/9/18
2,692
9,930
325
VND
10,743,971
Tín dụng
1,187,890
Nghệ Danh
San San
Xuất xứ
Miền Tây
Năm sinh
1992
Khu vực
Tân Bình
Hoạt động
12h trưa đến 10h tối
Giá
400K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Massage, Vét máng, Cosplay (free), CIA (Cum in alo/xuất vào miệng), Dọn WC (liếm lỗ nhị), Qua đêm
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi và dọn WC thì tùy người, sạch sẽ, không hôi mùi là điều cần thiết nha anh em, ở dơ thì dẹp nha anh em, massage được free
Từ chối
Gắn bi, bạo dâm, dùng chất kích thích, bệnh hoạn, chơi đá, ngáo đá, các thể loại bá dơ vũ phu bạo lực thì em nó có quyền không tiếp nhé mấy tml. Còn nếu anh em có chút bia rượu thì cũng ok không sao em nó vẫn tiếp nha, hết thời gian phục vụ không ra em nó vẫn lấy tiền nhé.
Số điện thoại
0786775247
Không biết đặt tiêu đề gì cho em nó, thấy em nó rất chu đáo trong khoản cosplay theo ý khách (không phụ phí) với cả gần chục bộ đồ cosplay mà em nó chuẩn bị mỗi khi đi gặp khách, nên theo t em nó là xứng đáng để gọi là 1 trong những nữ hoàng cosplay (nữ hàng cosplay cũng được :pepelmfao:)

Em nó có những bộ cosplay kinh điển như: học sinh, váy công sở, áo dài, nhân viên văn phòng, vân vân mây mây...

Trước đây t đã kiểm chứng em nó, nên anh em có thể yên tâm về sự chất lượng mà em nó đem lại
Link bài report của t về em San san: https://rphangvn.net/threads/kiem-dinh-chat-luong-thuc-te-san-san.6921/

Một vài hình ảnh lung linh của em San San

Ảnh selfie em San San:

Chỉnh sửa cuối:

Chênh Vênh

Checker Tập Sự
19/8/19
1,054
2,636
95
SG
VND
0
Tín dụng
9,093
Like cho em, San San chính hiệu của Rphang :)) .

Ae ai chưa đi nên thử, thái độ và kỹ năng của San San rất tốt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Sangsang

Aboveandbelow

Tính Làm Checker
3/1/19
85
125
64
31
SaiGon
VND
0
Tín dụng
442
em này có phải ngày xưa làm ở Hùng Hương Ng Thái Bình ko nhỉ vì thấy góc mặt quen quen.

Nếu đúng thì em nó kỳ cựu ghê. Skill tốt, nhất là cưỡi ngựa sàng gạo thì đỉnh vl.

• Like
Reactions: Sangsang