KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Hóc Môn RP CF Bảo Ngọc - Chợ Bắp, Trịnh thị miếng, Hóc Môn

Lượt xem: 10242

hoadzambut2019

Sắp Làm Checker
13/2/19
277
280
72
32
TP HCM
VND
0
Tín dụng
787
Thời tiết hôm nay thật nắng cực mấy TML ạ, làm thằng em tao cũng rạo rực khó chịu trong người.
Nhớ đến Rp Của TML Hình sự Thôn nói về 2 con bé Dân Tộc, cũng làm tao tò mò, muốn xuống nếm thử gái tộc nó có vị gì lạ hơn so với gái việt hay không :)). Mà dm trời đúng trêu người, đi từ Nhà Bè xuống đến nơi hơn 40km, đi lúc 11h đến nơi hơn 12h, mà 2 con bé Tộc nó vẫn chưa dậy hay sao ấy, thấy Ki ốt đóng cửa, thiệt vl. lòng buồn rủ rượi, thất thiểu đi về. trên đường về nhớ đến RP CF Bảo Ngọc ở Chợ Bắp, mới mở nghe cũng hay hay nên sẵn đường chạy qua thử xem sao, chứ bỏ công đi mấy chục km mà sách cc về không thì có lỗi với thằng em quá :((( .
Vừa đến nơi, chạy ngang qua địa hàng xem thế nào, thì thấy có 1 em mặc đồ bộ 2 dây, mặt chip đen da trắng nhìn hấp dẫn vãi, mà chưa thấy dc mặt do em nó quay mặt vào trong để chào tạm biệt tml nào đó mới đi xong, mình cũng đợi tml nó ra rồi chạy xe vào, đúng vừa vào thấy em, thì chợt đứng hình mất 5s.... theo cảm nhận của tao em xinh quá chúng mấy à,
Vào ngồi uống nc thì em mời vào massage :
_ 200k - bj - 300k - Chịch .
Tổng thế đánh giá chi tiêt
Mình dây, da trắng, dáng cao thanh mảnh...
Face: tao mạnh dạng cho 7 điểm, có thẩm mỹ nhẹ 1 ít, nhưng vẫn xinh
V1: to căng tròn, ti đẹp,
V2 : mình dây nên ko tìm ra miếng lypic
V3: To, doggy rất đã,
SV: BJ, Đá Bi đầy đủ, làm tình đủ tư thế, em không hối thúc ( từ lúc vào đến ra cũng gần 20p) - riêng điểm này thì tao cho điểm tuyệt đối .
CSVC: Quán mới mở, nhìn sạch sẽ, phòng trong có máy lạnh, nhân viên có 2em
Em tao đi tên Minh, người Đồng Tháp,

- Hướng Đi từ Tô Ký đi vào Chợ Bắp ( Trịnh thị miếng ) qua chợ xíu tầm 100m, quán bên tay Trái, tên Bảo Ngọc