KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Biên Hòa Rì viu chân thực quán Huệ Kiều trên đường PVD

Lượt xem: 1842

Manucian

Đang Bú Sữa Mẹ
29/10/21
70
36
12
25
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
284
T mới đi trưa nay, mưa sml mấy bác. T vô quán thì 1 em ra tiếp, t hỏi giá thì em nói 350k, t hỏi dịch vụ thì ẻm nói quán này chỉ có chịch, không có massa.
T hỏi quán có bao nhiêu em thì ẻm nói là có 2. T tia nhanh thì thấy em còn lại đang nằm trong nệm, t hỏi ẻm cho xem mặt được không thì cả 2 em nói là em nó mới tiếp khách xong nên không đi với t được.
T ok với em kia (em ra tiếp t), em đưa t lên gác rồi nói là chỗ này chỉ đi 20p thôi (clm sao em ko nói sớm hơn), t hỏi có được hôn môi trên và môi dưới không thì em nói ok, nhưng lúc lâm trận thì ẻm ko cho hôn môi trên, t hỏi môi dưới thì ẻm nói nếu anh ko sợ bẩn thì thoải mái.
Đánh giá chung thì cũng ko phải công nghiệp gì, nhưng mà ẻm cũng ko phải dạng tình cảm, nhiệt tình. Ẻm nói t là chỗ này chỉ đi 20 phút thôi, nên lúc chịch ẻm thì t cũng ko thấy thoải mái lắm, vì ẻm ko cho mân mê sờ mó nhiều. À mà ẻm không BJ các bác ơi, ẻm HJ cho t được xíu là đeo bao vô luôn. Ra tính tiền 350k, nói chung cũng ko phải xuất sắc gì, t thấy là tạm được thôi.
À mà cay ở chỗ là lúc t đang chịch em này (chưa tới 10p) thì có 1 bác khác vô quán, em kia (từ chối t trước đó) ra tiếp và cũng kéo lên gác. Vậy mà nói mới tiếp khách xong ko đi tiếp nổi, móe :)))
P.S : t có ghé 1 quán trước khi vô Huệ Kiều, từ BHN vào thì quán này cùng phía và sau quán Huệ Kiều 1 đoạn ngắn, không có để tên quán. T vô thấy 2 em MB, nhìn mặt t bảo tính tiền luôn để vọt lẹ. Chai nước suối ẻm tính t 20k, khóc luôn :(((

PhúcCK

Checker Chính Thức
20/10/19
1,996
3,061
154
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
9,732
Không phải em kia đi không được nữa
Nhưng nó chia tua em này mới có khách thì nhường em kia nên nói vậy cho khách đi thôi
Nếu thớt cứng chút muon đi em kia neu em kia ko đi thi tính tiền nước tao dam chắc 99,999% bé kia sẽ đi

hienpv6805

Trứng nước
11/5/22
59
12
7
41
Tp Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
191
Tao nói rồi
có cái đéo gì đâu
giá 350k
Cái vấn đề ....có 1 thằng cho ranh suốt ngày review giá 150-170 ...tao cho 200k
Tao xuống BHN rồi .....xuống rồi mới biết mình là gà bị lùa...
chấm hết
trong này lùa gà là phổ cập.....kể cả lợn ranh inbox

• Like
Reactions: thebull112

Manucian

Đang Bú Sữa Mẹ
29/10/21
70
36
12
25
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
284
Không phải em kia đi không được nữa
Nhưng nó chia tua em này mới có khách thì nhường em kia nên nói vậy cho khách đi thôi
Nếu thớt cứng chút muon đi em kia neu em kia ko đi thi tính tiền nước tao dam chắc 99,999% bé kia sẽ đi
làm cứng quá sợ mấy ẻm ghét mình rồi làm ko nhiệt tình đó bác, công nhận 2 em quán này cũng xinh thật, nhưng về service thì bình thường

Manucian

Đang Bú Sữa Mẹ
29/10/21
70
36
12
25
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
284
Tao nói rồi
có cái đéo gì đâu
giá 350k
chấm hết
t cũng nghĩ giống bác, t cũng đọc rì viu từ mấy bác đi trước rồi mới đi, mà tới nơi thì lúc nào cũng thấy sai sai :)))

splendid2105

Checker Chính Thức
24/2/20
1,205
1,345
124
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,977
Tao nói rồi
có cái đéo gì đâu
giá 350k
chấm hết
Thằng nào review chơi kiot mà 150-170 vậy,chụp màn hình t xem coi thằng nào xạo lol mà chưa bị chửi,hay là m xạo lol rồi bị ngáo,tiền ít đòi hít lol thơm thì ko có đâu.

• Haha
Reactions: Langthang69

splendid2105

Checker Chính Thức
24/2/20
1,205
1,345
124
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,977
Mấy cái kiot thì xác định vào chịch rồi ra,còn server thì ko có đâu nên khỏi mong đợi gì nhìu cho thất vọng.

Manlayer

Checker Tập Sự
29/7/19
579
431
100
Thanh Hóa
VND
0
Tín dụng
2,371
Đi chơi kiểu Kiot thì xác định ban đầu là 95% công nghiệp, nên thấy họp gu thì chơi không thì thui.

Makino

Trứng nước
5/5/22
7
2
3
39
Bien hoa
VND
0
Tín dụng
20
Thôi vậy chạy qua em thảo múp trạm thu phí cầu hang cho rồi, phòng sạch, máy lạnh thơm phức, có tolet , mần song vệ sinh sạch sẻ.

Makino

Trứng nước
5/5/22
7
2
3
39
Bien hoa
VND
0
Tín dụng
20
quán tên gì bác?
Có mấy bài em nó rồi mà, thôi chỉ đại cho bác.
TỪ cầu hang qua trạm thu phí tới đèn xanh đỏ, dừng đèn đỏ ngó tay trái có 2 quán kế nhau, quán đầu tiên từ hướng cầu hang qua.

Mấy cái khác anh em đánh giá hết rồi, còn cảm nhận của tôi là em này tính cách thuộc loại sạch sẻ gọn gàn , vì nhìn cái phòng là đủ hiểu, tuy cũ nhưng gọn ,sạch, phòng mát lạnh, thơm, tolet ko hôi .