KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận RAU Rau!? Share hay không share?

Lượt xem: 1968

choilongga

Đang Bú Sữa Mẹ
22/3/20
11
37
14
46
sài gòn
VND
0
Tín dụng
121
Nhân thấy mấy anh share rau rồi bị đâm, lên đây làm mình làm mẩy, đòi nghỉ chơi này nọ nên mình lập cái topic này để các anh vào thảo luận có nên share rau hay không?

Cá nhân mình ngoại trừ các bạn gái ngành mình đã biết thì share thoải mái. Còn với rau hay mbtc, nếu không dính tới money mà đã lên giường với mình thì never share. Họ phải có tình cảm với mình thì họ mới làm điều đó, các ông lại không tôn trọng, lấy đó làm thành tích để lên đây khoe khoang, rồi chia sẻ nhau. Đến khi bị rau phát hiện ra mình là món hàng để chia sẻ trên mạng chửi, thì các ông lại nhảy đông đổng lên, đòi nghỉ chơi diễn đàn này nọ. Đã chấp nhận share thì phải chấp nhận bị ném đá nhé. Đàn ông mà cử xử còn kém hơn cả đàn bà.
Có gan chơi thì có gan chịu, lèm bèm cái đ... éo gì. Bản thân các ông còn không tôn trọng mình thì đòi người khác phải tôn trọng, chơi đẹp với các ông.
Mà nói thật, người thường hay khoe chiến tích trong tình dục là những người hay bị tự ti với bản thân, hay còn gọi là yếu sinh lý. :Amimaccuoi:

Zen Master

Bắt Đầu Check Gái
7/10/20
177
180
54
VN
VND
0
Tín dụng
978
Đến người nhà còn đéo tin được nhau, đừng nói bọn ất ơ người dưng nước lã bên ngoài.

Tao không có rau, nhưng nếu có cũng đéo share công khai lên đây, mà chỉ khoe thôi. Share làm mẹ gì, giữ ăn một mình đéo vui hơn sao.

• Like
Reactions: Ban_trai

sowndoo999

Bắt Đầu Check Gái
24/10/19
828
856
56
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
6,801
Nói đúng mà còn nói to.hahaha

lightingStar89

Bắt Đầu Check Gái
31/1/21
39
343
57
33
Tp HCM
VND
0
Tín dụng
840
Nhân thấy mấy anh share rau rồi bị đâm, lên đây làm mình làm mẩy, đòi nghỉ chơi này nọ nên mình lập cái topic này để các anh vào thảo luận có nên share rau hay không?

Cá nhân mình ngoại trừ các bạn gái ngành mình đã biết thì share thoải mái. Còn với rau hay mbtc, nếu không dính tới money mà đã lên giường với mình thì never share. Họ phải có tình cảm với mình thì họ mới làm điều đó, các ông lại không tôn trọng, lấy đó làm thành tích để lên đây khoe khoang, rồi chia sẻ nhau. Đến khi bị rau phát hiện ra mình là món hàng để chia sẻ trên mạng chửi, thì các ông lại nhảy đông đổng lên, đòi nghỉ chơi diễn đàn này nọ. Đã chấp nhận share thì phải chấp nhận bị ném đá nhé. Đàn ông mà cử xử còn kém hơn cả đàn bà.
Có gan chơi thì có gan chịu, lèm bèm cái đ... éo gì. Bản thân các ông còn không tôn trọng mình thì đòi người khác phải tôn trọng, chơi đẹp với các ông.
Mà nói thật, người thường hay khoe chiến tích trong tình dục là những người hay bị tự ti với bản thân, hay còn gọi là yếu sinh lý. :Amimaccuoi:
Tml nói đúng mày. Cái vụ ysl haha

Cu chưa mở mắt

Bắt Đầu Check Gái
18/2/21
413
341
54
29
tp hcm
VND
0
Tín dụng
2,215
miệng nói share ib toàn bảo lấy phí , toàn lừa tụi ngu trứng nước , nếu m chăn dc 1 e rau ngon m có dâng free cho thằng # hưởng k ? , tự nghiệm thôi

Deleted member 171033

Checker Tập Sự
10/3/21
185
110
91
34
Sg
VND
0
Tín dụng
2,993
Với điên chỉ share nhưngz em lấy phí hàng đi kín cafe vv
Sahre đó là tốt để em.no có thêm.khách
Còn nếu là rau mà.em.nó lên giường với mình ko cần j ngoài tình cảm
Dù là ons hay j thì cũng ko nên
Rphang này ko khó để mấy em.tìm ra
Có một em.rau nt sẽ ko gặp điên nữa.vì nhận ra điên.có.mặt trên đây
Nhưng mừng vì điên ko sahre hình ảnh bé đó...

B40

Checker Tập Sự
15/11/19
1,627
4,180
81
27
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
5,014
Với điên chỉ share nhưngz em lấy phí hàng đi kín cafe vv
Sahre đó là tốt để em.no có thêm.khách
Còn nếu là rau mà.em.nó lên giường với mình ko cần j ngoài tình cảm
Dù là ons hay j thì cũng ko nên
Rphang này ko khó để mấy em.tìm ra
Có một em.rau nt sẽ ko gặp điên nữa.vì nhận ra điên.có.mặt trên đây
Nhưng mừng vì điên ko sahre hình ảnh bé đó...
Có nhận đệ tử hok điên

Deleted member 17511

Checker Tập Sự
12/7/19
706
599
120
37
Tphcm
VND
0
Tín dụng
7,417
T nói thẳng xíu nếu có đúng thì đừng cay cú , có khi mày đi xin share mãi đéo có nên cay cú à .
:Amicuoisacsua: Rau nó nhiều dạng đéo phải mỗi tình cảm như mày nói . Nếu gặp rau dạng tình cảm thì đéo ai share chủ yếu là khoe thôi .
Rau cỏ tùy duyên lúc có lúc hok nên tìm người chung chí hướng để nguồn rau thêm sinh động đồng thời củng cố thêm kiến thức .
Nói cái kiểu như mày thì mãi mãi cũng chỉ đi xin rau thôi . :Amicuoisacsua::Amicuoisacsua:

• Like
Reactions: khanhngo

choilongga

Đang Bú Sữa Mẹ
22/3/20
11
37
14
46
sài gòn
VND
0
Tín dụng
121
T nói thẳng xíu nếu có đúng thì đừng cay cú , có khi mày đi xin share mãi đéo có nên cay cú à .
:Amicuoisacsua: Rau nó nhiều dạng đéo phải mỗi tình cảm như mày nói . Nếu gặp rau dạng tình cảm thì đéo ai share chủ yếu là khoe thôi .
Rau cỏ tùy duyên lúc có lúc hok nên tìm người chung chí hướng để nguồn rau thêm sinh động đồng thời củng cố thêm kiến thức .
Nói cái kiểu như mày thì mãi mãi cũng chỉ đi xin rau thôi . :Amicuoisacsua::Amicuoisacsua:
Anh ăn bánh trả tiền nha mày, rau không phải gu của anh nhá. :durex: