KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận RAU Rau có thực sư dễ chăn ?

Lượt xem: 2186

Huy quang

Trứng nước
7/2/21
9
11
7
25
Tân châu
VND
0
Tín dụng
59
Mình tham gia diễn đàn ít lâu rồi xem bài viết của nhiều ae thực sự không tin nổi,mình nghĩ con gái bây giờ thoáng thật nhưng nó đều biết giá trị của nó ,không phải cứ đi ăn 1 vài bữa là chịch choạc được ,cái ông cứ tinder badoo làm gì mà chăn lắm thế 1 ngày có ông đăng 3 4 con .Liệu ae ai tin được không.

Bác_sỹ_điên

Checker Tập Sự
10/3/21
117
82
83
33
Sg
VND
0
Tín dụng
1,990
@Bác_sỹ_điên , tao thấy mày chăn rau tốt trên Tinder, mời mày vào cho tml chủ thớt ý kiến.
Nói thớt Ko tin thì bỏ 5tr qua đây điên chăn cho coi. Ko cần đi ăn đi chơi vài ba ngày đâu. Hẹn phát một gawpk đi ăn coi phim rồi vào ks luôn .
Những j điên đăng lên chỉ tầm 50% những j điên đi. Vì ko có time ko có hình ảnh .nhiều em ko cho quay chụp á. Chứ đăng hết hơi bị mệt hihi
Hiểu 1 điều tìm gái chịch có nhiều loại
Truyền thống là tiếp cận làm thích mến và chịch.dạng này thì thằng nào cũng nói yêu dướng ck vk đồ. Chúng quy làm cho con đó yêu rồi chịch
Còn với điên là đến với nhau vì như cầu và tình dục thật tế ko cod tình yêu chỉ ở mức hợp mến nhau thôi
Nên đa số rau của điên ai cũng biết điên có nhieief mqh. Cái quan trọng là khi đi với em nó mình ko lan mang cầm đt nt rồi lơ là là ok. Khi gặp nhau tôn trọng là ok
Khác nhau ở 2 dạng.
Dạng 1 là bạn cố gắng để chịch cô ấy
Cô ấy cố gắng để được bạn chịch
Khi con người ta ko có j ăn. Thì tìm nguồn thức ăn thật khó.và ta sẽ trở nên dễ dãi.j cũng ăn được.
Nhưng nếu một người có quá nhiều. Thì họ sẽ.thưởng thức những món thật ngon và bỏ đi những j ko dạt tiêu chuẩn

Chỉnh sửa cuối:

Jonynguyen

Trứng nước
17/2/21
37
4
7
27
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
111
Nói thớt Ko tin thì bỏ 5tr qua đây điên chăn cho coi. Ko cần đi ăn đi chơi vài ba ngày đâu. Hẹn phát một gawpk đi ăn coi phim rồi vào ks luôn .
Những j điên đăng lên chỉ tầm 50% những j điên đi. Vì ko có time ko có hình ảnh .nhiều em ko cho quay chụp á. Chứ đăng hết hơi bị mệt hihi
Truyền thống là tiếp cận làm thích mến và chịch.dạng này thì thằng nào cũng nói yêu dướng ck vk đồ. Chúng quy làm cho con đó yêu rồi chịch
Còn với điên là đến với nhau vì như cầu và tình dục thật tế ko cod tình yêu chỉ ở mức hợp mến nhau thôi
Nên đa số rau của điên ai cũng biết điên có nhieief mqh. Cái quan trọng là khi đi với em nó mình ko lan mang cầm đt nt rồi lơ là là ok. Khi gặp nhau tôn trọng là ok
Khác nhau ở 2 dạng.
Khi con người ta ko có j ăn. Thì tìm nguồn thức ăn thật khó.và ta sẽ trở nên dễ dãi.j cũng ăn được.
Nhưng nếu một người có quá nhiều. Thì họ sẽ.thưởng thức những món thật ngon và bỏ đi những j ko dạt tiêu chuẩn
Bác cao thâm quá

Maximizer

Checker Tập Sự
9/10/19
1,043
1,235
93
30
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
5,439
Quan trọng ko phải dễ hay khó. Mà vấn đề có duyên hay không nữa. Tao từng biết 1 chuyện có thật, con kia làm giáo viên, vì bị lừa tình mà tổn thương, sau đó trong 1 lần nghĩ không thông đã thành con đĩ của một thằng khác dù cả 2 biết không yêu thương gì nhau. Nói thật chăn rau còn yếu tố may rủi với duyên nữa, trình chỉ đóng góp tầm 60% thôi.

cuong_phong

Tính Làm Checker
27/2/19
1,084
575
78
31
Quận 5
VND
0
Tín dụng
4,157
Mình tham gia diễn đàn ít lâu rồi xem bài viết của nhiều ae thực sự không tin nổi,mình nghĩ con gái bây giờ thoáng thật nhưng nó đều biết giá trị của nó ,không phải cứ đi ăn 1 vài bữa là chịch choạc được ,cái ông cứ tinder badoo làm gì mà chăn lắm thế 1 ngày có ông đăng 3 4 con .Liệu ae ai tin được không.
Này gọi là chịch lang , chịch dạo . Định nghĩa rau sạch là chăm bón trồng trọt từ lúc học sinh , sinh viên . Nhiều bố đi ăn nhậu gặp gái nứng loz rồi chịch dạo cũng đăng lên bảo là Rau

Lappk

Checker Tập Sự
4/2/20
121
404
103
31
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,066
Tao nói thật là như thế này. Tao chăn rau ở đất sg xưa chả thua kém gì ai. Chẳng qua tao ko khoe nhiều thôi. Vì tao cảm thấy nó ko hay. Với cả tao nghĩ bây h chịch rau nhiều. Mai mốt lấy vk đéo có tinh mà chịch nó thì nó cũng sẽ đi tìm thằng khác chịch nó thôi. Nên tao mới hạn chế chịch rau lại dần.
Còn về việc chăn rau trên tinder thì thực sự nó quá chi là đơn giản. Rau trên tinder thì 0 note có mà đầy. Nhưng ăn rau thì phải lựa ai ngon 1 chút. Xinh 1 chút chứ tao ko bao h ane tạp.
Tính tới bây giờ tao từ bỏ chăn rau cũng đã đc hơn 1 năm và tao cảm thấy vui vì quyết định của mình. Hiện tại thì tao còn vài e rau ở sg vẫn đợi tao về đây

Thjk_xx

Checker Chính Thức
12/7/19
553
504
126
36
Tphcm
VND
0
Tín dụng
4,969
1 tuần 3 đến 4 con là cái lúc gặp thời và cái này thì t xác nhận là có , còn 1 ngày 3 hay 4 con thì xác định xạo lol , và cái diễn đàn này t chứng kiến đã tiễn mấy thằng xạo lol đi hết rồi , tụi này như nấm sau mưa để ý làm mẹ gì
:Amicuoisacsua::Amicuoisacsua:

Laonongtridien

Trứng nước
31/3/21
1
1
3
31
Tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
10
Thấy mấy ông bàn luận chuyện này có nhiều luồng ý kiến nên tui cũng góp vui, đối với mấy ông chăn lâu mà ko dc thì cảm thấy khó ăn và khó tin còn mấy ông mà cứ nói vài câu xong có cuộc hẹn gặp và sau đó chở vào ks thì lại thấy dễ. Giống như người nghèo thì thấy kiếm tiền là khó còn người giàu thấy kiếm tiền là dễ ấy. Nói cho đúng thì cũng không phải chăn dắt gì, nhu cầu giải quyết cho nhau cả. Mấy em cũng không phải dạng vừa để anh em mình muốn chăn là chăn đâu. Mấy em cũng lựa chọn kỹ lắm để an toàn và khi đi chung người khác nhìn vào mấy em còn thấy hãnh diện ít nhất là ko bị mất mặt. Cho nên ông nào chưa chăn được thì đầu tư bản thân mình lên 1 xíu, Học cách nói chuyện tin nhắn với mấy em để dẫn mấy em vào mục đích của mình, khi nói chuyện thì chịu khó chèn mấy từ tiếng anh từ lóng vào ( ko biết thì lên google) , tránh dùng mấy từ “chịch”, “địt”, “khách sạn” nghe nó thô và gây phản cảm. Khi hẹn gặp thì cố gắng sạch sẽ gọn gàng thơm tho tý, tôn trọng đối xử với mấy em như người yêu của mình thì chuyện đưa mấy em lên giường là dễ. Cuối cùng về kinh tế thì đi với mấy em nó cũng tốn tiền đó không ít hơn đi hàng đâu ( được cái nó tình cảm và có cảm xúc), còn mấy ông ko quan trọng cảm xúc mà chỉ muốn giải quyết nhu cầu và cần kỷ năng thì tui khuyên thật nên đi hàng cho khoẻ. “trên đời này ko có bữa ăn nào là miễn phí”

• Like
Reactions: Có Chổ Yếu

MrAshimov

Đang Tuổi Sửu Nhi
28/2/20
83
92
34
27
Thủ Đức
VND
0
Tín dụng
454
Dễ thì ko dễ. Nhưng ko phải là ko được. Quan trọng là mày có làm người ta bộc lộ mong muốn và muốn tiến tới mày hay ko thôi. Chứ nói chuyện mà thèm khát người ta quá thì chúng nó khinh cho.
Đời chưa biết ăn chăn ai, nhưng sướng là được rồi, nghĩ nhiều làm gì :))

Sadnoel

Đang Tuổi Sửu Nhi
8/7/20
217
158
31
27
Dong nai
VND
0
Tín dụng
861
Thấy mấy ông bàn luận chuyện này có nhiều luồng ý kiến nên tui cũng góp vui, đối với mấy ông chăn lâu mà ko dc thì cảm thấy khó ăn và khó tin còn mấy ông mà cứ nói vài câu xong có cuộc hẹn gặp và sau đó chở vào ks thì lại thấy dễ. Giống như người nghèo thì thấy kiếm tiền là khó còn người giàu thấy kiếm tiền là dễ ấy. Nói cho đúng thì cũng không phải chăn dắt gì, nhu cầu giải quyết cho nhau cả. Mấy em cũng không phải dạng vừa để anh em mình muốn chăn là chăn đâu. Mấy em cũng lựa chọn kỹ lắm để an toàn và khi đi chung người khác nhìn vào mấy em còn thấy hãnh diện ít nhất là ko bị mất mặt. Cho nên ông nào chưa chăn được thì đầu tư bản thân mình lên 1 xíu, Học cách nói chuyện tin nhắn với mấy em để dẫn mấy em vào mục đích của mình, khi nói chuyện thì chịu khó chèn mấy từ tiếng anh từ lóng vào ( ko biết thì lên google) , tránh dùng mấy từ “chịch”, “địt”, “khách sạn” nghe nó thô và gây phản cảm. Khi hẹn gặp thì cố gắng sạch sẽ gọn gàng thơm tho tý, tôn trọng đối xử với mấy em như người yêu của mình thì chuyện đưa mấy em lên giường là dễ. Cuối cùng về kinh tế thì đi với mấy em nó cũng tốn tiền đó không ít hơn đi hàng đâu ( được cái nó tình cảm và có cảm xúc), còn mấy ông ko quan trọng cảm xúc mà chỉ muốn giải quyết nhu cầu và cần kỷ năng thì tui khuyên thật nên đi hàng cho khoẻ. “trên đời này ko có bữa ăn nào là miễn phí”
Đồng ý vs bro, trên đời này thứ miễn phí trên trời rơi xuống thì chỉ có nước mưa với cứt chym thôi

• Like
Reactions: Laonongtridien

Tainguyen

Trứng nước
25/12/20
68
4
7
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
188
Khác nhau ở 2 dạng.
Ib hậu tạ pro Zalo 0917860457