KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Tân Bình 400k môi e làm "trym" a tê tái thư dung!!!

Lượt xem: 3369

dauchandiadang

Sắp Làm Checker
25/11/19
196
449
64
sài thành
VND
0
Tín dụng
2,044
xin chào ae rphang.....

Giữa bóng tối anh ngồi đây buồn khói thuốc, dứt những nỗi đau còn
Còn đang kêu than trong hồn anh cho đời xót xa vì nụ hôn còn thiết tha
Khói thuốc trắng ly cà phê càng thêm đắng, thắm những ngón tay vàng
Tim chơi vơi theo thời gian gõ nhịp vắng em giờ thầm chết trong anh

Có những chiều anh nhớ em nhớ em thật nhiều

Mong rằng ta còn tìm đến với nhau
Khói thuốc tan trong quán khuya anh vẫn đợi chờ

Tìm đâu tình yêu ngày nào giờ đã cách xa.....

Mở mắt ra nhìn ánh sáng le lói qua rèm cửa, một ngày nữa lại qua đi. Bước ra ban công nhìn xuống con đường, xe cộ đi lại tấp nập các em cafe cũng đã ngồi đón khách trước quán. Từng tốp xe đi vào quán, rùi vài người đi ra Chốn phồn hoa đô hội Sài thành có thể kiếm chác đánh đổi để thay đổi cuộc đời, nhưng đều có 1 cái giá của nó. Chấp nhận đánh đổi quá khứ, hiện tại để lấy tương lai như thế nào thì chỉ có thời gian trả lời.tôi ghé quán cafe cóc nhâm ly cafe,đường phố buổi trưa vắng vẻ, còn tiệm HTGD đối diện thì khách ra vào liên tục
:)
) mấy em ỡ đây cũng ngon lành đấy,
)

Nhìn điện thoại, cũng đã đến giờ gặp em rùi. Vậy là con đường của 2 kẻ xa lạ gặp nhau ở nơi có chiếc giường nệm kimdan Em bước vào phòng mà mình hơi ngạc nhiên không giống với tưởng tượng trong đầu của mình về em,:-bd

Có 1 chút khoảng cách, e dè, ngượng ngịu giữa 2 con người xa lạ Ngồi cạnh tôi ở mép giường, cả hai hỏi thăm qua lại gọi là xã giao, rồi em xin phép đi tắm, rũ sạch bụi trần.

Vẫn như mọi khi, với tay hộc tủ lấy cái máy ảnh để sẵn sàng cho những tấm ảnh gửi anh em thưởng lãm. Em bước ra với cái khăn quấn ngang người, hix chiếc khăn quá nhỏ để có thể che được hết . Với tay kéo cái khăn ra để ngắm em hức hức xịt nước tè le hum nay là không xong rồi đại vương ơi !
)

Ôm em trong tay, Doggy đứng, mà 2 tay nựng 2 trái này thì cứ gọi là tê tay tê chym. Người em thì mát rượi, mịn màng. 2 bàn tay nuột nà đẹp tuyệt vời. Thỏ the vô tai em rồi tôi bắt đầu hôn 2 núm vú, đá lưỡi cho 2 hạt đâu trở nên cương cứng. Miệng lưỡi bên trái, tay bên phải, cứ đảo qua đảo lại sướng gì đâu.Vén cái chăn ra, đi lưỡi từ từ xuống dưới, cảm nhận được từng cái run của cơ thể emEm nằm rên rỉ khe khẽ, tay bấu lấy ga nệm, nắm chặt tay tôi, đôi khi còn siết lại làm cho tôi cảm nhận đc theo từng nhịp lưỡi của mình khiến em căng người lên.Đổi tư thế, nằm ngược lại với em để em chăm sóc cho thằng nhỏ nãy giờ bị đè nén hình ảnh, cảm giác thật sự kích thích, làm mọi cơ thịt trên người tôi căng lên hứng phấn khoái cảm cộng dồn làm xém chút là khóc giữa lúc thăng hoa.....

Mặt : có nét xinh, có trang điểm chút ít.

Làn da : Trắng trẻo và lán mịn, mát rượi nên ôm có cảm giác phê phê.

Ngực : Hệ cam lai hơi nhão.

Eo : Ngon cơm, tương đối phẳng, ít lipit, đường cong cũng tương đối rỏ nét.

Mông : Ko to cũng ko nhỏ, vừa với dáng e, dc cái chắc nên doggy vừa đủ out lẹ.

Bím : Bót ah nha, sạch sẽ và thơm tho, có tí cavat và lưa thưa vài cộng cỏ…thix hợp cho các má thix tevez hay húp lẩu có sài gel….nước nôi đủ xài.

Phục vụ : Đầy đủ các món ăn chơi, kêu gì làm nấy, rất vui vẻ nhiệt tình và hợp tác, thời gian rất ư là thoải mái, âm thanh rên khẽ vừa đủ tê chym.

link. bé thư dung https://rphangs.com/threads/doremon...age-cham-khach-con-hon-ca-nguoi-yeu-cu.55244/
IMG_5101.JPG IMG_5102.JPG IMG_5103.JPG IMG_5104.JPG IMG_5105.JPG IMG_5106.JPG IMG_5107.JPG

Chỉnh sửa cuối:

Deleted member 53574

Checker Tập Sự
29/2/20
3,304
7,548
106
Rphang chứ đâu
VND
0
Tín dụng
1,214
xin chào ae rphang.....

Giữa bóng tối anh ngồi đây buồn khói thuốc, dứt những nỗi đau còn
Còn đang kêu than trong hồn anh cho đời xót xa vì nụ hôn còn thiết tha
Khói thuốc trắng ly cà phê càng thêm đắng, thắm những ngón tay vàng
Tim chơi vơi theo thời gian gõ nhịp vắng em giờ thầm chết trong anh

Có những chiều anh nhớ em nhớ em thật nhiều

Mong rằng ta còn tìm đến với nhau
Khói thuốc tan trong quán khuya anh vẫn đợi chờ

Tìm đâu tình yêu ngày nào giờ đã cách xa.....

Mở mắt ra nhìn ánh sáng le lói qua rèm cửa, một ngày nữa lại qua đi. Bước ra ban công nhìn xuống con đường, xe cộ đi lại tấp nập các em cafe cũng đã ngồi đón khách trước quán. Từng tốp xe đi vào quán, rùi vài người đi ra Chốn phồn hoa đô hội Sài thành có thể kiếm chác đánh đổi để thay đổi cuộc đời, nhưng đều có 1 cái giá của nó. Chấp nhận đánh đổi quá khứ, hiện tại để lấy tương lai như thế nào thì chỉ có thời gian trả lời.tôi ghé quán cafe cóc nhâm ly cafe,đường phố buổi trưa vắng vẻ, còn tiệm HTGD đối diện thì khách ra vào liên tục
) mấy em ỡ đây cũng ngon lành đấy,
)

Nhìn điện thoại, cũng đã đến giờ gặp em rùi. Vậy là con đường của 2 kẻ xa lạ gặp nhau ở nơi có chiếc giường nệm kimdan Em bước vào phòng mà mình hơi ngạc nhiên không giống với tưởng tượng trong đầu của mình về em,:-bd

Có 1 chút khoảng cách, e dè, ngượng ngịu giữa 2 con người xa lạ Ngồi cạnh tôi ở mép giường, cả hai hỏi thăm qua lại gọi là xã giao, rồi em xin phép đi tắm, rũ sạch bụi trần.

Vẫn như mọi khi, với tay hộc tủ lấy cái máy ảnh để sẵn sàng cho những tấm ảnh gửi anh em thưởng lãm. Em bước ra với cái khăn quấn ngang người, hix chiếc khăn quá nhỏ để có thể che được hết . Với tay kéo cái khăn ra để ngắm em hức hức xịt nước tè le hum nay là không xong rồi đại vương ơi !
)

Ôm em trong tay, Doggy đứng, mà 2 tay nựng 2 trái này thì cứ gọi là tê tay tê chym. Người em thì mát rượi, mịn màng. 2 bàn tay nuột nà đẹp tuyệt vời. Thỏ the vô tai em rồi tôi bắt đầu hôn 2 núm vú, đá lưỡi cho 2 hạt đâu trở nên cương cứng. Miệng lưỡi bên trái, tay bên phải, cứ đảo qua đảo lại sướng gì đâu.Vén cái chăn ra, đi lưỡi từ từ xuống dưới, cảm nhận được từng cái run của cơ thể emEm nằm rên rỉ khe khẽ, tay bấu lấy ga nệm, nắm chặt tay tôi, đôi khi còn siết lại làm cho tôi cảm nhận đc theo từng nhịp lưỡi của mình khiến em căng người lên.Đổi tư thế, nằm ngược lại với em để em chăm sóc cho thằng nhỏ nãy giờ bị đè nén hình ảnh, cảm giác thật sự kích thích, làm mọi cơ thịt trên người tôi căng lên hứng phấn khoái cảm cộng dồn làm xém chút là khóc giữa lúc thăng hoa.....

Mặt : có nét xinh, có trang điểm chút ít.

Làn da : Trắng trẻo và lán mịn, mát rượi nên ôm có cảm giác phê phê.

Ngực : Hệ cam lai hơi nhão.

Eo : Ngon cơm, tương đối phẳng, ít lipit, đường cong cũng tương đối rỏ nét.

Mông : Ko to cũng ko nhỏ, vừa với dáng e, dc cái chắc nên doggy vừa đủ out lẹ.

Bím : Bót ah nha, sạch sẽ và thơm tho, có tí cavat và lưa thưa vài cộng cỏ…thix hợp cho các má thix tevez hay húp lẩu có sài gel….nước nôi đủ xài.

Phục vụ : Đầy đủ các món ăn chơi, kêu gì làm nấy, rất vui vẻ nhiệt tình và hợp tác, thời gian rất ư là thoải mái, âm thanh rên khẽ vừa đủ tê chym.

link. bé thư dung https://rphangs.com/threads/doremon...age-cham-khach-con-hon-ca-nguoi-yeu-cu.55244/
Xem ảnh/clip 245874 Xem ảnh/clip 245875 Xem ảnh/clip 245876 Xem ảnh/clip 245877 Xem ảnh/clip 245878 Xem ảnh/clip 245879 Xem ảnh/clip 245880
Cái phong cách văn ko nhìn kỹ tên thớt có lẽ t chỉ nghĩ ngay tới sư phụ @VOANHCUOC