KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Massage Bình Thạnh Massage Ngọc Điệp- Địa điểm xả lũ bình dân Bình Thạnh giảm 200k cho ae rphang

Lượt xem: 10718

P3m8

Đang Tuổi Sửu Nhi
16/4/20
164
51
24
28
Hcm
VND
0
Tín dụng
628
Xin Chào bạn, tôi kg biết lúc trước, QL kia làm việc như thế nào,, nhưng hiện tại, đã thai đổi, QL mới , và nv phục vụ, tui rất vui khi bạn trở lại, để trải nghiệm sự khác biệt, cảm ơn bạn rất nhiều,
Nếu tệ hơn hoặc tương tự thì ntn? Xây dựng lại hình ảnh không chỉ là thay đổi ql,nv và cách phục vụ, mà phải đi kèm các cam kết để khách hàng yên tâm quay lại sử dụng dv.
1 từ thay đổi không giải quyết đc nhiều.
Chút góp ý

DÉP_LÀO

Checker Tập Sự
4/4/19
6,577
10,285
122
HCM
VND
0
Tín dụng
21,151
Giờ tao mới đọc bài mà hết free vé cmnr, tao đi bán dép dạo tiếp vậy

Nobitakun91

Trứng nước
11/1/22
1
1
2
30
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
4
Hôm nay chán chán nt cho a quản lý set up kèo đi giải toả stress sau 1 ngày dài mệt mỏi
Nghe bảo đã đổi cung cách phục vụ cũng như mấy em KTV mới nên em mạo muội vào chuột bạch
Tick: 700 giảm còn 500k em chốt luôn
Tip: 700
Cũng k chọn em nào cả, cho a quản lý tự sắp xếp
Về cơ sở vật chất thì khá cũ, nhưng nghe a quản lý nói quán đang trong quá trình nâng cấp, sẽ upgrade vào 1 ngày không xa nên em đánh giá với giá vé và cơ sở thế này thì đc 5 đ
Sau 1 hồi xông hơi nóng nực bc ra ngồi nghỉ đc 1 lúc thì em KTV bước vào, hỏi số thì em bảo em số 10
Đánh giá:
Face: 5d (em còn hỏi mình đúng hình không? Mà mình có chọn đâu, chơi random cho cái nhìn tổng quan nhất)
Vòng 1: 8d (hệ cam) đúng sở thích của em
Vòng 2: 5d (hơi lip tí)
Vòng 3: 7d, nói chung là ổn
Phần hồ sục thì không có gì đáng nói, em tắm khá kĩ, 1 shot ngay tại chỗ
Sau ra bài khoẻ thì mình đánh giá chưa tốt lắm, cũng đã góp ý tới em nó
Nằm 1 lúc thì tới màn nuru, phải nói là phê như con tê tê, cái lưỡi em đi khá điêu luyện
Tổng kết : thiệt hại 1.200k nhưng cũng xứng đáng
Ae nên trải nghiệm thử

• Like
Reactions: Love Women

Love Women

Trứng nước
4/1/22
5
2
2
37
TpHoChiMinh
VND
0
Tín dụng
14
Hôm nay chán chán nt cho a quản lý set up kèo đi giải toả stress sau 1 ngày dài mệt mỏi
Nghe bảo đã đổi cung cách phục vụ cũng như mấy em KTV mới nên em mạo muội vào chuột bạch
Về cơ sở vật chất thì khá cũ, nhưng nghe a quản lý nói quán đang trong quá trình nâng cấp, sẽ upgrade vào 1 ngày không xa nên em đánh giá với giá vé và cơ sở thế này thì đc 5 đ
Sau 1 hồi xông hơi nóng nực bc ra ngồi nghỉ đc 1 lúc thì em KTV bước vào, hỏi số thì em bảo em số 10
Đánh giá:
Face: 5d (em còn hỏi mình đúng hình không? Mà mình có chọn đâu, chơi random cho cái nhìn tổng quan nhất)
Nằm 1 lúc thì tới màn nuru, phải nói là phê như con tê tê, cái lưỡi em đi khá điêu luyện
Ae nên trải nghiệm thử
Ngon ngon. Chắc phải gom lương quay lại lần nữa chứ bữa trước T ko có tiền đi vé 500 giảm còn 300

Sgtdkvc61

Đang Bú Sữa Mẹ
9/6/21
45
12
9
37
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
151
Đánh giá:
Ae nên trải nghiệm thử
Sao nghe nói free vé mà tml?

Cedrat

Tập Tành Ăn Chơi
23/2/19
318
113
45
44
Singapore
VND
0
Tín dụng
486
Hôm nay mới đọc được bài mà hết vé free. Không biết bây giờ có cải thiện được tí nào không.