KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Massage Cần Thơ Massage bình dân khu vực ngoại ô

Lượt xem: 2455

Piness93

Bé Đang Tập Nói
21/12/19
5
6
17
28
Cần thơ
VND
0
Tín dụng
48
Tàu ngầm lâu nay , massage cũng nhiều nơi xịn có bình dân cũng có. Nay mạo mụi giới thiệu a em địa đỉa massage ở khu vực Ô Môn mà vừa rồi thấy cũng có mấy anh e thắc mắc.
Massage Đệ Nhất và Hoang Gia ( chung chủ ) nằm trên đường Ql 91b
Về cơ sở vật chất 6đ sạch sẽ thơm tho nhưng hơi cũ
Vé thì tui nhớ có 3 loại 1 bình dân k nhớ giá, 2 là 150 vip còn 200 là svip ( có tắm chung)
Về em út và service: trẻ đẹp ( nhớ yêu cầu k là dính hà mã) bj hj đầy đủ( lúc trước chỉ có hj)
Vì mới đi vài lần và sau đợt covid này thì thay đổi em uta khá nhiều nên k biết số đẹp mà hôm vừa rồi mới đi thấy đa số mấy e xinh, trẻ.
Lần đầu viết bài chưa có kn mong ae thông cảm.
À quên thường tui đi 200 sẽ tip 300 nhé quá bình dân . Thân ái !

tuananh23z5

Trứng nước
5/4/22
2
0
1
18
Cần Thơ
VND
0
Tín dụng
4
Tàu ngầm lâu nay , massage cũng nhiều nơi xịn có bình dân cũng có. Nay mạo mụi giới thiệu a em địa đỉa massage ở khu vực Ô Môn mà vừa rồi thấy cũng có mấy anh e thắc mắc.
Massage Đệ Nhất và Hoang Gia ( chung chủ ) nằm trên đường Ql 91b
Về cơ sở vật chất 6đ sạch sẽ thơm tho nhưng hơi cũ
Vé thì tui nhớ có 3 loại 1 bình dân k nhớ giá, 2 là 150 vip còn 200 là svip ( có tắm chung)
Về em út và service: trẻ đẹp ( nhớ yêu cầu k là dính hà mã) bj hj đầy đủ( lúc trước chỉ có hj)
Vì mới đi vài lần và sau đợt covid này thì thay đổi em uta khá nhiều nên k biết số đẹp mà hôm vừa rồi mới đi thấy đa số mấy e xinh, trẻ.
Lần đầu viết bài chưa có kn mong ae thông cảm.
À quên thường tui đi 200 sẽ tip 300 nhé quá bình dân . Thân ái !
khúc nào thế tui tìm không thấy