KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Bệnh - Tật Thảo luận lại vấn đề nóng SMG. mời cao nhân

Lượt xem: 2497

nrhan001

Đang Tuổi Sửu Nhi
4/6/20
80
41
24
32
hcm
VND
0
Tín dụng
344
tình hình nữa năm trc e có 1 nốt smg.đc ae chỉ giáo nên e bắt grap 1p30s bv da liễu hcm đốt và đc cho thuốc về hết hơn 1t4
còn bây giờ thì nó mọc lại chỗ cũ và thêm 1 hạt bé tẹo nữa . giờ e kb có nên đi đốt tiếp. hay xài thuốc bôi maxti bán trên mạng k ạ
ai từng trãi r cho e xin ý kiến với ạ.
e ăn uống thể thao điều độ lắm ạ

• Like
Reactions: PhúcCK

14cm15p

Tập Tành Ăn Chơi
5/11/20
180
246
37
27
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,485
Cao nhân nào cho e biết trg hợp lâu khỏi nhất là bao lâu v nhỉ?

Deleted member 26563

Tập Tành Ăn Chơi
20/10/19
831
853
47
30
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
4,812
chơi không bao là khỏi nhanh nhất.
Làm theo thằng này đi ... xả hết virus qua bạn tình mày sẽ "lành". Đùa chứ theo tao tìm hiểu thì loại này ko trị dứt được, đốt chỉ trị mặt thẩm mĩ ... lâu lâu nó lại bùng dậy nổi thêm ... học cách sống chung với nó đi. Có vợ mà nhỏ tuổi thì dẫn nó đi chích ngừa hpv để ko bị phát triển thành ung thư (kèo có vk bị nổi thốn nhất phải thú tội này nọ hehe) có sai chổ nào thì góp ý nhé ^^

• Like
Reactions: nrhan001

14cm15p

Tập Tành Ăn Chơi
5/11/20
180
246
37
27
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,485
Làm theo thằng này đi ... xả hết virus qua bạn tình mày sẽ "lành". Đùa chứ theo tao tìm hiểu thì loại này ko trị dứt được, đốt chỉ trị mặt thẩm mĩ ... lâu lâu nó lại bùng dậy nổi thêm ... học cách sống chung với nó đi. Có vợ mà nhỏ tuổi thì dẫn nó đi chích ngừa hpv để ko bị phát triển thành ung thư (kèo có vk bị nổi thốn nhất phải thú tội này nọ hehe) có sai chổ nào thì góp ý nhé ^^
Trị dứt điểm được vì cơ thể sẽ sản sinh ra kháng thể, vấn đề thời gian thôi, trưởng khoa da liễu nói vậy, nếu không bao giờ khỏi thì bệnh nhân của ổng sẽ càng ngày càng đông chứ, ổng bảo thế :3

Duylinh123

Sắp Làm Checker
4/1/20
299
250
69
35
Tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,763
Tao thắc mắc cái bệnh smg này từ đâu ra vậy tụi mày, ai lay Cho thằng thớt rồi ai lay Cho đứa lây Cho thằng thớt rồi thằng nào lại lây Cho đứa lây Cho thằng thớt rồi con nào lây Cho thằng lây Cho đứa lây Cho thằng thớt rồi..... Có tml nào biết k vậy

• Like
Reactions: Timbangai_69

SACH SE

Bắt Đầu Check Gái
21/3/19
968
702
59
42
sai gon
VND
0
Tín dụng
4,756
Theo tao nghiên cứu, trong sùi mào gà có chủng diệt chính các chủng smg khác, mày nên đi nhân trần 1 thời gian, bệnh sẽ tự khỏi nếu may mắn gặp đúng thời đúng chủng ấy :meolike:

PhúcCK

Checker Chính Thức
20/10/19
1,960
2,947
154
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
9,323
tình hình nữa năm trc e có 1 nốt smg.đc ae chỉ giáo nên e bắt grap 1p30s bv da liễu hcm đốt và đc cho thuốc về hết hơn 1t4
còn bây giờ thì nó mọc lại chỗ cũ và thêm 1 hạt bé tẹo nữa . giờ e kb có nên đi đốt tiếp. hay xài thuốc bôi maxti bán trên mạng k ạ
ai từng trãi r cho e xin ý kiến với ạ.
e ăn uống thể thao điều độ lắm ạ
Để tao hỏi thằng bạn tao kĩ lại rồi tao sẽ viết một bài rp chia sẽ cho tml may và tất cả các ae rphang

• Like
Reactions: nrhan001

Silencer301

Bé Đang Tập Nói
20/1/21
76
45
16
32
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
295
Khổ nhất là thế đó, lâu lâu nó tái phát lại lúc nào không ai ngờ,... có người mai mắn đề kháng cáo một thời gian nó đào thải hết, có người như thớt mới khổ lâu lâu ti phát không bik đâu mà lần thôi thì đi bs tiếp đi :Amisuynghi:

Vu88

Tập Tành Ăn Chơi
15/3/20
14
62
36
34
Tphcm
VND
0
Tín dụng
260
tôi đã từng bị 3 nốt ,tôi lấy cái kìm mống tay tự cắt nốt xùi đó,khoảng 1 thời gian ,nó lại lên lại ,tôi lại cắt tiếp , đến bây giờ thì ko thấy lên nữa ,không biết tại sao lại hết ,từ lúc bị tôi ít đi lại , với kinh nghiệm mỗi lần cắt tôi để ý thấy phải cắt hết cái lớp xùi đó ko để sót 1 tý nào thì nó mới không lên dc ,ko biết mọi người thế nào

• Like
Reactions: Solitude

Solitude

Đang Bú Sữa Mẹ
27/2/21
20
18
11
30
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
122
tôi đã từng bị 3 nốt ,tôi lấy cái kìm mống tay tự cắt nốt xùi đó,khoảng 1 thời gian ,nó lại lên lại ,tôi lại cắt tiếp , đến bây giờ thì ko thấy lên nữa ,không biết tại sao lại hết ,từ lúc bị tôi ít đi lại , với kinh nghiệm mỗi lần cắt tôi để ý thấy phải cắt hết cái lớp xùi đó ko để sót 1 tý nào thì nó mới không lên dc ,ko biết mọi người thế nào
Đọc thôi đã thấy con ciu nhói nhói rồi. Cắt đau ko m?

Vu88

Tập Tành Ăn Chơi
15/3/20
14
62
36
34
Tphcm
VND
0
Tín dụng
260
Đọc thôi đã thấy con ciu nhói nhói rồi. Cắt đau ko m?
bình thường các nốt xùi đó , mình bóp thật mạnh tay cũng không đau.nhưng lúc cắt vào phần tiếp xúc với da không bị thì đau ,máu ra đến đâu thấm bông đến đó .trước khi cắt cái kìm phải sát trùng oxy hoặc hơ lửa ,đau giờ phải chịu biết sao giờ , giờ ko thấy lên nữa cũng mừng ,

Solitude

Đang Bú Sữa Mẹ
27/2/21
20
18
11
30
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
122
bình thường các nốt xùi đó , mình bóp thật mạnh tay cũng không đau.nhưng lúc cắt vào phần tiếp xúc với da không bị thì đau ,máu ra đến đâu thấm bông đến đó .trước khi cắt cái kìm phải sát trùng oxy hoặc hơ lửa ,đau giờ phải chịu biết sao giờ , giờ ko thấy lên nữa cũng mừng ,
Chúc mừng nhé, nhớ ăn chơi điều độ giữ gìn sk nhé. Mà bác có nhớ vì sao lại bị dính ko? Chắc là đi nhân trần em gái nào đó à?