KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP HTGĐ Q7 250k HTGĐ Kim Loan 665 Trần Xuân Soạn

Lượt xem: 3436

26/2/21
12
11
5
33
25 Trần Phú, Quận 5, TpHCM
VND
0
Tín dụng
56
Tình hình rất là tình hình... mình nghe ông anh mới đi quán HTGĐ Kim Loan ở 665 Trần Xuân Soạn, Q7 về. Được anh ấy nói cho biết là dịch vụ cực ngon giá rẻ. Liền xách dái đi từ Quận 8 qua để xem thực hư thế nào.
Lúc mới bước vào mình cũng hơi ngỡ ngàng là có 1 vài mb nằm ngoài. Nhưng mình đi thêm vài bước thì lập tức thấy được vài pé đúng mô tả của ông anh mình. Pé thì cỡ 18 tuổi, pé cỡ 19-20 gì đấy. Vì mặt quá non chẹt. Có anh quản lý mời mình lên masage. Mình cũng không gấp nên muốn ngồi hút điếu thuốc để ngắm ngía mấy em một hồi mới lên (mục đích là địa hàng).
Đã để ý được con mồi thơm bơ với vòng 1 cực khủng nên lên check hàng thật hay giả. Mình liền yêu cầu pé đó lên làm thì nghe ông quản lý kêu “Pé Mon lên làm khách”...giờ mới biết tên ẻm. Phải thanh toán 250k cho quản lý ngồi quầy rồi mới được lên nha anh em.
Pé đưa mình lên lầu dẫn vào phòng, cảm nhận đầu tiên là thấy CSVC sạch sẽ, thoáng, máy lạnh phà phà, ga giường thay mới, nên cũng tạo nên cảm giác hứng tình. Sau khi được pé yêu cầu cởi hết thì pé cũng định tự lột đồ pé luôn, mình bảo để mình cởi giúp vì mình thích thế hơn là để pé tự cởi. Cả 2 đều nude 100%
MÔ TẢ VỀ EM
Face: khuôn mặt pé Mon xinh xắn siêu kute, do pé mới 19t, đôi môi gợi cảm, nhẹ nhàng tình cảm, giọng nói ngọt ngào dễ thương...làm DV mình cương cứng.
Ngực: bầu ngực to tròn, đúng hàng thật chứ không phải silicon, đầu ti tròn mới nhú, chắc chắn, hồng hào, siêu đẹp, bú mút rất phê, nên mình cứ cắm đầu vào ngực pé không muốn buông.
Eo: Siêu vòng eo con kiến, phẳng lì, ôm gọn gàng săn chắc, da dẻ thơm tho sạch sẽ, ôm ấp phê lắm anh em
Mông: To tròn, cong cớn săn chắc, kiểu này mà doggy chắc bắn mất
Bướm: Cực non lông tơ, thơm tho sạch sẽ, nước nôi lênh láng, càng vét càng ra nước. Móc pé rên nghe đã con cu cứng muốn nổ tung. Thế 69 thì thôi rồi, sướng cả trên lẫn dưới. Quần nhau 1 hồi mình chịu không nổi cũng ra luôn.
BJ HJ 40/60... mình nghĩ cũng phù hợp với giá tiền. Do lịch sự nhẹ nhàng tiếp khách vui vẻ, cách làm khách y như người yêu nên mình tip cho pé 200k để lần sau mình tới pé sẽ làm tốt hơn thế nửa.
Còn mấy pé kia cũng xinh xắn không kém nên mấy đồng dâm đến check xem sao.
Chào thân ái và bóp dái anh em!

• Like
Reactions: MAKING LOVE

MAKING LOVE

Sắp Làm Checker
31/3/21
1,986
2,425
73
RPH
VND
0
Tín dụng
5,272
Non tơ ngon quá. Giá cả đụ ở đây thế nào vậy bác?

26/2/21
12
11
5
33
VND
0
Tín dụng
56
Nghe mấy thánh nói pr mà nhứt dái dễ sợ. Đụ mợ mấy thánh cho dù tới mà không như bài viết thì không bỏ tiền và không lên thì có thằng lồn nào cầm dao kè cổ ép mấy thánh phải trả tiền và lên không. Tại sao không thử tới xem có pé Mon 19t không rồi hãy phán nha mấy thánh.
Địt con mợ mấy thánh, tôi đi chuột bạch rồi tả lại để mấy đồng dâm đi trải nghiệm. Đéo cảm ơn mà còn nói pr này nọ. Tại sao mấy thánh nghĩ tôi là quản lý của tiệm mà không nghĩ rằng mấy thằng lồn quản lý của mấy tiệm khác cố tình đăng mấy bài kia để dìm hàng tiệm này để cạnh tranh.
Nhiều khi mấy ông cố nội đi cái giờ không đúng ca làm của mấy pé trẻ nên gặp mb. Chứ ca mấy em trẻ non là từ 4h chiều.
Chào thân ái và đá dái mấy thánh bảo pr!

Mộ_Sung_Ca_Ca

Sắp Làm Checker
26/2/19
347
425
77
42
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
1,110
Nghe mấy thánh nói pr mà nhứt dái dễ sợ. Đụ mợ mấy thánh cho dù tới mà không như bài viết thì không bỏ tiền và không lên thì có thằng lồn nào cầm dao kè cổ ép mấy thánh phải trả tiền và lên không. Tại sao không thử tới xem có pé Mon 19t không rồi hãy phán nha mấy thánh.
Địt con mợ mấy thánh, tôi đi chuột bạch rồi tả lại để mấy đồng dâm đi trải nghiệm. Đéo cảm ơn mà còn nói pr này nọ. Tại sao mấy thánh nghĩ tôi là quản lý của tiệm mà không nghĩ rằng mấy thằng lồn quản lý của mấy tiệm khác cố tình đăng mấy bài kia để dìm hàng tiệm này để cạnh tranh.
Nhiều khi mấy ông cố nội đi cái giờ không đúng ca làm của mấy pé trẻ nên gặp mb. Chứ ca mấy em trẻ non là từ 4h chiều.
Chào thân ái và đá dái mấy thánh bảo pr!
Mông nó lép xẹp, 23 tuổi nói 19
Ngực nó to có to nhưng thâm thâm . Mẹ nói vậy mà không phải PR ah?

26/2/21
12
11
5
33
VND
0
Tín dụng
56
Mông nó lép xẹp, 23 tuổi nói 19
Ngực nó to có to nhưng thâm thâm . Mẹ nói vậy mà không phải PR ah?
Bố có xem được cmnd của pé nó không vậy? Mà xác định 23. Nhưng tớ thì được pé cho xem Facebook nhé. Năm sinh 2002. Tớ nói láo cho ra đường xe cán nát cu nha bố. Bố thì biết cl gì mà phán. Đi chơi quan trọng chênh nhau 3-4 tuổi à? Thế bố có thấy nhiều đứa lớn tuổi hơn mà đẹp toàn diện (như mấy con diễn viên, người mẫu, ca sĩ), còn mấy đứa trẻ 17-18 ngoài đời xấu như ma, mập mạp, mặt mụn, da đen như than (cỡ Happy Polla). Má đọc nghe ma tức cái háng. Đi chơi đéo biết có boa được nhiêu tiền mà vé cả boa có 250k mà bố đòi ti hồng đít to, ngực to hơn mấy con khác là được rồi bố ạ! Bố không thấy trên mấy trang gái gọi giá cả có chênh nhau với từng đứa hả, bố thích cỡ mẫu á thì đi mấy con 1.5 triệu 2 triệu nha bố.
Chào bố...đời!

Mộ_Sung_Ca_Ca

Sắp Làm Checker
26/2/19
347
425
77
42
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
1,110
Bố có xem được cmnd của pé nó không vậy? Mà xác định 23. Nhưng tớ thì được pé cho xem Facebook nhé. Năm sinh 2002. Tớ nói láo cho ra đường xe cán nát cu nha bố. Bố thì biết cl gì mà phán. Đi chơi quan trọng chênh nhau 3-4 tuổi à? Thế bố có thấy nhiều đứa lớn tuổi hơn mà đẹp toàn diện (như mấy con diễn viên, người mẫu, ca sĩ), còn mấy đứa trẻ 17-18 ngoài đời xấu như ma, mập mạp, mặt mụn, da đen như than (cỡ Happy Polla). Má đọc nghe ma tức cái háng. Đi chơi đéo biết có boa được nhiêu tiền mà vé cả boa có 250k mà bố đòi ti hồng đít to, ngực to hơn mấy con khác là được rồi bố ạ! Bố không thấy trên mấy trang gái gọi giá cả có chênh nhau với từng đứa hả, bố thích cỡ mẫu á thì đi mấy con 1.5 triệu 2 triệu nha bố.
Chào bố...đời!
Ghi đéo phải sự thật thì Pr cãi gì Con trai

- Bố đéo có chê xấu hay là Bố đéo có đòi con Mon của Con như này như này nha . Do Con trai nổ quá ghi không đúng sự thật !