KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Hỏi Hỏi xin anh em vài địa điểm ks

Lượt xem: 423

ctmarvelous

Đang Bú Sữa Mẹ
18/6/20
22
4
9
TPHCM
VND
0
Tín dụng
79
Chào ae, e ở bình dương. Nay đổi gió muốn xuống tp check hàng, mà lạ chỗ ko biết ks nào ok, phiền ae cho e xin 1 số ks ok khu vực q10, q11, với gần gần q7 đc ko nhỉ? Giá ổn tí, phòng ốc sạch sẽ là đc ko cần sang trọng. À e cũng có nhu cầu qua đêm nữa nha mấy huynh đài( hành sự xong thì ngủ 1 giấc luôn rồi mới về :)))

Cameramen1984

Bắt Đầu Check Gái
1/1/21
955
1,272
55
38
Bình Dương
VND
0
Tín dụng
3,437
M kiếm ks rùi gọi đào tới...hay đi với ny.
Gọi đào thì ko có e nào đi ks khách chọn đâu nha

ctmarvelous

Đang Bú Sữa Mẹ
18/6/20
22
4
9
TPHCM
VND
0
Tín dụng
79
M kiếm ks rùi gọi đào tới...hay đi với ny.
Gọi đào thì ko có e nào đi ks khách chọn đâu nha
À bé đào e định đi nó ở tuốt nhà bè lận, nó kêu chịu đi mọi quận tp mà huynh đài. Tức là ks mình chọn rồi gọi bé tới chứ nhỉ? Trên bd e cũng đi ks quen rồi gọi tới à, tp có khác hả huynh?

CơTu

Bé Đang Tập Nói
4/2/20
80
14
21
32
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
338
À bé đào e định đi nó ở tuốt nhà bè lận, nó kêu chịu đi mọi quận tp mà huynh đài. Tức là ks mình chọn rồi gọi bé tới chứ nhỉ? Trên bd e cũng đi ks quen rồi gọi tới à, tp có khác hả huynh?
M ở q7 nè. Đi về ok thì share m bé nhà bè nha😁

đừngdừnglại83

Sắp Làm Checker
3/3/19
2,552
5,242
72
39
đâu trở về chỗ đó...
VND
0
Tín dụng
11,368
Nếu qa q8 thì có ks Hải Minh,lay phong vip,sạch sẽ,rộng rãi,có bồn tắm,phòng tắm kieng,có sofa,ghế tình yeu luon,phòng rộng lắm,chạy nhảy trong đó cũng có chỗ nua...360k/dem

ctmarvelous

Đang Bú Sữa Mẹ
18/6/20
22
4
9
TPHCM
VND
0
Tín dụng
79
Nếu qa q8 thì có ks Hải Minh,lay phong vip,sạch sẽ,rộng rãi,có bồn tắm,phòng tắm kieng,có sofa,ghế tình yeu luon,phòng rộng lắm,chạy nhảy trong đó cũng có chỗ nua...360k/dem
Hải minh cũng trong trung sơn luôn fk bác? Đường số 7 cũng gần ngàn lẻ 1 đêm luôn fk. Google thấy cũng sang