KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Tâm Sự Hỏi đáp

Lượt xem: 1055

Phuc phúc123

Đang Bú Sữa Mẹ
15/1/21
9
3
9
32
Tiengiang
VND
0
Tín dụng
54
Theo các đồng dâm gái bán cafe có nảy sinh tình cảm thật với cherker ,người ta nói đi đêm lắm có ngày gặp ma và người đó bây giờ là tao đi 1 em bán cafe riết rồi thành bạn và bây giờ có tình cảm luon .muốn giúp em thoát khỏi nhưng tao chưa có khả năng,nói em về làm công ty đi thì em nó nói không đủ lo cho gia đình 1 mình em ấy gồng gánh gia đình bây giờ tao k biết tính sau chắc là buôn suôi tất cả!!!có đồng dâm nào gặp cảnh giống tao không?

• Like
Reactions: Amen999Bubu321

Maximizer

Checker Tập Sự
9/10/19
1,167
1,579
87
31
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
7,342
Có tình cảm là chuyện ko phải bất bình thường. Nhưng m muốn kéo người ta ra thì chỉ có 1 cách mày là đại gia lo cho người ta từ a tới z. Đừng nghĩ đến chuyện người ta quay đầu làm lại công việc đàng hoàng đồng lương ít ỏi. Tiền nó sức cám dỗ riêng của nó

:ngoihut: :ngoihut: :ngoihut:

Tnkkm

Tập Tành Ăn Chơi
22/2/19
239
112
35
39
Tphcm
VND
0
Tín dụng
746
Ko đủ khả năng thì buông đi tml,theo mày thì người ta sao lo cho gđ được,tiền ko mua đc tất cả nhưng tấc cả đều đc mua =tiền:Amismile:

• Like
Reactions: Phuc phúc123

Milophan08

Tập Tành Ăn Chơi
23/6/20
359
151
35
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,319
Theo các đồng dâm gái bán cafe có nảy sinh tình cảm thật với cherker ,người ta nói đi đêm lắm có ngày gặp ma và người đó bây giờ là tao đi 1 em bán cafe riết rồi thành bạn và bây giờ có tình cảm luon .muốn giúp em thoát khỏi nhưng tao chưa có khả năng,nói em về làm công ty đi thì em nó nói không đủ lo cho gia đình 1 mình em ấy gồng gánh gia đình bây giờ tao k biết tính sau chắc là buôn suôi tất cả!!!có đồng dâm nào gặp cảnh giống tao không?
M lo k được thì m để bé tự lo chứ sao giờ :)))))

• Like

sowndoo999

Bắt Đầu Check Gái
24/10/19
828
856
56
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
6,801
Quen chơi vui thôi..gạ đụ miễn phí là vui rồi..checker mà yếu lòng vậy..biết gái làm dịch vụ là thế nào rồi mà còn yêu..com tim ngu thì chịu thôi..bỏ hay tiếp tục là ở m..tao đéo khuyên bảo gì hết..vì 1 con đàn bà như vậy vó đáng không?

• Like

Amen999

Sắp Làm Checker
28/4/20
561
618
63
Bình Thạnh
VND
17,000
Tín dụng
3,694
Mà cũng khó nói lắm! Cảm thấy vui vẻ dc thì duy trì! Còn ko thì buông tay! T cũng đang giống m đấy tml! Ngta thương t cảm nhận dc và t cũng thương ngta thì ngta cũng hiểu! Tình yêu mà! Không phân biệt vị trí trong XH cũng như m có bao nhiêu tiền đâu tml.

Amen999

Sắp Làm Checker
28/4/20
561
618
63
Bình Thạnh
VND
17,000
Tín dụng
3,694
thấy em nó cũng đáng thương lắm mày ơi đau ai muốn làm nghề này mày ơi
Đương nhiên rùi m! T hiểu hoàn cảnh của ngta! Mình thì ko lo dc! Đành phải chấp nhận thui tml ah! Cuộc sống mà!

• Like