KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Tân Bình hoài thương 094 9151627

Lượt xem: 2317

tập tành

Tập Tành Ăn Chơi
23/4/20
86
143
43
26
quận 8
VND
0
Tín dụng
942
chào các aeml lại là t đây và vẫn là hoài thương

t đã chuyển công tác về quê nhà, nhưng mỗi lần có dịp về lại SG thì t vẫn tìm đến em nó, chẳng hiểu s t lại thích chịch em nó hơn những em khác
vẫn những thứ thân quen trên người em ấy nhưng nay em ấy đã ốm hơn trước rồi nha tụi mầy

dù tụi mầy có chửi t hay gì đi nữa thì t trc giờ vẫn repot ko có ảnh đâu nha

sđt em nó 094 9151627

Cà khịa

Banned
27/6/20
36
35
16
31
Đồng nai
VND
0
Tín dụng
251
Ngon chim

Em này bây giờ làm bên g**t* , tên khác, số đt khác : 093.872.7812. Giá 400k

*** /39119/dam-nu-huyen-my-de-thuong-da-tranghang-ho-ngontinh-cam
Làm không được bên đây làm bên kia em nó kiếm tiền các bác chứ soi hoài.. ai cũng làm ăn mà.. các bác cứ quá lên.. được ủng hộ e nó ko thôi chứ nói chi các bác nhỉ.. lại có tánh ranh ghét người ta nghe ngờ ak.. ăn đc phá hôi ak..

Nghèo mà ham

Lão Làng Checker
27/12/19
11,191
23,280
397
Saigon
VND
0
Tín dụng
22,487
Làm không được bên đây làm bên kia em nó kiếm tiền các bác chứ soi hoài.. ai cũng làm ăn mà.. các bác cứ quá lên.. được ủng hộ e nó ko thôi chứ nói chi các bác nhỉ.. lại có tánh ranh ghét người ta nghe ngờ ak.. ăn đc phá hôi ak..
phá gì bạn, mình chỉ cho info thôi mà. Nay làm web thì giá 400k.

Dương Khải

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/12/18
95
91
28
TP HCM
VND
0
Tín dụng
455
Ngon chim

Em này bây giờ làm bên g**t* , tên khác, số đt khác : 093.872.7812. Giá 400k

*** /39119/dam-nu-huyen-my-de-thuong-da-tranghang-ho-ngontinh-cam
Con này tao liên lạc qua zalo thằng trên đưa mất 5 xị. Giờ lòi ra là lên ***** làm có 4 xị. đỉ mẹ nó con lonz đéo trung thực cái cc gì cả

Chỉnh sửa cuối:

Dương Khải

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/12/18
95
91
28
TP HCM
VND
0
Tín dụng
455
Thế bữa tao đi mất 5 xị trong khi nếu tao gọi nó qua số gai to thì mất 4 xị. Vậy chênh nhau 100k là nghĩa làm sao hả tml. Bớt xàm ngôn lại giùm. Thiếu chó gì con đi giá dấm dớ bá dơ như vầy. không đưa lên thì mất tiền oan à?

frantomat

Đang Tuổi Sửu Nhi
21/12/19
66
66
32
TpHCM
VND
0
Tín dụng
110
Tao để ý nick mày lâu rồi, mày là ai tao biết , cứ nhắc đến con bé này mày lấy nick này ra đôi co, @Nghèo mà ham là thành viên checker trung lập, không thiên vị ai cả, có gì nói đó, thánh Google mày không biết sao, có nói sai không mà mày bênh? mày tuổi gì? thích gì, nói tao phục vụ, chứ kiểu chửi bạn là ăn no đấy .... cảnh cáo mày đấy !

Deleted member 17414

Checker Chính Thức
11/7/19
6,027
10,857
129
Quận Bình Thạnh
VND
0
Tín dụng
9,233
Tao để ý nick mày lâu rồi, mày là ai tao biết , cứ nhắc đến con bé này mày lấy nick này ra đôi co, @Nghèo mà ham là thành viên checker trung lập, không thiên vị ai cả, có gì nói đó, thánh Google mày không biết sao, có nói sai không mà mày bênh? mày tuổi gì? thích gì, nói tao phục vụ, chứ kiểu chửi bạn là ăn no đấy .... cảnh cáo mày đấy !
Thì có vấn đề gì bên trong nên nó mới ngăn chặn ông Nghèo đưa info thực tế con này ra , thứ 1 nó là bọ chét hút máu checker , 2 là nó phá những em hàng của nó ngày trước chăn dắt , thứ 3 là nó muốn quậy dơ cái diễn đàn...

• Like
Reactions: frantomat

frantomat

Đang Tuổi Sửu Nhi
21/12/19
66
66
32
TpHCM
VND
0
Tín dụng
110
Thì có vấn đề gì bên trong nên nó mới ngăn chặn ông Nghèo đưa info thực tế con này ra , thứ 1 nó là bọ chét hút máu checker , 2 là nó phá những em hàng của nó ngày trước chăn dắt , thứ 3 là nó muốn quậy dơ cái diễn đàn...
nó bênh đúng không sao, nhưng nó bênh sai là nó láo, thằng này là thằng T bên *****, thằng bánh ghẻ chứ ai xa lạ, riêng thằng này cứ cho địa chỉ là xuống tận địa bàn nó luôn và ngay ! xuống tận nơi nó đóng quân mà phải trái, láo toét . quyền lợi anh em checker, tự do ngôn luận, đúng thì thôi !

Deleted member 17414

Checker Chính Thức
11/7/19
6,027
10,857
129
Quận Bình Thạnh
VND
0
Tín dụng
9,233
nó bênh đúng không sao, nhưng nó bênh sai là nó láo, thằng này là thằng T bên *****, thằng bánh ghẻ chứ ai xa lạ, riêng thằng này cứ cho địa chỉ là xuống tận địa bàn nó luôn và ngay ! xuống tận nơi nó đóng quân mà phải trái, láo toét . quyền lợi anh em checker, tự do ngôn luận, đúng thì thôi !
Mấy cái vụ chém lộn nghe kích thích à nha , nhưng riêng đám ma cô Sài Gòn thì Ku Bình Thạnh này đéo ngáng thằng nào , thích thì ngã tư hàng xanh 2 thì bờ kè Trường Sa chém lộn ăn tiền thì đón hết...

frantomat

Đang Tuổi Sửu Nhi
21/12/19
66
66
32
TpHCM
VND
0
Tín dụng
110
Mấy cái vụ chém lộn nghe kích thích à nha , nhưng riêng đám ma cô Sài Gòn thì Ku Bình Thạnh này đéo ngáng thằng nào , thích thì ngã tư hàng xanh 2 thì bờ kè Trường Sa chém lộn ăn tiền thì đón hết...
chú hẹn nó qua bình thạnh đi, đc báo , cho mượn lửa nó nhanh hơn chú chém, thời 4.0 rồi, bóp nó nhẹ tay hơn

Deleted member 17414

Checker Chính Thức
11/7/19
6,027
10,857
129
Quận Bình Thạnh
VND
0
Tín dụng
9,233
chú hẹn nó qua bình thạnh đi, đc báo , cho mượn lửa nó nhanh hơn chú chém, thời 4.0 rồi, bóp nó nhẹ tay hơn
Bọn nó chưa đủ tuổi ông ơi , nên xài cẩu đầu trảm là vừa , mấy thằng cao bồi vườn học đòi thôi mà , làm gì có đẳng cấp giang hồ quận trung tâm , mà thôi nói chuyện nhiều thì như trẻ con , gặp thì biết đồ dỏm hay đồ xịn...

• Like
Reactions: frantomat

Báo đen

Checker Chính Thức
2/7/19
5,361
8,000
212
35
Hcm
VND
0
Tín dụng
6,122
Tao mạnh dạn đoán mấy ông ở hẻm 64 hay 72 xvnt đúng hơm

Amen999

Sắp Làm Checker
28/4/20
561
618
63
Bình Thạnh
VND
17,000
Tín dụng
3,694
2 bên mà 2 giá nghĩ cũng buồn! Mình gặp e cũng vài lần nhưng biết từ bên rphang!

Deleted member 17414

Checker Chính Thức
11/7/19
6,027
10,857
129
Quận Bình Thạnh
VND
0
Tín dụng
9,233
Tao mạnh dạn đoán mấy ông ở hẻm 64 hay 72 xvnt đúng hơm
72 hay 64 hoặc hẻm 80 bây giờ người ta có điều kiện hết rồi , không còn tệ nạn phức tạp như trước nữa , đâu có ai cần kiếm mối kiếm chuyện nữa , giờ chỉ quan tâm kiếm tiền thôi , riêng tôi chỉ là giang nắng làm hồ , chả có giang hồ giang háng gì hết , nhưng phải chuyện thì chả sợ ai hết , mấy thằng giàu mới sợ chết , còn mấy thằng nghèo thường bất cần đời thì chả sợ ai , nhưng cũng không màng đến chuyện của ai hết , vì thấy bọn nhỏ nói chuyện với anh em không chừng mực , nên góp chút ý kiến thôi , cái gì cũng phải có lớn có nhỏ , đâu phải đụng đâu cào đó mất vui và sự tôn trọng đoàn kết diễn đàn , đâu phải cỏ lúa bằng nhau được bạn già , chỉ là góp chút ý kiến anh em vui vẻ lẫn nhau thôi , chứ làm gì ai được chứ , không có tiền đừng nên đánh lộn , không tiền bồi thường thì ở tù , không tiền ở tù thì bị bạn tù ăn hiếp , nghèo thì đừng hung hăng khổ lắm , lên nằm ở Phan Đăng Lưu thì chỉ có má ơi cứu con , tù nó đánh má nhận không ra , đó là chưa lên trại giam thành phố nha , lên trại giam Chí Hòa mà ko có thăm nuôi còn khổ nữa