KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Massage Q10 Đi thử Cường Thanh dịch vụ mới

Lượt xem: 3259

Calvin

Checker Chính Thức
5/12/18
1,625
3,548
174
tphcm
VND
46,000
Tín dụng
3,427
Chào quý anh em, anh em thích thì đọc, o thì thoii vui lòng đừng nói lời cay đắng.
Sau khi book hụt số chỗ mình hay chơi, ức chế chạy qua Cường Thanh, sau đó tính đi vé 700k cho rẻ, nghe quảng cáo vé 900k mới có full service cia-wc nên mình triển thử.
Nhìn hình thì kết em 15 nên book luôn.
Lên phòng chờ tý thì em 15 bước vào , ấn tượng là face có nét , nhưng già hơn hình 2-3 tuổi ^^.
Sau đó được em mời vào bồn tẩy trần, em làm rất nhiệt tìnhvừa tẩy trần vừa làm tidnh làm tờ-rym dựng đứng luôn ^^.
Sau đó thấy bồn hơi bất tiện, nên mình kêu tắm lại nahnh sau đao lên giường.
Massage khoẻ
Tương đối ổn, do đi vé Nuru mình cũng o quan trọng massage khoẻ
Massage mệt
Ấn tượng là em đi lưỡi full người , mút chân gấu, chân, đùi , lưng... bú tai ... rất phê, phê nhất là màn Wc em làm rất kỹ , quét đường mương, tém lỗ nhị, còn chọt chọt cả lưỡi ui choa phê vãi anh em ạ.
Pha wc này em làm đủ kiểu, sau đó còn quay sang 69 trên lưng làm Wc.
Sau đó lật người lại em đi lưỡi full người, sau đó lại wc thần thánh ui choa ... phê anh em ạ.
Kết hợp màn Nuru V4 cạ cạ, phê vãi luôn.
Cuối cùng em bj và mình out tư thế CIA

Đánh giá KTV 15
face 7đ
V1 7đ
V2 7đ
V3 o để ý luôn ^^
V4 7 đ

Nhận xét em này full service wc cực ngon, nhưng nhược điểm là bj hơi cạ răng ( mình cũng góp ý em nó chọn tư thế bj phù hợp hơn) . Anh em đi sau xem còn cạ răng o nhé ^^.

Thanks anh em đã đọc

Chỉnh sửa cuối:

Tình1Đeem

Đang Bú Sữa Mẹ
25/12/20
8
10
13
26
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
107
cho mình hỏi là chỉ cần book vé đó là dc như thớt hay chỉ có số 15. Tổng thiệt hại hết nhiu? Cảm ơn thớt

Deleted member 32730

Checker Tập Sự
12/12/19
488
771
83
Thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,604
Chào quý anh em, anh em thích thì đọc, o thì thoii vui lòng đừng nói lời cay đắng.
Sau khi book hụt số chỗ mình hay chơi, ức chế chạy qua Cường Thanh, sau đó tính đi vé 700k cho rẻ, nghe quảng cáo vé 900k mới có full service cia-wc nên mình triển thử.
Nhìn hình thì kết em 15 nên book luôn.
Lên phòng chờ tý thì em 15 bước vào , ấn tượng là face có nét , nhưng già hơn hình 2-3 tuổi ^^.
Sau đó được em mời vào bồn tẩy trần, em làm rất nhiệt tìnhvừa tẩy trần vừa làm tidnh làm tờ-rym dựng đứng luôn ^^.
Sau đó thấy bồn hơi bất tiện, nên mình kêu tắm lại nahnh sau đao lên giường.
Massage khoẻ
Tương đối ổn, do đi vé Nuru mình cũng o quan trọng massage khoẻ
Massage mệt
Ấn tượng là em đi lưỡi full người , mút chân gấu, chân, đùi , lưng... bú tai ... rất phê, phê nhất là màn Wc em làm rất kỹ , quét đường mương, tém lỗ nhị, còn chọt chọt cả lưỡi ui choa phê vãi anh em ạ.
Pha wc này em làm đủ kiểu, sau đó còn quay sang 69 trên lưng làm Wc.
Sau đó lật người lại em đi lưỡi full người, sau đó lại wc thần thánh ui choa ... phê anh em ạ.
Kết hợp màn Nuru V4 cạ cạ, phê vãi luôn.
Cuối cùng em bj và mình out tư thế CIA

Đánh giá KTV 15
face 7đ
V1 7đ
V2 7đ
V3 o để ý luôn ^^
V4 7 đ

Nhận xét em này full service wc cực ngon, nhưng nhược điểm là bj hơi cạ răng ( mình cũng góp ý em nó chọn tư thế bj phù hợp hơn) . Anh em đi sau xem còn cạ răng o nhé ^^.

Thanks anh em đã đọc

Xem ảnh/clip 247463
Ây da da, đại ca thtậ là nhanh tay lệ chân quá đi đó mà

• Like
Reactions: Nguyễn hiệp

Deleted member 32730

Checker Tập Sự
12/12/19
488
771
83
Thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,604
cá nhân mình thì đéo tin kiểu quảng cáo này ... chứng tỏ thêm là Cường Thanh dek có gì để thử
Ai cần chú mày thử, thích thì đến, không thì thôi. Đi chơi anh em thấy hợp lý, giá cả phải chăng viết RP cho anh em đi sau. Đéo viết thì bảo không đóng góp, viết thì kêu PR, xem lại lịch sử viết bài của người ta rồi hãy phán nhé

Dr_Slump

Checker Tập Sự
9/6/20
873
732
88
37
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
4,522
cá nhân mình thì đéo tin kiểu quảng cáo này ... chứng tỏ thêm là Cường Thanh dek có gì để thử
Toàn dân ngồi gõ phím, chú nên nhớ là mỗi người có 1 gout & sở thích tiêu tiền khác nhau. Ngta viết Rp thì cũng nên like cái ủng hộ tinh thần, chứ ko méo ai đi về Rp cho mấy chú có thêm sự lựa chọn đâu :Amicuoi: