KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Q10 600k Đào Kim Anh ( bánh Mon )

Lượt xem: 4453

CHECKER_SÀIGÒN

Checker Tập Sự
18/4/21
2,561
4,345
121
Sài Gòn
VND
21,000
Tín dụng
16,945
Face :: xinh , đeo kính cười có núm đồng tiền , da ko trắng lắm , cao dưới 1m6 , face hơi giống Quan Chi Lâm đó
V1 :: điểm yếu
V2 :: phẳng
V3 :: hơi bự
V4 :: lông cắt tỉa , hồng , múp . ko tê vét nên ko biết mùi , nhưng có lấy tay kích thích thấy nước nôi cũng ok
Service :: vào phòng em ko bj liền mà nằm ôm ấp tâm sự tình cảm , em hôn môi cháo lưỡi đã luôn , em có thủ sẵn lít tơ rin tao có đề nghị lần sau ai muốn cháo lưỡi thì xúc miệng cho cả hai cùng kĩ , em bj đã ko cạ răng ,bj có nghề đó , bj thời lượng đủ lâu tao phải nói ngưng , em chiều chuộng mọi tư thế , em hiền lắm
Khuyết điểm :: gọi ko bắt máy , trả lời tin nhắn hơi lâu xém tí là tao ko gặp đc em , đã tới ks và quay xe rồi

Xem ảnh/clip 446261

Xem ảnh/clip 446262

Xem ảnh/clip 446263

Xem ảnh/clip 446266
Cặp mông đáng đồng tiền bát gạo quá vậy anh ngon chim nha anh kaka

• Like
Reactions: checker cn

Pitacute

Checker Chính Thức
3/3/22
718
1,724
136
Việt Nam
VND
0
Tín dụng
6,638
Đi hàng 300 riết rồi nghĩ ai cũng như hàng 300 của m hay sao phán dữ vậy ba.
Sang lên chút đi 🤭
Kkkkk, bèo riết quen, sang hok nổi. V1 yếu , kèm hình ảnh đó chỉ đáng là hàng 300k. Kèm điểm trừ liên lạc ko bắt máy, dễ tuột mút các checkr, nt chậm. Nếu đông khách để ko bắt máy thì nát hàng

Chỉnh sửa cuối:

Đào Kim Anh

Đang Bú Sữa Mẹ
2/5/22
37
46
9
23
tphcm
VND
0
Tín dụng
188
  • Like

Đào Kim Anh

Đang Bú Sữa Mẹ
2/5/22
37
46
9
23
tphcm
VND
0
Tín dụng
188
Kkkkk, bèo riết quen, sang hok nổi. V1 yếu , kèm hình ảnh đó chỉ đáng là hàng 300k. Kèm điểm trừ liên lạc ko bắt máy, dễ tuột mút các checkr, nt chậm. Nếu đông khách để ko bắt máy thì nát hàng
A sống tiêu cực quá nên lần cuối e thông não a .
Ko bắt máy là đang lam khách , cài im lạng chi nhắn tin , tôn trọng khách đang làm . Anh đứng đầu giường em à mà nghĩ gọi ko nghe đông ko băt máy nát hàng . Loai a chỉ muốn khen chê dìm con hàng xuóng để đi giá bèo thui . Xong bình phẩm chả dc câu nào tich cực cả . Sangggg lên anh

• Like