KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cảnh Báo CHỊCH Tân Bình Chuột bạch Thủy Top mã lò..

Lượt xem: 2493

Chuối Cong

Banned
16/10/20
323
416
46
44
Sai gon
VND
0
Tín dụng
2,552
Hôm qua ghé thăm em Su.nhưng Su nghỉ.chạy lên 1 tí thấy htgd Thủy Top. Có 1 em tướng ngon ngồi 1 mình hứng quá tấp vào luôn..đẩy xe vào trong em đống cửa lại..ngon nha..leo lên cầu thang lên lầu..phòng máy lạnh chia ra 3 ngăn
Bj 200k chịch từ 350k đến 400k.tùy thái độ của mình..vải lờ..chủ yếu là gạ mình chịch..bj như cc..chịch thì hối....em có có nói với tao là..sáng giờ ế quá...mía chổ này dịch vụ như vậy..Không ế mới lạ...nói tóm lại ae né chổ này nha.dịch vụ tệ
Tốn 350k không đáng..Không bao giờ quay lại.lâu lâu chuột bạch..sụp

Heo con láu cá

Tập Tành Ăn Chơi
3/2/20
248
225
45
37
Tp my tho
VND
0
Tín dụng
1,238
Hôm qua ghé thăm em Su.nhưng Su nghỉ.chạy lên 1 tí thấy htgd Thủy Top. Có 1 em tướng ngon ngồi 1 mình hứng quá tấp vào luôn..đẩy xe vào trong em đống cửa lại..ngon nha..leo lên cầu thang lên lầu..phòng máy lạnh chia ra 3 ngăn
Bj 200k chịch từ 350k đến 400k.tùy thái độ của mình..vải lờ..chủ yếu là gạ mình chịch..bj như cc..chịch thì hối....em có có nói với tao là..sáng giờ ế quá...mía chổ này dịch vụ như vậy..Không ế mới lạ...nói tóm lại ae né chổ này nha.dịch vụ tệ
Tốn 350k không đáng..Không bao giờ quay lại.lâu lâu chuột bạch..sụp
mày để xe bên quán . băng qua đường mượn súng chú bộ đội pắn nó :Amibungbu: