KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Cần huy động 500 ae giúp info thánh nữ

Lượt xem: 2366

tranminh16

Bắt Đầu Check Gái
10/1/19
218
164
55
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
823
Tôi nghĩ pé ấy đang kiếm tiền qua Nhật tham gia vào các cty điện ảnh.

tranminh16

Bắt Đầu Check Gái
10/1/19
218
164
55
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
823
Bên Nhật vanky mà đóng phim bảo đảm k dưới 50tr vnđ 1 bộ đâu , mới vào đó còn nếu thành danh và tùy các mức độ khó có khi > 100tr/phim
Hiện ở VN tôi nghĩ chỉ mình Vanky mới đủ sức vào ngành giải trí của Nhật thôi. Cỡ nào e ấy cũng bào dc. VN mình ko thiếu người tài nhưng chịu chơi cỡ ẻm thì chỉ có 1

• Like
Reactions: Chịch tung tóe

Chịch tung tóe

Sắp Làm Checker
21/3/21
1,212
1,605
71
Tphcm
VND
0
Tín dụng
9,778
Hiện ở VN tôi nghĩ chỉ mình Vanky mới đủ sức vào ngành giải trí của Nhật thôi. Cỡ nào e ấy cũng bào dc. VN mình ko thiếu người tài nhưng chịu chơi cỡ ẻm thì chỉ có 1
Đồng quan điểm nhưng bên Nhật ngoài lương cao còn an toàn hơn ở VN . Vanky là số 1 rồi chẳng ai qua được ẻm cả mà chưa gặp đc buồn quá

tranminh16

Bắt Đầu Check Gái
10/1/19
218
164
55
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
823
Đồng quan điểm nhưng bên Nhật ngoài lương cao còn an toàn hơn ở VN . Vanky là số 1 rồi chẳng ai qua được ẻm cả mà chưa gặp đc buồn quá
Tôi thì gặp dc vài lần và hết hứng rồi. Với lại giờ e ấy sửa quá, như búp bê giả vậy đó 😂😂
Thêm vụ đi vs tụi Tàu khựa này nữa thì giờ ko xóa sdt và nick zalo ẻm lun rồi. Giờ chỉ hóng xem phim của e thôi chứ ko dám đi nữa

• Wow

Chịch tung tóe

Sắp Làm Checker
21/3/21
1,212
1,605
71
Tphcm
VND
0
Tín dụng
9,778
Tôi thì gặp dc vài lần và hết hứng rồi. Với lại giờ e ấy sửa quá, như búp bê giả vậy đó 😂😂
Thêm vụ đi vs tụi Tàu khựa này nữa thì giờ ko xóa sdt và nick zalo ẻm lun rồi. Giờ chỉ hóng xem phim của e thôi chứ ko dám đi nữa
VN mình rất ghét Tàu khựa lũ xâm lược đó . Tuy nhiên chắc vụ clip này cũng khiến nhiều người Việt k dám đi nữa nhưng nếu có dịp tui cũng muốn thử cho biết xem sao

Chịch tung tóe

Sắp Làm Checker
21/3/21
1,212
1,605
71
Tphcm
VND
0
Tín dụng
9,778
Twitter thấy cũng up clip mà ngắn hơn rphang . Khách ẻm chắc cả chục ngàn người rồi giờ vươn tầm quốc tế. Cu Việt k làm ẻm đủ sướng rồi

• Haha
Reactions: tranminh16

tranminh16

Bắt Đầu Check Gái
10/1/19
218
164
55
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
823
Twitter thấy cũng up clip mà ngắn hơn rphang . Khách ẻm chắc cả chục ngàn người rồi giờ vươn tầm quốc tế. Cu Việt k làm ẻm đủ sướng rồi
Ráng đợi đi, vanky ko làm ae thất vọng đâu. Trước sau cũng có người up full clip cho xem ah. Hoặc có ai sẽ share link về thông tin e Vanky qua Nhật ko chừng

• Like

Chịch tung tóe

Sắp Làm Checker
21/3/21
1,212
1,605
71
Tphcm
VND
0
Tín dụng
9,778
Ráng đợi đi, vanky ko làm ae thất vọng đâu. Trước sau cũng có người up full clip cho xem ah. Hoặc có ai sẽ share link về thông tin e Vanky qua Nhật ko chừng
Tui nghĩ chắc vì tiền nhiều thôi chứ tụi tàu ghét bỏ mẹ còn nổi tiếng nhờ clip này có khi khách Việt lại giảm đi k chừng

tranminh16

Bắt Đầu Check Gái
10/1/19
218
164
55
31
Tphcm
VND
0
Tín dụng
823
Tui nghĩ chắc vì tiền nhiều thôi chứ tụi tàu ghét bỏ mẹ còn nổi tiếng nhờ clip này có khi khách Việt lại giảm đi k chừng
Thì cái gì cũng vậy. Tuy e nó dâm nhưng cũng vì tiền trước đã. Sau đó mới tới cái nhục vọng. Cho nên tôi nghĩ e nó ko ngưng ở đây đâu. Cũng muốn tiến xa hơn

• Like

Chịch tung tóe

Sắp Làm Checker
21/3/21
1,212
1,605
71
Tphcm
VND
0
Tín dụng
9,778
Cái nào cũng có giá hết. Chấp nhận chơi thì chấp nhận chịu.
Tối nay (25/3), ông Nguyễn Thanh Tâm, Chủ tịch UBND thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương cho biết, đang tổ chức phong tỏa khu phố 4, phường An Phú vì có ca mắc Covid-19 trong cộng đồng.

Trường hợp mắc Covid-19 là một người đàn ông sinh năm 1977, quốc tịch Trung Quốc. Người đàn ông này đã sinh sống tại Bình Dương từ trước Tết Nguyên đán Tân Sửu đến nay. Sau khi nhận được kết quả xét nghiệm có trường hợp dương tính với SARS-CoV-2, ngành y tế Thuận An đã tiến hành cách ly điều trị. Đồng thời, tiến hành rà soát xác định có 8 trường hợp tiếp xúc gần và đưa vào khu cách ly tập trung; lấy mẫu xét nghiệm Covid-19.

Qua điều tra dịch tễ, người đàn ông quốc tịch Trung Quốc mắc Covid-19 nghi nguồn lây nhiễm từ Campuchia. Bởi, cách đây mấy ngày, người đàn ông này có đến cửa khẩu Mộc Bài, tỉnh Tây Ninh lấy hàng và tiếp xúc gần với người Campuchia./.

Theo: Thiên Lý/ VOV

Vanky chơi khựa dễ bị lây covid cách li lắm mình cũng sợ sợ rồi

Chỉnh sửa cuối: