KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Clip RAU Cảm giác lạ ở quán cf phòng với Bé 2k2 ngây thơ

Lượt xem: 15954

Ban_trai

Checker Chính Thức
6/1/21
1,730
5,203
173
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
15,556
Sau lần chịch em rau 2k3 ở quán cf phim thì lần này mình thử cảm giác bạo hơn với bé 2k2 khác. Tại quán cf phòng, phòng k có cửa mà chỉ có rèm, các phòng nằm san sát nhau nên chịch k dám rên cũng k dám dập mạnh. Vừa sướng vừa sợ, gần giống public mà thêm hồi hộp khám phá vì đây cũng là lần đầu gặp bé. Cũng chỉ mất 1 ngày để set up dc cuộc hẹn, vì nơi đây chỉ là quán cafe thôi chứ có phải là ks đâu mà!

2k2 mà dáng ng nảy nở, vú to, mông to, eo vừa phải. Khuôn mặt có make up nhẹ nhưng hiền lành, ngây thơ, nhìn duyên dáng. Dĩ nhiên với kiểu rau này thì k nên gạ thẳng đi ks, lịch sự mời em đi cafe, nhưng quán riêng tư 1 chút, tại a cũng muốn ôm em xem cảm xúc mình dành cho nhau ntn???

Vào tới quán thì ẻm ban đầu k cho ôm, con gái mà, chắc là em đang ngại chút xíu. Mình cũng k vội vàng, nói vài câu chuyện trên trời dưới đất trc, sau đó bàn tay bắt đầu khám phá cơ thể em. Đầu tiên là sờ xoạng bên ngoài, rồi bạo hơn đưa tay vào trong. Em phản ứng 1 cách nhẹ nhàng. Gạt tay mình ra 2,3 lần thì có lẽ em cũng bị kích thích bởi mình, nên hơi thở cũng gấp gáp hơn chút. Trao cho em 1 nụ hôn nồng cháy và khám phá cơ thể em. Lúc này cảm xúc tuyệt vãi, vừa tò mò, vừa hồi hộp, kích thích cực độ xen lẫn lo sợ bị phát hiện…
Rồi chuyện j tới cũng tới, đôi trai gái trẻ quấn chặt vào nhau bằng sự điên loạn vồ vập. Có những lúc mình dập mạnh khiến em rên nhẹ mà k dám cất thành lời.

Sau cuộc vui mình hỏi em, em có làm ng yêu chú k? Em đáp lại là không. Em còn về để gặp thêm vài anh chàng trên app hẹn hò khác nữa. Bất giác mình tự hỏi, liệu chúng tôi là gì của nhau đây???
F332D4B0-DD4E-431A-B1CA-E5125D382800.jpeg00AB8D91-EEDE-4A6E-AB18-FDD0BF8FA167.jpeg
Xem ảnh/clip trim.03A0C64B-8126-464E-B16E-A7CB8EB91CF2.MOV

Bin Biết Chill

Bé Đang Tập Nói
4/12/21
92
86
16
19
TP HCM
VND
0
Tín dụng