KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sài Gòn Cafe/BJ/HJ Cafe Nina đường Cống Lở , em gái vú bự .

Lượt xem: 7955

Cristiano1985

Đang Tuổi Sửu Nhi
30/3/19
53
36
26
37
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
173
Hôm trước đọc được rp của tml nào về quán nhỏ ơi có vụ masa chịch trong lolet nên tò mò qua xem sao . Chạy đến quán thì thấy quán đông quá ( chắc ae rphang không quá ) nên định bỏ cuộc tính chạy về thì tình cờ thấy đối diện là quán Nina có em gái mi nhon trắng trẻo vú bự nên vô luôn . Quán cũng như mấy chỗ khác vào thì kêu chai nước rồi em nói cho em ngồi chơi với mình , ngồi trò chuyện chút thì bé hỏi vào masa không , mình ok liền cùng vào toilet luôn ( em nói mấy quán ở đây toàn hành sự trông toilet ) . Vào thì em cũng bj xong rồi hj hỏi ẻm có đến z em nói không dám ( chắc khách quen sẽ đc ) , cũng không gì đặc biệt đc cái em gái trắng trẻo vú chà bá luôn tay bóp không hết . Đặc biết quán có khuyến mãi máy chạy bộ ai muốn tập chạy thì cứ ghé quán , quán chỉ có 1 em thôi . Hơi dài dòng xin các bác thông cám !!!

Trần Huy

Tập Tành Ăn Chơi
23/10/19
33
121
35
26
Tphcm
VND
0
Tín dụng
418
Quán này qua tui củng mới đi.

Đánh giá xíu là bé này sửa khá nhiều: Bơm môi dày + cắt mí. Đc cái vếu real. Ko to lắm. 1 nhân viên.

Rủ vô trong massage 200k. Tui nói ngồi chơi thôi do thạt sự sửa nhiều quá tui thấy hơi ớn. 150K ấy. Ai đi về xem sao nhé. Tui thì ko dám. Quán có 1 bé à. Ko phải chủ. Có máy chạy bộ đằng trước

• Like
Reactions: Chung_Tình

thangdien

Bắt Đầu Check Gái
15/4/19
804
533
55
29
TP HCM
VND
0
Tín dụng
3,645
Dm qua t lượn 3 vòng tìm quán nào oke vào mà dm, quán thì 4-5 chiếc xe, quán thì Hà mã tê giác voi ma mút, có quán em mặc đầm trắng mà cũng đéo phải gu t nên thôi lượn chỗ khác