KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sụp Hầm Cafe/BJ/HJ Đồng Nai Cafe chòi võng vĩnh cửu

Lượt xem: 3652

Long1604

Tập Tành Ăn Chơi
22/3/19
142
111
47
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
662
Nay tao tính đi gặp em Trúc bên thủy nội địa nhưng quán đống cửa đành ra về. Trên đường về tao thấy có quán cafe chòi võng không tên nên ghé vào. Vào thì cũng có bé teen khoảng 20 tuổi vào tao thấy không hộp nhãn nên đổi nhân viên . Một lát sau có 1 em teen loli vào thế là tao đi liền bởi tao thích loli mà. Em ra báo giờ rồi vào hành sự một hồi tao thấy em chỉ hj không bj nên tao kiu bj cho tao nhưng em bảo quán chỉ hj thôi kg bj. Nghe nói vậy thôi tao sờ mó khấp người em được một hồi tao tính cởi đồ em ra cho dễ sờ mó nhưng em lại bảo quán kg cho cởi chỉ được sờ bên ngoài thôi. Nghe nói vậy thôi tao kg sờ nữa chỉ nhắm mắt cho ra lẹ để về

SACH SE

Bắt Đầu Check Gái
21/3/19
968
702
59
42
sai gon
VND
0
Tín dụng
4,756
Nó chưa chửi "ít tiền mà đòi hít lồn thơm" là may rồi. Mát xa thì nó không cởi, còn tới bến thì nó trần nhộng. Khi đi hỏi già, khi về hỏi trẻ :pepetucgian:

• Like
Reactions: Long1604

Manlayer

Checker Tập Sự
29/7/19
580
430
100
Thanh Hóa
VND
0
Tín dụng
2,363
Bây giờ mấy e ngon ra ngoài làm SGBB hết rồi. Tụi nó ko ngu làm trong quán đó hoài đâu. Đa số giờ toàn hàng dạt nhiều.

• Like

Langthang69

Sắp Làm Checker
28/3/20
1,189
547
67
26
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
4,347
Nay tao tính đi gặp em Trúc bên thủy nội địa nhưng quán đống cửa đành ra về. Trên đường về tao thấy có quán cafe chòi võng không tên nên ghé vào. Vào thì cũng có bé teen khoảng 20 tuổi vào tao thấy không hộp nhãn nên đổi nhân viên . Một lát sau có 1 em teen loli vào thế là tao đi liền bởi tao thích loli mà. Em ra báo giờ rồi vào hành sự một hồi tao thấy em chỉ hj không bj nên tao kiu bj cho tao nhưng em bảo quán chỉ hj thôi kg bj. Nghe nói vậy thôi tao sờ mó khấp người em được một hồi tao tính cởi đồ em ra cho dễ sờ mó nhưng em lại bảo quán kg cho cởi chỉ được sờ bên ngoài thôi. Nghe nói vậy thôi tao kg sờ nữa chỉ nhắm mắt cho ra lẹ để về
E trúc thuỷ nội địa là ở đâu nhỉ

• Like

mapthulu

Đang Tuổi Sửu Nhi
15/11/19
71
86
28
31
HCM
VND
0
Tín dụng
331
Hình như quán con Trúc dẹp luôn thì phải, tao ghé 2 3 lần rồi toàn đóng.