KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

LGBT Cảnh Báo Ae lưu ý khi tham gia nhóm ladyboy kẻo bị kích

Lượt xem: 8632

lamkaka1986

Đang Bú Sữa Mẹ
23/1/21
31
13
13
35
tp hcm
VND
0
Tín dụng
106
Hiện tại nhóm ladyboy của bác Tà thật sự tui thấy bát nháo vô cùng
mấy em lady boy ở đó cứ luôn đinh ninh khi khách add zalo hỏi giá thì bắt buộc khách phải đi
rồi khách kêu gửi hình thì từ chối , dm lỡ vô con kui mấy ểm chà bá lửa nhìn phát ớn thì sao chơi
đã ra ngành thì chấp nhận show còn ko thì đừng làm
khách hỏi giá và dg đi
dc thì kháh đi
còn bác có ý kiến hay phốt thì tự mấy ẻm kích bác ra khỏi nhóm và xoá bình luận ngay liền
sân chơi cả bác Tà , nhưng mỗi em lady boy ở đó đều dc quyền kícg và xoá các bình luận
hazzz
còn bác Tà rivew mấy em ladyboy nhưng chắc mình nghĩ toàn xạo lồn ấy nhỉ, toàn lấy hình mấy ẻm đăng lên
bao nhiêu suy nghĩ mong bác Tà làm lại cái Gruop lady boy của bác . Thật sự nhìn như cái chuồng vịt khi bác để tất cả mấy em ai ai cũng có quyền chủ phòng

lamkaka1986

Đang Bú Sữa Mẹ
23/1/21
31
13
13
35
tp hcm
VND
0
Tín dụng
106
A e lưu ý thêm khi kết bạn xong mà ae ko đi thì huỷ kết banh với mấy em đó liền nha . Ko là mấy ẻm lấy nick zalo mấy bác quăng vô gruop Gay lọ ấy . Xong sẽ bị Gay lọ làm phiền
hazzz
đúng bọn này thật sự ko ra thể thống gì cả

PhúcCK

Checker Chính Thức
20/10/19
1,958
2,950
154
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
9,333
Ko phải quơ đũa cả nắm nhưng mấy con ladyboy ăn nói mất day lắm kiểu như mình cần nó vậy
Đã khó kiếm khách rồi còn bát nháo

• Like
Reactions: Cucaitrang

Ocholon999

Checker Chính Thức
23/8/20
1,391
2,085
126
Hà nội
VND
0
Tín dụng
8,462
Ko phải quơ đũa cả nắm nhưng mấy con ladyboy ăn nói mất day lắm kiểu như mình cần nó vậy
Đúng rồi đó bạn.Khi mà tiếp xúc nói chuyện với những thành phần đó mình cảm thấy tính nết của họ rất là kì cục khó chịu với người khác

lamkaka1986

Đang Bú Sữa Mẹ
23/1/21
31
13
13
35
tp hcm
VND
0
Tín dụng
106
Đúng rồi đó bạn.Khi mà tiếp xúc nói chuyện với những thành phần đó mình cảm thấy tính nết của họ rất là kì cục khó chịu với người khác
đó nó gọi là chảnh chó đó bác
Đã làm ngành mà còn ngại
Đã ngại thì đừng làm

lamkaka1986

Đang Bú Sữa Mẹ
23/1/21
31
13
13
35
tp hcm
VND
0
Tín dụng
106
những bình luận hay bốc phốt thì bị tụi nó tự xóa ngay và kích thẳng luôn ra khỏi Gruop

Chich cai nao

Bé Đang Tập Nói
23/12/19
6
16
21
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
62
Đúng rồi bị kick ra ko hiểu lý do. cái nhóm gì toàn ladyboy làm phó nhóm. Kick ai thì kick cũng chẳng thấy giá cả hay gì. Hỏi thì toàn phán 700 800. Bữa có thử 1 bé chẳng đáng 700 chút nào

Namxxx93

Tập Tành Ăn Chơi
14/4/19
209
107
37
29
Đồng tháp
VND
0
Tín dụng
880
Bửa t moi chào 1 cái lÀ bị kich voi chặn lun
T khuyen tuu bay muốn thử.cảm giác lạ thì nên pic trả giá, nó nói 700k cái tui bây đi liền àh, 400 500 ok dk thì đi, 700k t đi kiếm bà trùm hoặc some 2 3 e 1 luc vẩn dk

• Like
Reactions: lamkaka1986

AndyLau

Đang Tuổi Sửu Nhi
22/2/19
234
88
30
40
tp.hcm
VND
0
Tín dụng
810
Con đỉ mẹ của mày. Mày hay quá thì mày nổ cái zalo fb mày lên tao làm cho tới chuyện luôn. Con này ngoài nói trên đây thì bằng chứng lí thuyết gì cũng có đủ để tiếp mày đó con chó dại
:D vui vẻ chút thôi...mạng internet là ảo mà bạn.bật mí mình là Ô Môi

rechi

Đang Bú Sữa Mẹ
15/8/20
11
3
9
35
Hcm
VND
0
Tín dụng
46
Hiện tại nhóm ladyboy của bác Tà thật sự tui thấy bát nháo vô cùng
mấy em lady boy ở đó cứ luôn đinh ninh khi khách add zalo hỏi giá thì bắt buộc khách phải đi
rồi khách kêu gửi hình thì từ chối , dm lỡ vô con kui mấy ểm chà bá lửa nhìn phát ớn thì sao chơi
đã ra ngành thì chấp nhận show còn ko thì đừng làm
khách hỏi giá và dg đi
dc thì kháh đi
còn bác có ý kiến hay phốt thì tự mấy ẻm kích bác ra khỏi nhóm và xoá bình luận ngay liền
sân chơi cả bác Tà , nhưng mỗi em lady boy ở đó đều dc quyền kícg và xoá các bình luận
hazzz
còn bác Tà rivew mấy em ladyboy nhưng chắc mình nghĩ toàn xạo lồn ấy nhỉ, toàn lấy hình mấy ẻm đăng lên
bao nhiêu suy nghĩ mong bác Tà làm lại cái Gruop lady boy của bác . Thật sự nhìn như cái chuồng vịt khi bác để tất cả mấy em ai ai cũng có quyền chủ phòng
Tôi đồng ý kiến bác, ăn chơi nhưng cũng đc phép chọn thật sự đúng nếu như ko hợp thì cũng fai ói tiền về trong ấm ức

• Like
Reactions: AndyLau

God enel

Sắp Làm Checker
11/11/19
213
373
64
26
Kon tum
VND
0
Tín dụng
1,294
Ae à ... Trc khi ae bị kick thì ae nên xem lại là đã nt gj vs các e ấy ... vì các e ấy đi khách nên rất kị trả giá .. đc giá thì đi . Hk đc thì thôi .
gr này là gr để ae có thể vào set kèo , hk phải gr làm quen. Rất nhìu ae vẫn set kèo bt .vui vẻ .. chỉ có 1 số tp mất lịch sự xl nên bị kick cũng hk oan .
. Bác ra vào gr như cái chợ . Thjk bác vào hk thjk bác ra . Key bạc họ lưu tên bác . Bác vào thì họ kick thôi ...
Bác chủ thớt bảo tôi review xl là bác sai rồi . Tuy tôi là chủ gr nhưng tôi vẫn đi check cho ae .. bé nào ok thì tôi gt . Bé nào có phốt thì tôi thông báo.. nên bác xem lại cách ứng xử đi nhé . Hk có lửa thì hj có khói đâu ạ