KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Tân Phú [200K] Cafe TT Thuý Uyên - Thạch Lam Tân Phú

Lượt xem: 6756

tre_an_choi

Đang Bú Sữa Mẹ
30/10/20
24
15
11
39
hcm
VND
0
Tín dụng
126
Trưa nắng đi check cafe bên Gò Dầu, mịa nản lòng chiến sĩ. Chạy về lại cafe TT Thuý Uyên - Thạch Lam vậy
Hiện thời có lẽ là ổn áp nhất khu vực này (tuỳ gu mỗi người thui). Mình đi em Vân: ngoan, không hối thúc, cho sờ bóp, móc (kiểu mình roi roi vậy)
Quán có 4 đào thì phải: thấy em Diễm nhiều người book
+ có HJ nhé
+ giá cả: tt thì 200k, HJ 300k - bo tuỳ ý đừng chơi bo 10k nha
Nói chung quán này dành cho những ai gu ôm ấp sờ mó nhé (mình lịch sự thì mấy em sẽ lịch sự lại thui) tt mà

Thanhfap1996

Trứng nước
30/1/21
2
0
4
24
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
4
Em diễm cho ăn cháo lưỡi nữa nên nhiều người đi lắm, có em diễm vs em kia tên gì quên rồi, có nhận đi ngoài

Tigerbeer8xxx

Đang Bú Sữa Mẹ
25/3/21
83
31
10
36
Hcm
VND
0
Tín dụng
290
Tính ra may noi 300k la deo chinh xac roi,hoac may pha gia nên mới 300k thôi.quan nay tao di chac cung 4,5 lần e diem.e diễm thi thuoc hang mb u36 rồi nha.e diễm vu bu va co hình xăm,e no cho chau lưỡi bu vu Va hi cho khach luôn,nếu khach co nhu cầu ra ma ko thik ngồi choi ko...gia 200k la dep rồi nha,ko cân den 300k đâu chu...

Tigerbeer8xxx

Đang Bú Sữa Mẹ
25/3/21
83
31
10
36
Hcm
VND
0
Tín dụng
290
Đi dang cfe này ma thik cháo lưỡi gì chu.tao thi thik bóp va bu vu e nó,va e no bu vu mình la phê như con tê tê rồi,cần cc gì ma phải cháo lưỡi với cháo huyết gì nữa 🤣

Madem74111

Đang Tuổi Sửu Nhi
14/8/19
120
66
30
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
473
Quán này chổ ngồi kín đáo ko. Kiểu dạng ghế sofa hay ghế đơn 1 ng ngồi 1 ghế z

Tigerbeer8xxx

Đang Bú Sữa Mẹ
25/3/21
83
31
10
36
Hcm
VND
0
Tín dụng
290
Quan này ko kin lắm.kiểu thuộc dang ghế cao thoi.doi luc người sau nhìn người trước thấy het nha.thường nếu hi thì chi ngồi bàn cuối thì mới dễ hi thôi.vì ban cuối ngồi ko ai nhìn để ý dc...chứ dm ngồi may ban trên ma mấy người o dưới nhìn lên thì kho co vu hi lắm,ngồi ôm ấp bóp vu còn ngại...tao đi wa lúc truoc tet.con vân thì trẻ hon tao ngồi dc lân đầu,con mấy lần sau thi deu ngôi voi con diễm mac du thuoc dang mb nhung cung rất la nhiệt tình và tinh cảm.tao di vui ve nhiet tình nên e no mên lắm,có vai lân truoc luc tao kêu no hi,tao keu e no hon ku tao chút,e no cũng hôn chút rồi mới dung tay hi cho tao ra...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Madem74111