KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sài Gòn Cafe/BJ/HJ HTGĐ 1 Buổi Test Khu Bình Tân 13/01/2022

Lượt xem: 2638

Longcongtu

Checker Tập Sự
1/2/20
382
466
99
312 khuông việt
VND
0
Tín dụng
2,322
Đầu tiên caffe ôm tt Thanh Hằng đi từ hướng q6 lên qua cầu Tân Tạo là thấy.đánh giá : em út teen ôm bóp vú móc thoải mái.nước 50+ nước em út 50+ bo tùy ae.em t ngồi tên gì giờ t cũng quên cmnr nhớ quê trà vinh thôi body ngọt mà kéo khẩu trang xuống thì tụt nứng lun.thử gạ đi chịch nó lại mồi t qua quán thêm 2l nữa sau đó t kéo khẩu trang xuống thì t quyết định bỏ kèo.vô đó nhìn mặt nó cũng đ nứng nổi.thằng nào bỏ qua face đc thì qua chăn.body ngon vú móm đã lắm.
Sau đó quẹo vô Nguyễn Cửu Phú HTGĐ Hồng Sơn có 2 em.lúc t vào 1 em đang làm khách bên trong nên ko đánh giá đc.em làm t hệ mb múp ráy tay 40k xong hỏi a massage ko nhưng ko phải gu nên thôi 40k chuồn
Tiếp đến đổ về hướng ql1a thấy Hương Phi rp khen ầm ầm mà nhìn em đào ngồi trước cửa đ hợp gu nên ko test
Chạy về ql1a- hl2- tây lân thấy quán Tí Hon mà mặt tiền sáng quá mắc cỡ đ vô.chạy qua Tây Lân kiếm quán Nhím Xù lòi cc ra đ thấy.t đảo 3 vòng vẫn đ thấy
Chạy vô Hl2 test thử caffe máy lạnh Phương Thảo.đánh giá: hình như toàn trên 3x nếu ko muốn nói là cận 4x.bóp vú sờ lol móc hàng ra sóc 200.xin phép trải nghiệm 1l cho biết và đ quay lại.nhưng trong này khả năng gạ ra ngoài 85%.e t ngồi cứ nói vu vơ ở 1m buồn nhà bên lê văn quới mà t nhìn face đ hợp gu nên ko tung hứng.
P/s: hãy mạnh dạn chuột bạch.vào quán caffe tia em út ko hợp gu thì cùng lắm tốn 50k nước thôi.htgd vào cứ ráy tai rồi tia ko đc thì cùng lắm 40~60k ráy tai trải nghiệm. Chứ ngồi lướt chờ ng ta check về rp nói ngon mới vác cu đi thì thua.hàng trăm con kiu trên đây cũng như m thì nát bà cái quán.dồn về nhiều lượt 1 ngày thì chắc chắn chất lượng sẽ suy giảm nếu ko muốn nói là mệt quạu cọc or tốc độ bàn thờ
HÃY LIKE CHO T CÓ ĐỘNG LỰC CHECK TIẾP NHA MTML

Phi mk

Banned
9/1/22
17
0
1
31
An giang
VND
0
Tín dụng
44
Đầu tiên caffe ôm tt Thanh Hằng đi từ hướng q6 lên qua cầu Tân Tạo là thấy.đánh giá : em út teen ôm bóp vú móc thoải mái.nước 50+ nước em út 50+ bo tùy ae.em t ngồi tên gì giờ t cũng quên cmnr nhớ quê trà vinh thôi body ngọt mà kéo khẩu trang xuống thì tụt nứng lun.thử gạ đi chịch nó lại mồi t qua quán thêm 2l nữa sau đó t kéo khẩu trang xuống thì t quyết định bỏ kèo.vô đó nhìn mặt nó cũng đ nứng nổi.thằng nào bỏ qua face đc thì qua chăn.body ngon vú móm đã lắm.
Sau đó quẹo vô Nguyễn Cửu Phú HTGĐ Hồng Sơn có 2 em.lúc t vào 1 em đang làm khách bên trong nên ko đánh giá đc.em làm t hệ mb múp ráy tay 40k xong hỏi a massage ko nhưng ko phải gu nên thôi 40k chuồn
Tiếp đến đổ về hướng ql1a thấy Hương Phi rp khen ầm ầm mà nhìn em đào ngồi trước cửa đ hợp gu nên ko test
Chạy về ql1a- hl2- tây lân thấy quán Tí Hon mà mặt tiền sáng quá mắc cỡ đ vô.chạy qua Tây Lân kiếm quán Nhím Xù lòi cc ra đ thấy.t đảo 3 vòng vẫn đ thấy
Chạy vô Hl2 test thử caffe máy lạnh Phương Thảo.đánh giá: hình như toàn trên 3x nếu ko muốn nói là cận 4x.bóp vú sờ lol móc hàng ra sóc 200.xin phép trải nghiệm 1l cho biết và đ quay lại.nhưng trong này khả năng gạ ra ngoài 85%.e t ngồi cứ nói vu vơ ở 1m buồn nhà bên lê văn quới mà t nhìn face đ hợp gu nên ko tung hứng.
P/s: hãy mạnh dạn chuột bạch.vào quán caffe tia em út ko hợp gu thì cùng lắm tốn 50k nước thôi.htgd vào cứ ráy tai rồi tia ko đc thì cùng lắm 40~60k ráy tai trải nghiệm. Chứ ngồi lướt chờ ng ta check về rp nói ngon mới vác cu đi thì thua.hàng trăm con kiu trên đây cũng như m thì nát bà cái quán.dồn về nhiều lượt 1 ngày thì chắc chắn chất lượng sẽ suy giảm nếu ko muốn nói là mệt quạu cọc or tốc độ bàn thờ
HÃY LIKE CHO T CÓ ĐỘNG LỰC CHECK TIẾP NHA MTML
Quán thanh hằng có cháo lưỡi không

Cùi bắp

Đang Bú Sữa Mẹ
18/4/21
45
11
9
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
114
quán TH e m ngồi có phải da trắng nhưng lùn hay e da trắng mà cao, nếu e lùn thì tên Ngọc vú đẹp như m nói mà thái độ chán lắm

• Like
Reactions: Longcongtu

Sun

Đang Bú Sữa Mẹ
3/10/21
31
29
12
34
Sg
VND
0
Tín dụng
179
Tao thấy đâu đó có nhiều Ido trong bài viết của mày
Hết mình công hiến, thời gian sức khỏe tiền bạc đi chuột nhớ lưu từng thông tin rồi viết ra cho anh em biết
Đọc thì có vài dòng mà để thực hiện nó có khi nữ ngày
Đi về như mong đợi được vài thabgwf rp cảm ơn thấy cũng vui
Đi về ko như mong đợi thì bị chửi
Nhưng tao biết mày sẽ kệ ai tin thì điminhf cứ hết mình với anh em là được
Nhưng rồi đến 1 lúc anh e sẽ chơi mày lại hết hồn
Sẽ phũi nhưngc công sức mà mày bỏ ra, chửi mày xl và đủ thứ, rồi mày cũng sẽ bỏ đi như nhiều ido ở rp vài năm gần đây

Nói j thì nói chúc mày ăn chơi giữ sức khỏe

• Like
Reactions: Quanggia4110

Longcongtu

Checker Tập Sự
1/2/20
382
466
99
312 khuông việt
VND
0
Tín dụng
2,322
Tao thấy đâu đó có nhiều Ido trong bài viết của mày
Hết mình công hiến, thời gian sức khỏe tiền bạc đi chuột nhớ lưu từng thông tin rồi viết ra cho anh em biết
Đọc thì có vài dòng mà để thực hiện nó có khi nữ ngày
Đi về như mong đợi được vài thabgwf rp cảm ơn thấy cũng vui
Đi về ko như mong đợi thì bị chửi
Nhưng tao biết mày sẽ kệ ai tin thì điminhf cứ hết mình với anh em là được
Nhưng rồi đến 1 lúc anh e sẽ chơi mày lại hết hồn
Sẽ phũi nhưngc công sức mà mày bỏ ra, chửi mày xl và đủ thứ, rồi mày cũng sẽ bỏ đi như nhiều ido ở rp vài năm gần đây

Nói j thì nói chúc mày ăn chơi giữ sức khỏe
Đ quan tâm m ơi.t đi sao rp vậy.tin hay ko tùy.
Quán có nhiều em út có thể t hên gặp đào tươi ngoan.or xấu quạu thì sẽ có rp khác nhau.chứ ko đánh đồng cả quán đc

• Like
Reactions: Quanggia4110

Dẻo

Đang Tuổi Sửu Nhi
24/3/20
239
148
27
Tphcm
VND
0
Tín dụng
994
Tuyệt vời tml,t cũng ở bình tân t hay đi 1 mình chuột bạch rồi trải nghiệm luôn cũng lười rp, chứ t cũng ko thích xúi người khác chuột bạch